โปรดอ่านหน้าเเรก ประกาศพร้อมรายละเอียด 4ม.ค.53 อีกครั้ง....ผากล้วยไม้เขาใหญ่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อีก 7 วัน

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  3. รับทราบคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ...........ท่านชาย :p

4. JZ_std.

8,075
    74
    0

ขนาดบอกจ่ายเเล้ว ยัง ติด - อีกอะ ดูพี่ ยันเช้าซิ เห้ออออ

5. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    อยากไปด้วยจังเยย

6. กว่าจะได้แทบตาย อิอิอิอิ

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เหอๆๆๆๆๆ................

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แมนลืมคิดค่าเปลืองน้ำลายด้วย กว่าจะทวงได้ลีลาพระเอกจัง
    ถ้าเมียไม่ลำคาน ก็คงไม่ได้ ตลอดแหล่ะครับ คุณต้นออโต้สวิชนิก็

9. พี_jz

พี_jz New Member Member

47
    1
    0
    น่าไปด้วยบ้างจังครับ

10. พี่ว่าจะออกตังค์ให้ไปก่อนแล้วละ แต่กัวน้องเขาจะเสียหน้าอะคับ.....อิอิ :p

11. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เฮ้อ ผมคงไม่ได้ไปร่วมด้วยแล้วนะครับ :cry: :cry: :cry:
    ว่าที่พ่อตาขึ้นมากรุงเทพวันนั้นพอดี :sad:
    ส่วนเงินที่โอนไปแล้ว ถือว่าผมเป็นสปอนเซอร์ให้นะครับ :D
    ธุระสำคัญจริงๆ ไม่อยากพลาดงานนี้ แต่ก็พลาดอีกตามเคย :(
    เที่ยวให้สนุกนะครับ ส่วนผมรออัพเดททางเว็ปต่อไป :cry:

12. คอบคุนแทนทุกคนด้วนนะคับ เดี๋ยวประทานคงมาบอก:D

13. khunlamai

1,221
    15
    0
    เศร้าครับ ตั้งใจไว้แล้วแต่ออด

14. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แบบนี้ก็ยังไม่ได้เจอกกัน ซิครับ ว้าาาา

ว่าเเต่ว่า งั้น เก็บตังไว้ก่อน ดีกว่า หรือว่า จะเป็น สปอนเซอร์ ดี อิอิอิอิอิอิ

อีกเรื่องครับ เห็นบอกว่า ว่าที่ พ่อตา แสดงว่ากำลัง มีข่าว ดี ซิครับ บอกงานกันด้วยนะครับ

สงสัยคงจะได้เจอกัน ที่งานแต่ง ละมั้ง อิอิอิอิอิอิ

15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขนาดนั้นเลยหรือ ครับบบบ 555555

16. khunlamai

1,221
    15
    0
    งานแต่งอีกไม่นานครับ แต่น่าจะมีโอกาสได้พบปะสมาชิกก่อนล่ะครับ
    คงไม่พลาดไปซะทุกงานหรอกครับ (แต่ก็พลาดมาหลายงานแล้ว)

17. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    คือผมไม่เข้าใจนิดหนึ่งครับพี่เเมน
    1.คนละ 600 เปล่าเเละผู้ติดตามเสียเพิ่มไหม ภรรยาเเละเด็ก1 คน
    2..เจอกันที่เขาใหญ่เลยตอน 6 โมงเช้าหรือ 6โงเย็นครับ
    3.ผมอยู่เเถวปทุมธานีมีเพื่อนร่วมเดินทางบ้างไหมงะพี่
    4.ที่กางเต้นพี่จ้องไว้เป็นจุดหรือจองเป็นพื้นที่ เพราะปีที่เเล้วผมจ้องไว้เเต่ไม่ได้ลงตำเเหน่งกางเต้นเขาไม่ให้อยู่ด้วยกันเดียวจะไม่สนุกครับ
    5.พลาดมาหลายครั้งเเล้วครั้งนี้ตั้งใจจะไปให้ได้ครับพี่ๆทุกคน.......ปล.ผมโมทย์เองครับพี่เเมน โทรไปหลายครั้งเเล้วครั้งนี้คงได้พบพี่ๆตัวเป็นๆๆเเล้วละครับ.....อีกนิดครับสุดท้ายเเล้วโอนเงินให้ใครไม่มีเลขบัณชีเลยครับ

18. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ทำไม...ทำไม....ทำไม....ต้องตรงกับเสาร์อาทิตย์ด้วย....??

ไม่มีใครมาแทนงานให้เลย 2 วัน เนี้ย อดอีกแล้วครับ...ยังไงขอให้สนุกนะครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ...!!!

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    คนล่ะ500- ครับ เด็กฟรี หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้วถ้าเหลือคืน ถ้าไม่พอเก็บเพิ่มครับ แต่จะพยายามให้ประหยัดที่สุด เรื่องเต้นท์ตอนนี้จองพื้นที่ไป 10หลังครับ ยังไงถ้าไปกันเยาะ ก็อยากจะจัดให้อยู่พื้นที่เดียวกันครับ ส่วนเวลา 6โมงเช้า ที่วงเวียนนครนายกอ่ะครับ ส่วนเรื่องเครื่องดื่มนะครับ ใครจะทานเหล้า ทานเบียร์เอาไปเอง (เหล้า+มิกเซอร์ ถ้าเป็นเบียร์บังคับลีโอกระป๋อง 1ถาดแล้วรวมดื่มด้วยกัน)จะได้ไม่มีเรื่องนี้ในเงินกองกลาง
    แล้วเจอกันครับโมทย์...

20. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ตี 3 - 4 เจอกัน บนถนน รังสิตนครนายก
    6 โมงเช้าเจอกกันที่ วงเวียน นครนายก
    เด็กอายุ ไม่เกิน 10 ขวบ ฟรีครับ
    ตอนนี้เก็บเงิน ล่วงหน้า คนละ 500 เพื่อซื้อของก่อนขึ้นเขาใหญ่เช่นอาหารการกิน
    พื้นที่จองไว้เป็นพื้นที่กางเต้นครับ แต่เราไปเร็วอย่างไรก็คงอยู่รวมกันนะครับ

21. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอบคุณครับ

22. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เจอกันวันศุกร์ สวนสยามพาร์ค

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไหนๆๆๆบอกวัน พฤหัสไงครับ

24. ม่ายหลับ ม่ายนอน กันมั่งเรยเหรอคับ.....อิอิ :cool:

25. อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปอะ

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ดีใจจังลูกมีเพื่อนเล่นแล้ว อิอิ

27. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แล้วเมีย อะครับ จะมีใครดูเเลหรือ พี่

28. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ถ้าไปไม่ได้อย่าว่ากันนะครับอาจจะติดธุระสำคัญ

29. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยังไม่ได้ จ่าย คัฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2010
  30. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ก็จ่ายสิครับ

ว่าแต่ลืมไปว่าวันพะหัด โทษทีครับ ห้อยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้