ขอกุแฉบ้างเหอะ ....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Emporio, 22 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung@CityMania

Nung@CityMania New Member Member

19
    0
    0
    ไคลแม็กอยู่ที่รูปสาวๆนี่แหละ อิอิ

2. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    อ่านแล้วสนุกดีครับ ใครมีเรื่องของคนๆนี้มาแฉอีกบ้าง จะคอยติดตาม อิอิ

3. FFw

676
    8
    0
    มาติดตามและให้กำลังใจครับ

4. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    เรื่องแบบนี้ชอบให้แฉจัง

5. ^^....aPPLe....^^

^^....aPPLe....^^ New Member Member

52
    1
    0
    ติดตามตลอดค่ะ
    ให้กำลังใจค่ะพี่เก่ง
    เก่งสมชื่อจิงๆค่าาา
    ติดตามต่อไป (^_^)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2009
  6. โคตรเท่ห์อ่ะเพ่ แจ่มมากมาย

ปล.ปูเป้ ใหญ่ได้อีกนะน้อง

ปล2. w work น่ารักมาก

7. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

378
    35
    28
    เพราะพี่เก่งนมไม่ใหญ่ รูปเลยน้อยกว่า :D

8. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ก้าวต่อไปนะครับ สู้สู้

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    แจ่มจิงๆ อิอิ

10. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    กระทู้แห่งปีของจริง!!!!!!

11. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ถูกกกกก...ต้องงงงงง...นะครับ..................

12. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    W workkkk

13. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    มาติดตามด้วยคนคับ

14. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    55555++++

ว่าไปนั้น.............

เดียวพี่เค้าน้อยใจนะคับ

15. [SN]

[SN] New Member Member

12
    0
    0
    รูปสวยครับ ขอบคุณครับที่ถ่ายมาให้ชม

16. AorRacing

AorRacing Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

31
    5
    8
    ผลการแข่ง Endurance ได้ที่ 3 รุ่น Production 1500 (ยาง Radial)
    ในชื่อทีม NITTO HEADER TURBO
    ครั้งนี้ต้องอธิบายก่อนเลยว่ารถแข่งมาอย่างม้ามืดจริงๆ เพราะได้ทำรถอย่างกระทันหันมาก คือว่าที่จริงแล้วทีมงานได้หารถไว้แล้ว แต่ก็มีปัญหาโน่นนี่นั่นกับเจ้าของรถที่จะให้เช่า สรุปคือได้คำตอบก่อนเอารถไปบางแสนหนึ่งวันและวันนั้นทีมงานและช่างทำรถกันทั้งคืน จนสำเร้จได้นำรถไปจอดที่บางแสนเรียบร้อย
    แต่เรื่องก็ยังไม่จบแค่นี้นะคะ ยังมีปัญหาเกี่ยวกับการซ้อม ซึ่งบุคคลที่ถูกแฉของเราไมได้ซ้อมเลย เพราะมัวแต่ยุ่งอยู่กับรถ BMW E30 2 ประตู่ที่หลายๆคนเห็นหละค่ะ ซึ่งพี่ๆในทีมแข่งได้ซ้อมกัน อีกอย่างบุคคลที่ถูกแฉของเรายังต้องเป็นคนที่ขับ Strat คนแรก เหตุผลที่ต้องขับคนแรกเพราะบุคคลที่ถูกแฉเป็นคนขับควอลิไฟด์ และผลการควอลิไฟด์เป็นอันดับที่ 30 กว่าๆ(จำไม่ได้แล้วค่ะ) จากจำนวนของรถทั้งหมดมีอยู่ 40 กว่าคัน

แต่ที่จะบอกคือบุคคลนี้ก็ไม่ได้ทำให้ทุกคนผิดหวังเลย ต้องออก Strat เป็นคนแรก และเป็นคนขับเข้ารับธงหมากลุกด้วย และจะขาดไม่ได้เลย นักแข่งร่วมทีม คือพี่พลค่ะ (อรรถพล ไชยสง) และพี่ชิน แห่งบ้านบางกอก ถึงแม้ว่าวันนั้นพี่ชินจะไม่ได้ขับ เนื่องจากไม่สบายกระทันหัน แต่พี่ชินก็ได้มาเป็นกำลังใจให้กับพี่เก่ง พี่พล และทีม Service ของเรา

