รวมตัวรถซิ่งสามพรานคับ sampran racing club (รายงานสถานการณ์น้ำท่วม)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RayRacing, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    เพื่อนๆ รถซิ่งในอำเภอสามพราน และใกล้เคียง

ผมอยากจะให้มีการรวมตัวกันของคนที่มีใจรักการแต่งรถ

ที่อยู่กันในอำเภอสามพราน และใกล้เคียง เอ้า รวมตัวกันหน่อย จะได้ไม่อายใคร

ยินดีต้อนรับสุภาพชนตัวจิงคับ

สามพรานเรซซิ่งคลับ สุภาพชนตัวจิง แต่งสวย แต่งแรง แต่งแข่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2011
  2. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    sampran racing club

ยินดีต้อนรับทุกท่านคับ คุณจะอยู่อำเภอสามพราน นครชัยศรี พุทธมณฑล ศาลายา กระทุ่มแบน เราเพื่อนกันคับ

ต่อไปเราอาจจะเพิ่มชื่อ เป็น สามพราน&นครชัยศรี หรือ สามพราน&กระทุ่มแบน ก้อได้คับ

ไม่คุณจะอยู่ทีมอาราย แก๊งอาราย อำเภออาราย เรารักที่จะแต่งรถเหมือนกันคับ

ผมไม่ได้ต้องการที่จะเป็น ผู้ก่อตั้ง ผู้ริเริ่ม หัวหน้า ประธานคลับ หรืออะไรก้อแล้วแต่

ถ้าคุณเหมาะสม และเป็นที่ยอมรับของเพื่อนๆ คุณเอาไปเลย ตำแหน่งนั้น

เพียงแต่ผมลงชื่อไว้เป็นตัวอย่างเช่น no.1

welcome :

พ้องเผื่อน mad&dog หญ้าแห้ง The mass ชบา

อู่ช่างฟอร์ด อู่ช่างเหว่า อู่ช่างนุ อู่ช่างหมู อู่ช่างอาร์ท

การแข่งรถ คือ การพัฒนารถ

การรวมคลับ คือ การพัฒนาคน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2010
  3. อัฟฟฟฟฟฟคับพี่ อยู่ด้วยคน อิอิอิอิ

4. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    ผมก็สามพรานครับหุๆ

5. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ช่วยดันคราบ ผมอยู่มหาชัย

6. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ไม่ทราบว่า

คุณเดียร์ เรียนอยู่ราชมงคล ป่าวคับ

เห็นรถ คุ้นๆ

^ ^

ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ

7. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ++++++++

8. NEANG

NEANG New Member Member

188
    1
    0
  9. kajua

kajua New Member Member

128
    3
    0
    จัดไปคับ ผมไร่ขิง

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ดันไปครับ

11. MoM_2

MoM_2 New Member Member

2
    0
    0
    ของผม อยู่สาย4 ไปด้วยได้ไม ครับ
    คับหน้าแหลมสีแดง อะ

12. nook35

nook35 New Member Member

181
    6
    0
    ผมอยู่ สาย 4 เดี๋ยวไปด้วยยยยยยยยยย

13. นายวา

นายวา New Member Member

6
    0
    0
    ผมก็คนสามพรานนะพี่
    เอาด้วยๆ

14. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    สาย 4 คับ ขับ Cefiro สีขาวอยู่ด้วยได้มั้ยคับ

15. อ่ะใช่คับ แล้วบ้านอยู่ไหนคับ หรือว่าเรียนราชมงคล
    คับ :D

16. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0

..... ที่คนขับหน้าตาหล่อๆ ป่าว ว้าวๆๆๆ

17. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    แถวๆบ้านเลย

18. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    สาย 3 คับ พาหนะที่ใช้ honda ขับหลังคับ.................................................................มอไช คลิกสี ขาว

19. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ผมเรียนราชมงคลคับ

เห็นบ่อย

รถสวยโหดดีครับ

^ ^

20. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เดี๋ยวไปแจมด้วยครับ

21. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    อยู่บางมด แต่มาอัพให้

22. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    เอาด้วยคน ผมอยู่สาย 4

23. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ช่วยดันครับ หนับหนุน ยังไงรวมได้เยอะแล้วโทรหาด้วยนะครับ จะเอาลงนิตยสารให้

24. ต็อบb310

ต็อบb310 New Member Member

46
    0
    0
    สนับสนุนคับ ชื่อต๊อบ ขับรถเรโทอยู่สาย7ocs

จัดไปเลยคับ....

25. artmonza

artmonza New Member Member

193
    0
    0
    อยู่ด้วยได้ไหมครับ ขับวีออส กับเพื่อน ขับ ไมตี้เซ็ทโบ อยู่นครชัยศรีครับ ต้องมีรายระเอียดอะไรบ้างครับ แล้วแต่พี่จะหัยนำเบอร์:cool:

26. TooNZ

442
    8
    18
    อิอิ ตามมาอัพ

27. chun

558
    2
    18
    ยาวไป....

28. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    ช่วยสนับสนุน อีกเสียงครับ

29. chun

558
    2
    18
    กี่คันแล้วเอ่ย..

30. TooNZ

442
    8
    18
    เยี่ยมครับ เราต้องมีการพัฒนาคนไว้บ้าง วงการรถซิ่งจะได้แหล่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้