Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    กะทะ อร่อยมากมาย
    ได้เจอ เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ แสน จะมีความ สุข
    เจอกานใหม่ เดือน หน้า
    แต่ ถ้า นอก รอบ โทรนัดกาน นะ พี่บอล โอ๊ต แถม ลุงขี้เมา อีก 1 คน คิดดูนะว่าใคร
    หุหุหุ
    ฝนตก ระวัง เปียก นะเด๋อ

2. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    นอกรอบ ศุกร์ 25 มิ.ย.นี้ ดีม่ะ??

3. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ขอโทษทีที่ไม่ได้ไปนะครับ ไว้โอกาศหน้านะครับผม

4. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกันเลย โอกาสหน้าจะไม่พลาดอีกแล้วเพื่อนๆๆ

5. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    งานนี้ผมไปช้าสุดเลย พอดีติดธุระ กินยังไม่อิ่มเลยร้านปิดซะละ 555

6. tuck001

37
    0
    0
    นอก รอบ ศุกร์ 25 มาน นานไป ศุกร์ นี้เลยดี กว่า หุหุหุ

7. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    ไปแถวไหนกัน ช่วยลงสถานที่ให้ชัดหน่อยเผื่อตามไปด้วยได้ ตั้งแต่ฝนตกไม่ได้เอารถออกมาวิ่งเลย

8. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    พี่สู้ ได้ข่าวมาว่ารถเสียรึ

9. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    หนีกลับคนแรก เลย 555+

อร่อยมากหนุกหนาน ฝนตกหนักมาก

ละออกน้ำเข้าปากแตร รถวิ้งมะ ออก

10. tuck001

37
    0
    0
    นอกรอบ เมื่อวันเสาร์ที่ 19 ฮา ดี คุยไปคุยมากลับบ้าน ตี 3เลย
    โอ๊ด เมามาก เปล่านิ

11. ton_altis

55
    0
    6
    ผมก็ไม่ได้ดื่มกะเค้าด้วย เผลอๆก็ตี 3 เหมือนกันแฮะ
    ส่วนโอ๊ตเห็นถนนกาญจนาเป็นสนามคลอง 5 ไปซะละ ตั้งลำได้ก็ซัดไป 20 วิ ถึงบ้าน 555

12. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    โอ๊ต โหดๆๆๆๆๆๆๆ เมาไม่ขับ อิๆๆ:teeth:

13. tuck001

37
    0
    0
    ทำเป็นพูดแซว โอ๊ด พี่ต้น เอง ก้อ 20 วิ ถึง บ้านนิ
    หุหุหุ

14. Napp

334
    11
    0
    ใครว่า โอ๊ต มาววววววว แค่ รั่ว เฉยๆ ;)

15. ton_altis

55
    0
    6
    คราวหน้าเตรียมกาวตราช้างมาคนละหลอดนะครับ ใครรั่วจับหยอดกาวซะเลย 5555

16. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    ดีนะมะหลงกลับพร้อมโอ๊ต อิอิ !!!!

17. tuck001

37
    0
    0
    เงียบบบบบบบบบบบ เหงาาาาาาาาาา หิวววววววววววววว (แล้วหิวมานมาเกี่ยวไรด้วยนี่ 55+)
    ศุกร์ที่ 2 ของเดือน ก.ค. อย่าลืมไปเจอกาน นะครับ พี่น้องงงงงง

18. Napp

334
    11
    0
    เจอกัน...... 9 ก.ค. ที่ปั๊มเน้อ

ป.ล. ตั๊ก........ ตอน 4 โมงเย็น พี่โทร.ไปหา แต่ติดต่อไม่ได้ โทร.กลับหาพี่ด้วยเน้อ

19. ton_altis

55
    0
    6
    ว่าแต่โอ๊ตยังมีชีวิตอยู่ไม๊เนี่ย ครบอาทิตย์ละ ยังไม่มาตอบซักที

20. tuck001

37
    0
    0
    ร่วมแรงรวมใจ เชียร์บอล ไทย ให้ ไปมวยโลก นะพี่น้อง
    แวะ มาบอร์ด ตอนดึกๆๆ หลังจาก ดูบอลจบ อิอิ

21. tuck001

37
    0
    0
    ร่วมแรงรวมใจ เชียร์บอล ไทย ให้ ไปมวยโลก นะพี่น้อง
    แวะ มาบอร์ด ตอนดึกๆๆ หลังจาก ดูบอลจบ อิอิ

22. tuck001

37
    0
    0
    ขอมติ จาก เพื่อนๆๆ พี่ๆๆน้องๆๆๆ กานหน่อย กร๊าบบบบ
    ศุกร์ที่ 2 นี้ เราจะไปรามอินทรา กานมั๊ย
    หรือ เราจะรวมแล้วไปหา หมูจุ่ม กิน กาน งับบบบบบบ
    ขอความเห็น นิด นุง กร๊าบบบ
    ปล.รามอินทราก้ออยากไป หมูจุ่ม ก้อ อยากกิน ขอความเห็นกานหน่อย คร๊าบบบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:17:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:16:45 ----------

ขอมติ จาก เพื่อนๆๆ พี่ๆๆน้องๆๆๆ กานหน่อย กร๊าบบบบ
    ศุกร์ที่ 2 นี้ เราจะไปรามอินทรา กานมั๊ย
    หรือ เราจะรวมแล้วไปหา หมูจุ่ม กิน กาน งับบบบบบบ
    ขอความเห็น นิด นุง กร๊าบบบ
    ปล.รามอินทราก้ออยากไป หมูจุ่ม ก้อ อยากกิน ขอความเห็นกานหน่อย คร๊าบบบบบบ

23. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ไอ่โอ๊ตมัน ทำงานยามครับเข้ากะเช้า ทำโอกะดึกด้วย ทำไปกินเบียร์ไป555

24. ton_altis

55
    0
    6
    น่าไปลองเข้ากลุ่มกับเค้าดูซักครั้งนึงครับ จะได้รู้จักเพื่อนๆเยอะขึ้น รถหลากหลายมากขึ้น งวดนี้ถ้ามีซัก 5 คันขึ้นไป ผมก็ไปด้วยนะ
    แต่ถ้ารวมกันไปได้น้อย ลองผลัดไปคราวหน้าก็ยังได้ เผื่องวดนี้เตรียมตัวกันไม่ทัน รอดูคนอื่นอีกทีละกัน ยังมีเวลาอีกนิดหน่อย

25. tuck001

37
    0
    0
    เงียบ เฮฮ่า กาน หน่อย คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

26. Napp

334
    11
    0
    อยากกิงหมูจุ่ม :D

27. aummuse

aummuse New Member Member

35
    0
    0
    ใครมีโลโก้ GT ที่ติดกระจังหน้า DX บ้างคับ อยากได้

28. tuck001

37
    0
    0
    ศุกร์ที่ 9 ก.ค. เรามีนัดกาน นะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ
    แล้วเจอกาน ที่ปั๊ม นะ ทุก คนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    อยาก กิน จุ่มจิ้ม เหมือน กาน งับ พี่แพน

29. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0
  30. tuck001

37
    0
    0
    ฝน ตก ขี้ หมู ไหล คน จัยดี มาเจอกาน ศุกร์ ที่ 9 ก.ค. นะจ๊ะ
    มากาน เยอะๆๆ นะ คร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้