ตัวนี้ใช่ KE35 หรือเปล่า

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย mreak, 22 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    เป่าแล้วมันจะได้กรอบ ๆ จะได้ลอกได้ง่าย เหรอพี่เจ 55

เครื่องเก่าผมก็เหมือนกัน คอมแอร์ตัวเก่าที่ติดมา นะตัวใหญ่มาก แต่เย็น

รู้สึกจะเป็นยี่ห้อ ยอร์ก นี่แหละ ทนจริง ๆ เปิดแอร์ที เครื่องตกเลย

เลยยกเปลี่ยน ตัวใหม่ แต่ก็ไม่เย็นเท่ามันนะ

2. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    เอาเป่าแล้วมันก็จะหลุดออกมาง่ายๆ

3. Nampeake35

Nampeake35 New Member Member

8
    0
    0
    เนตที่บ้านเป็นอะไรไม่รู้เนี่ย อืดเป็นเต่ามา 3-4 วันแล้ว

ลองใช้ไดเป่าผมแบบคุณเจว่าแล้วะครับ ได้ผลเหมือนกันแต่เกือบเป็นไก่อบแน่ะครับ ดันไปทำตอนอากาศร้อนๆด้วย เผอิญได้ไปร้านติดฟิล์ม เลยได้โอกาสถามช่าง ช่างบอกว่าถ้าลอกแล้วขาดเป็นชิ้นเล็กๆ ให้ขูดออกเลย เอาน้ำผสมแชมพูฉีดให้ลื่นๆ แล้วใช้มีดโกนคมๆขูด เร็วดีเหมือนกัน แต่เสียวมีดบาดมือมีดก็คม ลื่นก็ลื่น

ตกลงรถคุณเจจะทำแบบ เอาพรรคพวกจากอัลคาซามาขับกัน4คนหรือครับ

4. Meng

87
    0
    0
    ฝนมันตกครับ เนตมันเลย ช้า เหมือนกัน

5. jay7000

275
    0
    0

เหอะๆๆ กำลังคิดอยู่ครับว่าเอาไงดีหว่า ? :confused:

6. jay7000

275
    0
    0

เพิ่งรู้ว่าฝนตกมันทำให้เน็ตช้าอย่างนี้นี่เอง มานเกี่ยวกันตรงไหนฟ๊ะ :confused:

7. Meng

87
    0
    0
    พี่เจนี่ไม่เข้าใจอะไร ซะแว้ว ก็พอฝนตก รถมันก็ติด

ใช่ไหมพี่ ก็ฝนมันก็เลยติด กว่าจะไปถึง ก็เลยช้า จบ 555

งงละสิพี่เจ ผมก็ยังงงเลย คิดไปได้นะคนเรา ไม่เคยได้ยินเหรอพี่

อะไร ๆ ก็โทษฝน เข้าไป

8. jay7000

275
    0
    0
    อืมมม.............เริ่มรู้แล้วว่ามันเป็นยังไง..............คุณยศสสสสสสส ช่วยยยยยยยยด้วยยยยยยยย

9. Nampeake35

Nampeake35 New Member Member

8
    0
    0
    ที่คุณโอ๋ว่ามานั้นมีเหตุผล ถึงจะฟังดูงงๆก็ตาม

แบบนี้แหละดี เอาไว้เวลาเมียถาม ตอบทีเอาให้งงไปเลยครับท่านประธาน

10. Meng

87
    0
    0
    เข้าใจดีกันทุกคนแล้วใช่ไหม คร้าบพี่น้อง 5555

11. บอสระออย

บอสระออย New Member Member

22
    0
    0
    ผมก็เป็นอีกคนครับที่อยากได้ke35
    ถ้าใครเห็นที่ไหนกรุณาบอกผมด้วยน่ะครับ
    (อยากได้2ประตูครับ อาจจะเป็นรุ่นอื่นก็ได้)
    0840129333
    [email protected]

12. บอสระออย

22
    0
    0
    ผมได้ke35มาคันหนึ่งครับ
    ว่าจะเอารูปมาให้ดูต้องทำเยอะเลย
    ไม่รู้ว่าราคาที่ผมได้มานั้นจะคุ้มป่าวอะน่ะ
    ke3ก็เอามา35ครับ
    แต่เก่ากว่าคันสีแดงที่อยู่บนครับ
    ช่วยบอกหน่อยว่าแพงไหม

13. บอสระออย

22
    0
    0
    ผมได้ke35มาครับ
    สดๆเลย
    ยังไม่ได้ทำอะไรเลยว่าจะวางเครื่องใหม่ครับแต่ไม่รู้ว่าจะเอาเครื่องอะไรดีใครมีความรู้เรื่องเครื่องยนต์ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ.........ทำสีด้วยยังไม่ได้ทำสีไม่รู้สีอะไรสวยๆบ้างไม่ค่อยมีคนโพสต์รูปสวยๆให้ดูครับรึว่าหาไม่เจอก็ไม่รู้น่ะครับช่วยหน่อยน่ะครับ

14. ^Retro_cars^

^Retro_cars^ New Member Member

7
    0
    0
    สุดยอดเลยครับรุ่นนี้..........................

15. opor.323

opor.323 New Member Member

6
    0
    0
    สวัดดีคับคุนพี่ KE35 คับ พอดีผมเคยจะทำตัวนี้อยู่คับ ผมเลยไปหาของมาคับ แต่ตอนนี้ผมไม่ได้ทำแล้ว ขายรถต่อไปให้เพื่อนแล้วคับ แต่ผมพอมีอไหล่ของใหม่อยู่คับ เช่น ยางขอบประตู่ซ้าย ขวา และก็ยางขอบกระจกบานหน้า บานหลัง ของใหม่หมดเลยนะคับ และมีฝ้ากระโปรงหลังของเชียงกงครับ ผมขายให้เอาปาวคับ ผมไม่บวกเพิ่มคับ ขายตามราคาที่ได้มาเลยคับ ถ้ายังไงพี่ติดต่อผมได้นะคับ 087-9240454 คับ

16. man_ontour

man_ontour New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้มาก ผมโทรไปติดที่ภูเก็ทอะครับ พี่ให้เบอร์ผิดหรือปล่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้