งาน AWD HYPER DRAG DAY#2 - 2010 ( รายละเอียดและลงชื่อสมัคร) 20ก.พ.53 สนามBDAคลอง5 เหมาสนาม12.00-18

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    มาทำโพลกันว่ามาร์ชจะว่าวเกียร์ป่าว:D:D:D

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อะไร ๆ ก็กรู.......555

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เมามาป่าวเพ่ 555 มาซะดึก

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผมว่าก่อนที่ พี่โอ จะได้ วิ่งกะ พี่มาร์ช

ผมว่า พี่มาร์ชเมา ก่อน เป็นงี้ทุกที :p

5. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    เห็นพี่ๆเมาท์กันขนาดนี้ผมว่าผมไปเช่ารถสไลด์มาเตรียมไว้ดีกว่า
    ผมว่างานนี้รถแรงเยอะครับวิ่งมาได้แต่วิ่งกลับบ้านไม่ได้สักคันเพราะพลีชีพกันหมด
    งานนี้รถสไลด์รวยแน่ๆๆ หุหุหุหุหุ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เทเงินลงฝั่งพี่โอหมดหน้าตักว่ะ...555..

เชียร์เพื่อนมาร์ชนะ แต่กรูขอวางเงินฝั่งพี่โอว่ะ พี่ญาฝากมาวางด้วย อิอิ 555...

7. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    รุ่นเลดี้ จะมีใครมาลงบ้างไหมเนี่ยะ... แล้วจำกัดยังไงบ้างค่ะ รุ่นเลดี้

ค่าสมัครเท่าไหร่อ่ะค่ะ ต่อรุ่น

น่าสนใจ อิอิ

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    งานนี้ ผู้หญิงที่จะลงรุ่น Lady ฟรีทุกคน แต่ถ้าไปลงสู้รุ่นอื่นด้วย ต้องเสียตังค์ค่ะ

แว่วๆ มาว่าตอนนี้ มีแฟนนักแข่งจะลงหลายคนเหมือนกัน

9. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    แล้วรุ่นเลดี้จำกัดรถยังไงบ้างค่ะ

10. Erica

208
    2
    0
    มีรุ่นลังเลว่าเป็นเลดี้ไหมย่ะ อยากลงด้วยคน (-.-")

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เดียวขอเทรน รุ่น เลดี้ ก่อน แฟนจะเหยียบคลัช ลงไหมเนี่ย

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แฟนผมสู้ตาย อิอิ จะได้ตายไปสมใจ 5555
    น้าโอ เจอกันล์ อิอิ

13. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่โอ พี่มาช ต่อเท่าไหร่คูณเท่าไหร่ ครับ

14. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    สู้ตาย.......จะได้ตายไปสมใจ โอ้โห วลี นี้ คิดได้ไงนี่ จะได้รับสมัครแฟนใหม่อีกแล้ว 555+

15. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    Lady ท่าทางจะคึกคัก ไปเล่นขำๆดีก่า อยากเจอเพื่อนๆซะที เมื่อคืนก็รอผ้าคลัทช์จากพี่ญา ไม่เสร็จ พอดีมีแข่งงานของ RACE Mag ที่ เทพนคร รุ่น Pro 4 ไม่มีใครมาลงเลยอ่ะ เศร้า รถผมก็ไม่เสร็จ ไม่รู้มีวันเสร็จป่าวเนี่ย

เฮ้อ........................

16. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    คราวนี้ท่าจะมัสนะ ยังไม่ทันไรเล่นซ้อมเอาซะลูกแตก

17. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    อยากเล่นด้วยแล้ว

18. kittio

750
    8
    0
    ไม่จำกัดอะไรเลย ยกเว้น ต้องเป็นรถ Performance AWD เท่านั้น เท่าที่รู้เพิ่มมาตอนนี้มีสาวสวยอีกคน จะขับ 911 C4S ลงวิ่งรุ่น lady ด้วย แต่ฟันธงว่า รุ่น Lady ด้วยประสบการณ์แล้ว ไม่น่ามีใครกินน้องนุชได้

19. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0

หือออ..สาวสวยขับ 911 โอ้.... :D

20. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    911 แร๊ง..................... คิดถึง เต่าจังเลย อยากได้จังเลย จอไข่หลังคาถลก

21. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เด็ดๆๆๆแท้ๆ

22. aeo@scb

874
    6
    0
    พี่ช้าง น่าจะเอา โว 4 มาสร้าง Record หน่อย ครับ เครื่องทำเต็มขนาดนี้ จะเร็วขนาดไหน

23. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    งานนี้รุ่น Lady หน้าจะมีหลายคันนะ ลุ้นดี
    เเต่เห็นฝั่ง subaru เค้ามีลงรุ่นLady ด้วยนะ

ฝั่ง AWD Chonburi งานนี้ยกพลมาเพรียบครับ ทั้ง Evolution and Subaru

เเล้วเจอกันวันเเข่งครับ

กิจกรรมสร้างความสามัคคีเเบบนี้จะพลาดได้ไง

ปล. อยากทราบรายระเอียดเพิ่มเติมการเเข่งขันครับ เพื่อนๆพี่ฝากมาถามครับ

24. kittio

750
    8
    0
    รายละเอียด มีดังนี้
    ค่าสมัคร คันละ 500 บาท (ลงกี่รุ่นก็ได้ แล้วแต่นักแข่ง แต่รุ่นโอเพ่น ต้องวิ่งไม่เกิน 11 ถึงจะมีสิทธิลง)
    รุ่นแข่งขันมี
    แบรกเก๊ต 15 แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3
    แบรกเก๊ต 14 แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3
    แบรกเก๊ต 13 แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3

รุ่นโบเดิม (กฎเดียวกับ Bangsaen AWD Hyper) วิ่ง 2 run ไม่รวม reaction time (RT)
    รุ่นโบแต่ง วิ่ง 2 run ไม่รวม (RT)
    รุ่น Lady แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3

โอเพ่น (วิ่ง 2 run ไม่รวม (RT)) ใครเวลาเกิน 11 วินาที ขอเก็บอีก 500 บาท สมทบทุนบริจาคให้บ้านเด็กด้อยโอกาสปากเกร็ต

เรื่องรางวัล ไม่ต้องห่วง เยอะแยะตามแนว AWD Hyper แน่นอน

หมายเหตุ
    1. ศิษย์เก่า Evo Imp Le Colt ถ้าจะมาแจมโดยรถขับ 2 อนุญาตให้ลงในรุ่นแบรกเก๊ตได้ ค่าสมัคร 500 ช่นกัน
    2. รางวัลใกล้ .00 ที่สุด รับนาฬิกาจาก TimeDeco และบัตรนวดเพื่อสุขภาพไปเลย
    2.

25. aeo@scb

874
    6
    0
    น่าสนใจมากก ตรงรางวัลข้อ 2 นี่แหละ อิอิ

26. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    รางวัลที่ 2 น่าสนใจแฮะ.... :D

27. Erica

208
    2
    0
    ไม่ทราบว่าพี่ทั้งสองสนใจนาฬิกาหรือนวดมากกว่าครับ
    มีนัยแอบแฝงซ่อนเร้นน่ะครับแบบนี้ ดูอีโมชั่นจิมี อิอิ ด้วย

28. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สนใจของรางวัลที่สุดดดดดครับบบบ

29. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    บัตรนวดสุขภาพ นี่วัดโพธิ์ป่าวคับ

30. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เตรียมโดดงานที่รีสอร์ทเรียบร้อยแล่วววว
    อาม เสร็จคลองห้ากลับทองผาภูมิใหมครับ แวะจิบเบียร์ชิมฝีมือพ่อครัวผมหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้