Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    ตกลงไปกันเยอะไม๊ครับ อร่อยป่ะ ผมแนะนำร้านนี้ตั้งแต่แรกแต่ดันไม่ได้ไป เพราะติดงาน ต้องไปทำงานที่หัวหิน 2 วัน อดเลย

2. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    เห็นด้วยอีก1เสียงคับ

3. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    กลัวเมียก็งี้แหละ เห้ยมึงเปงพี่โก้ TB มึงกลัวเมียได้ไง 555+

4. OatTrasH

211
    0
    0
    เดือนหน้าพี่ต้น ไปนะพี่ เดือน พ.ค ไม่ได้ไปพี่ ไปกันเดือน มิ.ย

5. OatTrasH

211
    0
    0
    ประกาศ
    รบกวนขอ e-mail ของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆคนหน่อยครับ และชื่อด้วยนะ

6. topke70dx

topke70dx New Member Member

4
    0
    0
  7. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
  8. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
  9. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    ตกลง ศุกร์ 28 นี้เรามีนัดกันอยุ่หรือป่าวครับ
    ผมป๋อง [email protected]

10. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    [email protected]
    ตั๊กจ้า เจอกานอีกที ศุกร์ที่2 ของเดือน มิถุนายน ที่ร้านหมู กะทะ บาบีคิว รีสอร์ท นะ

11. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    หัวหน้าแก๊งโอ๊ตไปเมื่อไรบอกด้วยเฮ้ยอิๆๆๆ

12. OatTrasH

211
    0
    0
    เจอกันอีกที ศุกร์ที่ 11 มิถุนายน 53 คร้าบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:49:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:48:53 ----------

เจอกันอีกที ศุกร์ที่ 11 มิถุนายน 53 คร้าบ

13. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    เกือบ

อ้าว เหรอครับ กำๆๆ เกือบไปละนะนี้ กำลังวางแผนการเดินทางอยู่เลย โอเค ตาม โอ๊ต

14. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
  15. SeXy~RoSe

SeXy~RoSe New Member Member

5
    0
    0
    [email protected] : พาย คับ KE70 กล้วยโครมครับ

16. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
  17. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0

สรรค์

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:49:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:49:14 ----------

สรรค์

18. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    ฝนตก ...

...ขับรถระวังกานนะค่ะ

....

19. OatTrasH

211
    0
    0
    เงียบกันจังเลยวุ้ย เหงาแระเนี้ย
    ฝากเจี๋ยเรื่องมีตติ้ง บาบีคิวด้วย นะครับ

20. OatTrasH

211
    0
    0
    เงียบกันจังเลยวุ้ย เหงาแระเนี้ย
    ฝากเจี๋ยเรื่องมีตติ้ง บาบีคิวด้วย นะครับ

21. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ก็เจอกันเดือนละครั้ง........ มันเลยห่างเหินกันไปหน่อย ถ้าสัก 2 อาทิตย์ครั้งก็น่าจะโอกว่านะโอ๊ต

22. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0

คิดถึง น้องๆๆอ่าสิ พี่แพน 555+

แต่ก็ ดีนะค่ะ จะได้มีอะไรคุยกาน ....!!!!!!!

23. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ทราบแล้วครับ

24. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    เห็นด้วย กับ พี่แพน 2อาทิดเจอกานสัก 1ครั้งแหล่ม เลย อิอิ
    เจอกานหมูกะทะ นะ

25. OatTrasH

211
    0
    0
    เอ้า ประชามติคร้าบ แสดงความคิดเห็นกันหน่อยคร้าบ
    แต่ผมว่าคนจะเบื่อมั้ยอ่ะพี่

26. hontammai

hontammai New Member Member

4
    0
    0
    ไปเมื่อไหร่เมลมาบอกเรามั่งนะ เรายุทธ [email protected]

27. aummuse

aummuse New Member Member

35
    0
    0
    มิตติ้งวันศุกร์แล้วกลับไปทำงานไม่ทัน (มันดึกไป) อิอิ ใครสนใจ dx van 2 ประตู บอกได้นะคับ มีโอกาสเจอกันคับ

28. aummuse

aummuse New Member Member

35
    0
    0
    ใครมีตัว GT ที่ติดตัวกระจังหน้า DX มั่งอะคับ อยากได้อยู่ หามานานมาก หาไม่ได้สักที รบกวนพี่ๆใครเจอช่วยแจ้งด้วยนะคับ หรือใครมีหลายอันแบ่งให้ผมใช้สักอันนะคับ ขอบคุณคับ เด่วรถเสดจะเอาไปให้ชมคับ ทำสีอยู่ แต่ยังเลือกไม่ได้ว่าจะทำสีอะไร ใครมีสีสวยๆแนะนำได้นะคับ

29. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ไกล้แล้วๆๆๆๆๆๆ เด๋วเอา BMW อิๆๆ DXผมขายไปแย้ววววฮือๆๆ รอดูคันใหม่นะพี่น้องอิๆๆ

30. OatTrasH

211
    0
    0
    เวสป้าอ่ะนะ 555 บีเอ็มไม่นับนะสัส รถพ่อมึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้