ขอกุแฉบ้างเหอะ ....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Emporio, 22 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมว่าแฉแบบนี้ถึงแม้จะดูไม่ Hot แต่มีแต่คนชื่นชมนะคับ

2. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    E30 ของพี่เก่งสวยมากครับ.

3. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    เยี่ยม ครับ

4. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    แหล่มเลยยย

5. ลุงเครียด

ลุงเครียด New Member Member

103
    0
    0
    ถูกจาย...จริงๆ

6. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ดีครับ สิ่งที่เห็นประจำในสนามก็ ตาเก่ง+อ้อ+จักรยาน

7. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    สุดยอดมากมายครับ

8. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    แฉ อีกเรื่อง

เช้าวันศุกร์ ที่งานบางแสน

เจอพี่เก่งตอน 8 โมงนิด ๆ ปั่นจักรยานอยุ่ใน พิท แถว ๆ ซุเปอคาร์

เราก็เดิน ๆ ตามไป ซักพักนึง เหลือแต่จักรยาน จอดอยุ่หน้า ห้องน้ำ ..

ไม่เจอตัวพี่เก่ง .........

หายไปพักไหญ่ ๆ ถึงเห็นอยุ่ที่ พิท ของ รถรุ่น Endurance

ขอเดาว่า ช่วงเวลาที่ พี่เก่งจอดจักรยานไว้ หน้าห้องน้ำ 8.30

ถึงเวลาที่เจอพี่เก่งอีกที ที่รถ ประมาน 9.00

พี่เก่งไป " อึ " แน่นอน 55555555555

แซวเล่นนะครับ พี่เก่ง ฮร่า ๆๆๆๆ

9. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    ภาพ แจ่มๆทั้งนั้น แต่รูป พี่เก่งมีนิดเดียว นอกนั้น เน้นแน่นๆเยอะเชียว 5 5 5 5

10. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เขาดังมานานแล้ว

11. work work work ....ก็เชียร์พี่เก่งต่อไปครับปีหน้าไม่ว่าจะลงรุ่นอะไรก็ตาม เป็นกำลังใจให้ล่ะกันครับ

12. AorRacing

AorRacing Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

31
    5
    8
    ถูกต้องอย่างแท้แน่นอนค่ะ นักแข่งต้องไปลดน้ำหนักก่อนแข่งค่ะ.......

13. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    พริตตี้สุดยอดมากครับ

14. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    Keng Racing Web

ชื่อนี้ได้มา....ไม่ใช่เพราะว่า"โชคช่วย"
    มันจะเป็นตำนาน.....ที่น่าจดจำ

15. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    พี่ปอเก็บกดอะไรหรือเปล่า ถึงลงรูปพริตตี้เยอะกว่ารูปพี่เก่ง หรือว่า หลังแต่งงานนี่ ผู้ชายมักจะเก็บกด กดดันอะไรอย่างงี้ อิอิอิ... :welcome:

ไม่ชินอีกเหรอ เรื่องดีๆคนไทยไม่ค่อยชอบน่ะ ติดตามแล้วมันไม่มันส์เท่าเรื่องฉาวๆ (จริงๆนะ)

แต่เอาเถอะ เห็นด้วยกับกระทู้นี้อย่างมากมาย ขอสนับสนุนและเป็นกำลังใจให้ Webmaster RCW สร้างสรรค์ Web ดีๆแห่งนี้ และ ขอให้พี่เก่งประสบความสำเร็จในวงการ MotorSport ถือว่าอวยพรปีใหม่ด้วยรวมไปเลยล่ะกันครับ :D

16. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    ติดตามครับ ยิ่งเรื่องแข่งขันยิ่งชอบครับ :D:D:D:D

17. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    เป็นกระทู้ที่อ่าน...และดู...แล้วมีความสุขมากๆ 555+

ปล. ท่าทางจะว่างและเก็บกดนะช่วงนี้ ไอ้คุณปอเพื่อนรัก

:D:D:D

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เข้ามาดูรูปที่แฉอีกรอบ...หุหุ

19. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มาลงชื่อครับ เคยเจอพี่เก่งตั้งแต่สมัย เจ้า E30 ยังเป็นสีฟ้าๆอยู่เลย ไม่รู้ใช่คันเดียวกันหรือปล่าว หลังจากนั้นก็ไม่ได้เจออีกเลย
    เพราะติดภาระกิจต่างๆ แต่ก้อยังมีเจอกันบ้างตามงานแต่ไม่กล้าเข้าไปทักครับ เคยคุยกะแก แกเป้นผู้ใหญ่ ที่ "เจ๋ง" ในความคิดผมนะครับ

20. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    รูปสวยๆทั้งนั้นเลยทั้งรถและคน

21. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    แจ่มมมมมมมมมมมมมม

22. GAP_B11

6,314
    95
    48

5555 แอบลดน้ำหนัก

เดาถูกด้วย มีรางวัลไห้รึเปล่าครับ อิอิ

23. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    แจ่ม คับ พี่ปอ

24. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขอบคุณ ครับ

25. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

378
    35
    28
    ลืมไปว่าพี่เก่งแข่ง Endurance ด้วย พอดีวันเสาร์ว่าจะไปตั้งแต่เที่ยง
    แต่ติดธุระเยอะมากๆ กว่าจะได้ออกจากกรุงเทพจริงๆก็มืดแล้ว อย่างน้อยก็ยังทันเหตุการณ์ "คืนวันเสาร์ที่บางแสน"
    ไม่รู้ว่า Endurance แข่งในนามทีมอะไรนะ อันดับที่เท่าไหร่จำไม่ได้ แต่จำได้ว่าอันดับค่อนข้างดี
    ถ้าพี่เก่งอ่านมาเจอก็มาตอบหน่อยแล้วกันว่าขับกับใครบ้าง และได้อันดับที่เท่าไหร่

อ่อ แฉอีกหน่อย โรงแรมที่พี่เก่งพักและจองให้ผมพัก ... แม่งมีหนังโป๊ให้ดู 4 ช่องตลอด 24 ชม.
    ญี่ปุ่นไม่เซนเซอร์ 2 ช่อง ญี่ปุ่นเซนเซอร์ 1 ช่อง และฝรั่ง 1 ช่อง เหมาะแก่การไปพักแล้ว "ชนช้าง" เป็นอย่างยิ่ง

เมื่อไหร่จะเลิกเรียกกุว่า พี่ ซะทีครับพี่กล้วย แก่แล้วนะพี่หน่ะ เจอหน้าทีไรชิงไหว้กุก่อนทุกที

คนละคันครับ คันนั้น 4 ประตู ทุกวันนี้คันนั้นปลดประจำการจากรถแข่งหลัก เพื่อเอาไปแข่งรายการย่อยๆ
    ยังไงรอติดตามปีหน้าครับว่า KengRacing จะมีอะไรใหม่ๆมาให้ติดตามกันอีกบ้าง
    เพราะโปรเจคจ่ออยู่เยอะเหลือเกินที่ยังไม่ฟันธงและยังแฉไม่ได้ในตอนนี้

ที่สำคัญที่สุด "เงินทุน" ครับ
    สปอนเซอร์ผู้มีกำลังท่านใดสนใจที่จะสนับสนุนทีม RacingWeb Motorsport เพิ่มเติมก็ติดต่อพี่เก่งได้
    ผลงานที่ผ่านมาน่าจะการันตีได้ว่ารถที่มี logo ของบริษัทต่างๆที่สนับสนุนอยู่จะได้ขึ้นโพเดียมอยู่เรื่อยๆแน่นอน :D

26. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    มาคอยติดตามชมครับ

27. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ชื่อเก่ง สมชื่อ เลยคับ :D:D:D

28. GAP_B11

6,314
    95
    48

พี่เก่งขับคันนี้อ่าครับผม อิอิ

29. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ลงชื่อไว้เป็นกระทู้แห่งปีครับ

30. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มาร่วมอัพการแฉ อีกคนครับ
    ปล.พี่ปอครับ ทำไมรูปพริ๊ตตี๊เยอะกว่าพี่เก่งอ่ะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้