ภาพงาน Honda Racing สนาม เชียงใหม่ จากทาง RacingWeb.NET

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ArtRacing, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ขอบคุณคับ

2. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    รูปสวยคับ แอบรอ คลับเรซ อยู่คับ อิอิ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับรูปสวยคับ

4. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณครับ
    รูปสวยๆทุกรูปเลย
    รอชมตอนต่อไปด้วยคนครับ

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณคับ

6. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณมากคับ

สวยมากคับ

7. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    รูปสวย เช่นเคย

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ รูปสวยมาก

อยากไปเช่า KSR ขี่ชิวๆตอนนี้ที่เชียงใหม่บ้างจังเลย:eek:

9. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

10. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ด้วยคับผม

11. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  12. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  13. ArtRacing

814
    40
    0
  14. ArtRacing

814
    40
    0
  15. ArtRacing

814
    40
    0
  16. ArtRacing

814
    40
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2009
  17. ArtRacing

814
    40
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2009
  18. ArtRacing

814
    40
    0
    มาชมกันต่อในรุ่น คลับเรซ

แก้ไขล่าสุด: 25 ธันวาคม 2009
  19. ArtRacing

814
    40
    0

รูปรุ่นคลับเรซ ยังมีอีกนะครับ เดี๋ยวลงเพิ่มให้

20. ArtRacing

814
    40
    0
    จบไปแล้วสำหรับงาน
    ฮอนด้า เรซซิ่ง เฟสท์ 2009
    ภาสฤทธิ์ พรหมสมบัติ คว้าแชมป์ประจำปีฮอนด้า แจ๊ซ วันเมคเรซ

นราศักดิ์ อิทธิฤทธิพงษ์ คลาส A

สุทธิลักษณ์ บุญเจริญ แชมป์ซีวิค วันเมคเรซ คลาส B

ส่วนรุ่นมืออาชีพฮอนด้า โปร คัพ ทายาทสิงห์ ปิติ ภิรมย์ภักดี ไปไม่ถึงดวงดาว พลาดเรซแรกออกจากการแข่งขัน
    โดยกรัณฑ์ ศุภพงษ์ คว้าแชมป์ประจำปีในรุ่นนี้ไป ในการแข่งขันสนามสุดท้ายที่ สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่

ส่วนในปีหน้าใครที่มีความพร้อม หรือต้องการหาประสพการณ์เพิ่มเติม ก็เตรียมรถเตรียมเงินกันให้พร้อมสำหรับงานฮอนด้า
    ถ้าผมว่างก็จะไปเก็บภาพมาให้ชมกันอีกครับ ( แอบๆไปครับเค้าไม่ได้เชิญ )

ในรถแข่งมันมีล้อไปอีกวงด้วย ไอ้บ้านี้บอกว่าเผื่อยางแตกจะได้ลงไปเปลี่ยน ไม่ต้องเสียเวลาเข้าพิท

21. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    สุดยอดไปเลยพี่ อารมณ์เปลี่ยวสุดๆ นั่งรถทัวไปคนเดียว อิอิ

22. Yo Civic Spoon

Yo Civic Spoon New Member VIP

9
    0
    0
    มีแม่แรงกะด้ามขันด้วย
    อยู่ในรถ อย่าลืม 555

23. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ

24. ขอบคุณครับ

25. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ภาพสวยครับ แต่รถ club race แต่ละครับ โหด+แจ่ม ยังกะ pro cup

เลย ไม่บอกรุ่น นึกว่า pro cup

26. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ไปมาเหมือนกัน แต่ผมไปเที่ยวเลยแวะไปดูแป้ปนึง จริงๆอยากดูต่อแต่เพื่อนที่ไปด้วยไม่ใช่คอรถมันอยากไปดูหญิงมากกว่า ผมถ่ายมานิดหน่อยวันควอลิฟาย ขอลงในกระทู้นี้คงไม่ว่ากันนะคับ

ปล.ถ้ารู้งี้นั่งรถไปด้วยกันก็ได้นะ

27. Ctrl_s

957
    45
    0
    อีกนิด

28. Ctrl_s

957
    45
    0
    หมดแระ ขอบคุณครับ

29. FAST-TRACK

FAST-TRACK New Member Member

27
    0
    0
    เก็บมาฝากนิดหน่อยคร๊าบบบ ได้รับมอบหมายให้ไปปรับจูนให้ทางอู่ NorthGP ขึ้นโพเดียมครอบอันดับ 1 รุ่น HONDA CLUB RACE TWIN CAM ครีาบบบบ

30. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    ภาพสวยเช่นเคย

ขอบคุณครับป๋ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้