มีใครใช้ไมตี้ วาง4Dบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นักซิ่งตูดดำ, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อันนี้ ถ้าจะวางจิงๆ ไม่อยากคับ
    ขึ้นอยู่ที่อุ๋มากกว่าว่าทำให้เราได้ดีแค่ไหนคับ
    ส่วนเรื่องวางแล้วเราจะให้มันแรงอย่างที่เราต้องการ
    มันขึ้นอยู่ที่ว่าเราจะเอาแค่ไหนถึงจะพอใจในสิ่งที่เราจะลงก้อนเงินลงไปคับ
    ของทุกอย่างมีไว้แก้ไข และทำให้มันดียิ่งขึ้นไปคับ

---------- Post added at 14:20:06 ---------- Previous post was at 14:19:51 ----------

อันนี้ ถ้าจะวางจิงๆ ไม่อยากคับ
    ขึ้นอยู่ที่อุ๋มากกว่าว่าทำให้เราได้ดีแค่ไหนคับ
    ส่วนเรื่องวางแล้วเราจะให้มันแรงอย่างที่เราต้องการ
    มันขึ้นอยู่ที่ว่าเราจะเอาแค่ไหนถึงจะพอใจในสิ่งที่เราจะลงก้อนเงินลงไปคับ
    ของทุกอย่างมีไว้แก้ไข และทำให้มันดียิ่งขึ้นไปคับ

1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ว่างๆ มามิตติ้งบ้างนะครับ จะได้ดูว่า4Dวางในไมตี้ คนในคลับนี้ วางยากไหม แปลงเยาะไหม ทำเยาะทำน้อยมีหมดครับ บูสเดิม จนบูส 45ปอนด์ก็มี มีข้อสงสัยจะได้ถามและตอบเลย หลายๆท่านไม่มีโอกาสได้เล่นอินเตอร์เน็ต เลยไม่มีโอกาสได้ตอบ หวังว่าคงเข้าใจนะครับ...

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่ได้รบกวนบอร์ด เพียงแต่คำตอบอาจจะช้าไปนิดหน่อย

ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ตามทันนี้ก็ถูกนะครับ

เรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นในกระทู้นี้ก็เป็นความคิดเห็นของเเต่ละบุคคล

ใครเคยทำมา โมมา เขาก็เคย โดนมา

เชื่อไม่เชื่อหรืออย่างใดก็เเล้วเเต่ เพียง ข้อเนะนำของเเต่ละ บุคคล

เอาง่ายๆ คนที่เนะนำ อาจจะเคยกินหญ้ามาก่อน

ถ้าเจ้าของกระทู้ ไม่พอใจในคำตอบแต่ละอย่าง

ก็ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ

ลองทำเอง ไม่ลองไม่รู้ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2010
  3. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ของผมก็ 4D56 ของผมอู่เว้าคัทซีหลบคมแอร์ เป็นเครื่องพร้อมเกียร์ความแรงสู้ พี่จิ้น กับ พี่นัน ไม่ได้ของผมมันสเต็ปพื้นๆเอาไว้วิ่งส่งโลงศพ อิอิอิ

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ใจเย็นๆ ครับ ที่บ้านก็ควันไหลอยู่ตัวหนึ่ง เอาไปวิจัยก่อนไหมครับ

5. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ค่อยๆทำความคุ้นเคยกันไปนะครับ แรงงงงงงงงง แน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้