จะปีใหม่แล้วเรามาอวยพรปีใหม่กันหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้พี่น้องทุกคนจงมีแต่ความสุขในปีใหม่นี้
    และสิ่งอะไรที่ไม่ดีในปีเก่าก็อย่าเอามาเก็บไว้และขอให้เจอสิ่งใหม่ๆในปีใหม่นี้
    เดินทางไปไหนปลอดภัยทั้งไปและกลับกันทุกคนเทอญ

2. P.ต้น

P.ต้น New Member Member

46
    2
    0
    สวัสดิศกสิ่งศักดิ์สิทธิ์สัมฤทธิผล
    บันดาลดลสมประสงค์จงพรรษา
    ให้ปราศทุกข์ปลอดโรคภัยไร้โรคา
    บุญนำพาร่ำรวยทรัพย์นับอนันต์
    ให้สูงศักดิ์สูงยศปรากฏชื่อ
    เกียรติก้องลือชาเดชทั่วเขตขัณฑ์
    ชาญวิชาเชาว์ปัญญาเลิศพลานันท์
    เกษมสันต์ตลอดปีมีสุขเทอญ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอให้มีความสุขทุกคน ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บนะครับ
    รักเดียวใจเดียว รักครอบครัวให้มากๆ
    ผมจะอยู่คู่กับHLc ตลอดไปยังงัยก็รัก
    ขอให้HLc มีความอบอุ่นแบบนี้ตลอดไปนะครับ
    แข่งขัน ยอมกันไม่ได้เรื่องความเร็ว
    ยังงัยก็เพื่อนกัน อย่าหักโหมกันมากไปนะครับ
    ทำไปเป็นแสนวิ่งไม่ได้ดั่งใจก็อย่าไปเครียดมันนะครับ
    ค่อยๆทำกันไป ลองใหม่อีกสักสองสามแสนน่าจะดีขึ้น
    จริงไหมประธานแมน อิอิ ลองดูครับพี่น้อง​

4. ปีหน้าฟ้าใหม่สุขสดใส ร่ำรวยรุ่งเรืองทุกๆคนเลยนะครับ

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอให้มีความสุขทุกๆท่านนะครับบบบบ

6. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รวยๆๆๆๆ

ทวีคูณ

ทุกๆท่านคราฟ

เพ่ๆ

ชาวไฮลัค คลับ

.........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้