และแล้วก็...ส่งท้ายปีเก่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ari, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >

ดูรูปแล้วเหมือนจะเป็นหน้าสวนจตุจักรเลยนะพี่

ถือว่าได้เวลาอัพสเต็ปไปก็แล้วกันครับ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว

1. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ขอให้หายไวๆกลับมาหล่อเหมือนเดิม

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ พี่แจง ขอให้กลับมาสวยไวๆนะคับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เสียใจด้วยครับพี่
    แต่เด๋วกลับมา สวยขึ้น แน่นอน
    แก้ม เคฟล่า งานที่ไหนครับ
    ราคา เป็นยังไงบ้าง ครับ

4. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ฟาดเคราะห์ไปนะครับพี่ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ กลับมาสวยเหมือนเดิมไวๆนะครับ รอชมอยู่

5. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    กลับมาสวยไวไวนะครับพี่

6. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ใช่แล้วครับ ช่องซ้ายสุดของเลนส์ในที่จะออกมา
    หน้าขนส่งหมอชิต เช้าวันอังคาร ทำให้รถติดมาก
    เพราะชนกันถึง5 คัน

สาเหตุเพราะ แค่คันที่ 1 ที่เห็นแก่ตัวไม่ยอมต่อแถวเพื่อเบี่ยงออก
    ไปปาดหน้าคันที่ 2 ทำให้ต้องเบรค และคันที่ 3 ก็ชนไป
    taxi มาคันที่ 4 ก็เบรคกระทันหัน พี่เป็นคันที่ 5 ก็ตู้ม
    และเจ็บหนักที่สุดใน 5 คัน อยากบอกว่าถ้าใครที่ชอบ
    ไม่ต่อแถว ชอบไปปาดเอาแถวคอสะพานบ้าง
    ใกล้ทางเบี่ยงบ้างล่ะ อย่าทำเลย เพราะการกระทำ
    เพียงแค่นี้ มันส่งผลให้คนอื่นเสียหายมากมายจริงๆ
    เฮ้อ!!! ขอบ่นหน่อยนะ 555:D

7. ari

670
    185
    0
    พี่ซื้อแก้มเดิมของรถนี่แหละค่ะ ไปให้เค้าทำให้
    ก็หนักขึ้นพอประมาณ ทำที่น้องบอยเครฟร่า
    ตรงซอยมีสทีน งานโอเคค่ะ เค้าคิดพี่ 2 ข้าง
    10,000 บาท เดี๋ยวตอนจะประกอบรถค่อยถ่ายรูป
    ให้ดูนะ เพราะเพิ่งเอาลิ้นหน้าไปให้ทำเพิ่ม
    เค้าคิด 3,000 บาท ไหนๆก็ไหนๆล๊ะ เอาเข้าไป:D
    วันจันทร์ทุกอย่างน่าจะประกอบรวมกันล๊ะครับ:)

8. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    เสียใจด้วยนะคับ กลับมาหล่อเร็ว ๆ คับ

9. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    หายไวไว

10. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    พี่แจงอาการเดียวกับผมเลยอ่ะ...ไปเบิ้ลตูดเค้าเหมือนกัน

ตอนนี้เปลี่ยนหน้าไปเรียบร้อยแล้วครับ...

พี่หมีเปลี่ยนมาขับรถยกแล้วหรอครับ :p:p:p

ฝากหวัดดีแกด้วยนะครับ:cool::cool::cool:

11. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เสียใจด้วยนะคับ

12. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    หายไวๆครับ กลับมาหล่อ(โหด)เหมือนเดิม

ไอดอลผมเลยคันนี้..

13. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    คนไม่เป็นไร ก็ok แล้วครับ ยังไงก็ซ่อมเสร็จไวๆ นะครับ

14. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    พังก็ซ่อมได้ครับพี่ อย่าคิดมาก

ร้านนี้ทำดีนะ ผมก็ทำรานนี้หละ

15. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    หายไวๆนะครับพี่

16. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    เกียร์18 มันจิ้ด ไปนะผมว่า เพราะมันขึ้นเร็วอะ
    ต้องอัพเบรกด้วยนะ spoon

17. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    หายไวไวนะครับพี่แจง

วันนั้นนั่งรถผ่านพอดีเลย สงสัยว่าทำไมรถติดจัง
    เห็นชนกันหลายคันเลย

---------- Post added at 12:02:33 ---------- Previous post was at 12:02:17 ----------

หายไวไวนะครับพี่แจง

วันนั้นนั่งรถผ่านพอดีเลย สงสัยว่าทำไมรถติดจัง
    เห็นชนกันหลายคันเลย

18. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ส่วนโคมหน้าไม่ทราบว่า

ของเดิมนั้นเสียหายมากไหม โดนถึง reflex ข้างในรึเปล่า
    ถ้าไม่โดนเราก็เอา reflex โคมดำมาใส่กับโคมใหม่ได้เลยนะครับ

19. ari

670
    185
    0
    หาเรื่องให้ล๊ะครับ..ไม่ต้องอ่ะ มันเบรคกระทันหันเฉยๆ
    ถ้า h22 เบรคไม่อยุ่ ขายเกียร์ทิ้งเลยดีก่าม้างงง:D

20. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    หายไวๆคร้าบ

21. ari

670
    185
    0
    ไม่เหลือครับ กระจายหมด
    เดินเหยียบกันกร๊อปแกร๊บ 555

22. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ขอให้กลับมาสวยกว่าเดิมนะครับ

taxi ไม่เป็นไรเลยง่ะ

23. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    รอชม ek หัวคาร์บอน

24. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอให้กลับมาสวยไวๆนะครับ

25. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ขอให้รถกลับมาหล่อไวๆๆนะครับส่วนคนนะยังไงก็สวยอยู่แล้วครับพี่

26. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    หายเร็วคร้าบ

27. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    กลับมาสวยไวๆนะครับ

28. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    กลับมาไวๆนะคับ รถสวยมากคับ

29. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ปีนี้รถเหลืองอาถรรพ์นะ พี่แจงว่าป่ะ

ผมก็หนักเหมือนกัน

สู้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้