และความสำเร็จในวันนั้นก็ไม่ใช่เพราะว่านักแข่งขับได้ดีนะคะเพราะนั่นก็เป็นส่วนหนึ่งเท่านั้น หากไม่มีการวางแผนที่ดี นักแข่งมีความพร้อม (ถึงแม้ว่าบุคคลที่ถูกแฉจะไม่ได้ซ้อมเลย) ทีม Service ให้ความทุ่มเทอย่างมาก ก็คงยากที่จะประสบความสำเร็จในครั้งนี้ได้

สุดท้าย ขอขอบคุณผู้สนับสนุนใจดีของเรา NITTO HEADER TURBO
    ขอบคุณนักแข่งทั้ง 3 คน คือ KengRacing
    พี่พล (อรรถพล ไชยสง)
    พี่ชิน บ้านบางกอก
    ขอบคุณทีม Service พี่เอ๋ หรือช่างเอ๋ของเรานั่นเองค่ะ
    พี่หนุน ทุกคนคงรู้จักรกันดี
    ขอขอบคุณผู้ที่วางแผนในการแข่งครั้งนี้ คือ พี่เอ้ค่ะ วางแผนเก่งมากๆ
    ขอขอบคุณ ป๊อป Superclup เจ้าของรถ (แต่เป็นรถที่ได้มาอย่างกระทันหัน)

แก้ไขล่าสุด: 24 ธันวาคม 2009
  17. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ยินดีด้วยครับ

18. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ยินดีด้วยครับ

อัพ ๆ

คนเรานี่แปลก ที กระทู้อย่างงี้ ไม่ยอมเข้ากัน

19. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    แฉซะขาวอวบเลยนะเนี้ย

20. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ทำดีต้องได้ดีครับ อัพๆ

21. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    รูปเนี้ยน่าแฉที่สุด หรืออ้อว่าไงหือ.......สังเกตุจากหน้ามันดิอ้อ....ไม่น่าปล่อยไปเฉยๆนะเชื่อพี่เหอ

มันคิดแน่ๆ ไม่งั้นหน้าไม่เป็นแบบนั้นหรอกเชื่อพี่เหอมันต้องคิด คนขวาน่ะ

แก้ไขล่าสุด: 24 ธันวาคม 2009
  22. JZGE

855
    57
    0
    สงสัยไม่มีเรื ่องฉาวๆ เลยไม่ค่อยมีใครเข้ามาดูเท่าไร

อืม...คิดก่อนนะเรื่องฉาวๆของตาเก่งเนี่ยมีเยอะเหมือนกันนะ จะให้แฉป่าวล่ะ

23. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ชอบๆๆ

24. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    อัพ ๆๆๆ หน่อย

สีนี้สวยมั๊ยอ่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2009
  25. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ขนาดไม่ได้ซ้อมนะ ยังที่ 3 เจ๋งๆๆๆๆ

26. JZGE

855
    57
    0
    เรทติ้ง นิ่งสนิทเลยครับพี่น้องครับดันขึ้นข้างบนก่อน

27. FFw

676
    8
    0
    ยินดีด้วยครับกับถ้วยและตำแหน่งอันดับ3 ที่ได้มาครับ

เก่งสมชื่อจริงๆ

28. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ยินดีกับเรื่องดีๆ และก็ต้องช่วยชมเชย สรรเสริญกันครับ

ปล.ชอบรูปของฝากมากๆ สวยๆ เนียนๆ อึ๋มๆทั้งนั้นเลยคร้าบ

29. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    สุดจิงๆๆ คนนี้
    ไปดูตอนวิ่งที่แก่งกระจานขับได้ดีเลยทีเดียว

30. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    สวยคับ (พริตตี้อ่ะ)............อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้