** เตือนเพื่อนๆ + ระบายนิดหน่อย **

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ARTO940, 17 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ขอให้เจอตัวคนขโมยไว ๆ นะคับ

2. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลครับ

3. ARTO940

372
    37
    0
    ตอนนี้ผมหากล่องไม่เจอครับ...พลิกที่ชาร์ทแบตดู มันมี serial Number ด้วย

ใครพอทราบบ้างครับ หรือมีกล้องอยู่ในมือ
    รบกวนเช็คให้หน่อยครับว่าเลขมันตรงกันหรือเปล่า

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    แฟนเพิ่งโดนมือดีกรีดกระเป๋าไปครับ

เข้าใจความรู้สึกเลย

ยังไงก็ขอให้ได้คืนไว ๆ นะครับ

---------- Post added at 21:44:15 ---------- Previous post was at 21:43:59 ----------

แฟนเพิ่งโดนมือดีกรีดกระเป๋าไปครับ

เข้าใจความรู้สึกเลย

ยังไงก็ขอให้ได้คืนไว ๆ นะครับ

5. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    ได้คืนไวๆ นะครับ

เด๋วไม่มีรูปโพสให้ พวกเราดู

อิอิ

6. ARTO940

372
    37
    0

ของผมทราบตัวคนร้ายแล้วครับ...พรุ่งนี้ D-Day ครับ
    แล้วจะมารายงานผล+เล่าถึงวิธีสืบหาจนรู้ตัวคนร้าย
    เผื่อจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกบ้างไม่มากก็น้อยคับ

7. อ้าวๆๆๆๆ

ใครล่ะช่างบังอาจ มาเอาของ ของคุณ ARTO940 ที่แสนจะใจดี ไป

ชิชะ!!!!

ป.ล. แต่คุณ ARTO940 มีข้อมูลเกี่ยวกับคนร้ายเยอะมากมายเลยนะคะ...

ขอให้ตามเอา กล้องตัวน้อย มาคืนได้โดยเร็ววันนะคะ

ป.ล. หากเสาร์นี้ยังไม่ได้คืน....ลองเสี่ยงไปเดิน คลองถม ตลาดมืด ดูมั๊ยคะ...เผื่อเจอ ^__^

ARTO940 ถูกใจสิ่งนี้
  8. ARTO940

372
    37
    0
    ขอบคุณมากค้าบบบ
    แล้วพรุ่งนี้จะมารายงานผลครับ

มารอฟังความเคลือ่นไหวค่า....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้