[+รูปมีตติ้งส่งท้ายปีเก่า09+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    งานนี้ม่ายมีแอลกอฮอล์ กานเลยนาค้าบ...อึก...อ่า....อ๊วกกกกกกก

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สนุกสนานๆเหมือนทุกครั้งที่ไป

อิอิอิ

คลับนี้ รักสุดๆๆ อบอุ่นสุดๆ

^____________________^

พี่อ๋อม ขอรูปแหล่มๆๆเยอะๆนะพี่ๆๆชายยย

3. bestza

2,475
    13
    0
    เง้อ พี่แบงค์อะกลับเร็วๆๆ ขอให้รถเสดไวๆนะครับพี่สวยอยากเหงๆ

แต่ที่จาชนตูดสีขาว มานรถเบสป่าวน๊าๆ เง้ออออออ ^___________^

อิอิอิ

4. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    สนุกมากคร๊าบบ เมื่อวาน

ที่สำคัญ ขอบคุณพี่ตงมากๆๆนะคับ

รัก si มากที่สุดคับ ^^

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เพิ่งตื่นเอง ดูรูปแล้วอิจฉามากมาย อยากไปด้วยจริงๆ แต่ติดวิ่งรอบสุดท้ายกว่าจะวิ่งเสร็จ 4 ทุ่มแล้ว
    ขอโทษทุกคนด้วยครับ

---------- Post added at 13:40:51 ---------- Previous post was at 13:40:38 ----------

เพิ่งตื่นเอง ดูรูปแล้วอิจฉามากมาย อยากไปด้วยจริงๆ แต่ติดวิ่งรอบสุดท้ายกว่าจะวิ่งเสร็จ 4 ทุ่มแล้ว
    ขอโทษทุกคนด้วยครับ

6. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ดีใจด้วยคับ วิน :)
    ขอให้รถออกมาสวยๆนะค้าบบบ

สุดท้าย ขอบคุณวา และ Club Si สำหรับ งานดีๆ แบบนี้ครับ

7. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ขอบุณมาก สำหรับรูปสวยๆคับ สนุกสนานมากมายตลอดทั่งคืนยันเช้าเลย
    และมาวววมากมาย เกือบม่ะไหวเลยเรา (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D ใส่ jazz สิ อิอิ รึ อยากเปลี่ยนเป็น อะไรอะ :cool:

9. tamako

3,038
    88
    0

:cool: เราได้ของใครอะ แวะเอามาให้ด้วย นะจ๊ะ ตง อิอิ

10. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    แอบมาชม สวยๆ กันทุกคนเลยคับ

11. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แล้วพี่มีอะไรเด็ดๆสำหรับรถแคมเดี่ยวบ้า้งครับ อิอิ

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    น่าสนุกนะคับ แจ่มๆ

13. tamako

3,038
    88
    0
    :D เด๋วไปหา ก่อนนะ ว่ามีอะไรบ้าง เอา คอนโซลเกียร์ดำ+ถุงเกียร์ดำ มะ ;)

14. bestza

2,475
    13
    0
    พี่เบค เบสอยากได้ค้ำโช๊คหลัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0

งานนี้หนุกมากเลยค่ะ กว่าจะถึงราชบุรี ก้อเกือบตีหนึ่งแนะ ง่วง จิงๆ อ่ะ

พี่ตงค่ะ ฝากดูแล Devil หนูด้วยนะ (แบบว่าอยากได้อ่ะ อุตส่าห์จับของตัวเองได้แล้วนะ อิอิ)

ว่าแล้ว ตกลงเมื่อคืนพี่แด๊ก หาตุ๊กตา ASIMO เจออ่ะป่าวน๊า ... (แบบว่าอันนี้ก้ออยากได้ จองตั้งแต่พี่เติ้ล ถือมาแล้วอ่ะ อิอิ)

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคน ที่ทำให้งานนี้่สุนกนะคะ

็Happy New Year 2010 ก้่อน 2012 ค่ะ

Nut & Toey:cool:

16. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    เง้อ... น่าสนุกจัง..ง มีสติ๊กเกอร์แจกด้วย...ย

ทำไมไม่เป็นเสาร์หน้านะ T-T

17. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    อารมณ์เดียวกานเลยอ่ะลุง ลางานไม่ได้จริงๆ อิจฉาทุกคนอ่ะ ขอโทษด้วยคับ

น้องวา เค้าขอโทษษษษษษษษ

18. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    จะดูแล Devil น้อย เปงอย่างดีเลยกั๊บ :) :) :)

19. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ผมว่าแล้ว ต้องได้กิน เบียร์ 037

20. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    รูปๆๆ ใครเป็นใครดูกันเองนะครับ

21. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    อยากได้ตุ๊กตา asimo อ่า........

แง้ๆๆๆ

22. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ต่อๆ

23. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    หุๆ ต่อเลยนะ

24. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    งานนี้มีแต่ความสนุก มาเป็นคู่หนุงหนิง

25. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ซี ทำไมมันแก่ขึ้นจัง 555 ไม่ได้เจอนานเลย มันขับไรมาอะ

26. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ชักง่วง

27. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ความเฮฮามีเสมอใน Si ของพวกเรา

28. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ยิ้มแย้มแจ่มใส

29. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    หุๆ จองพื้นที่เด่น

30. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    รูปนี้ของน้อง โจ พ่อหนุ่มคารมณ์ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้