10 ขวบแล้วสิ!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    ขอให้อยู่คู่วงการ มอเตอร์สปอร์ไปนานๆนะครับ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  2. BosstoN

BosstoN New Member VIP

152
    4
    0
    Happy Birthday RacingWeb ^^

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  4. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    Happy 10th Aniversary

วันนี้มาได้ ผ่านอุปสรรคมากมาย -ขอให้อยุ่กับเราไปอีกนานแสนนาน

5. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    HBD RCW รักเว๊ปนี้จัง

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  6. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ขอให้ RC WEB ของเรานั้นสุขสำราญ ดั่งดอกไม้บานยามเช้า ดั่งดอกไม้บานยามเย็น

เอ้า!!!! กรึ๊บ!!! กะรึ๊บ!!! กึ๊บ กึ๊บ!!!! ไม่หมดไม่เลิก ไม่หมดไม่เลิก!!!!!!

7. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    Happy Birthday Rcweb ครับ

8. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    ดูอย่างเดียวมา7-8ปี วันนี้เป็นสมาชิกเต็มตัวได้ 2 ปีละ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    HBD. rcw ครับ...

rcw ยกให้เป็น 1 ในใจผมเลยครับ..

ขออยู่คู่เราไปนานๆ ตราบนานเท่านานนะครับ...

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    10 ขวบ แล้ว

เวลาผ่านไป เร็ว เหมือน โกหก

รุ่ง เรือง รุ่ง เรือง

นะ พี่น้อง

11. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    แวะมายินดีอีกครั้งครับ พยายามรักษาคุณภาพไว้นะครับ ว่าแต่ตอนนี้เข้าเวปช้าจังเครื่องเซิฟเวอรเอาไปโหลดหนังโป๊ะป่าว อิอิ

แซวเล่นนะ

12. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    HBD ครับ web แรกเมื่อเปิดคอมทุกครั้งเลยครับ

13. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    Happy Anniversary 10th Racingweb ครับ

14. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    ดูมาตั้งแต่เริ่มแต่งรถครั้งแรก ไม่น่าเชื่อว่า สิบปี แล้ว RCweb จงเจริญ ทั้งนี้ต้องขอบคุณพี่เก่ง ที่ทำweb ดีๆ ให้พวกเราใช้กัน

15. Benz_EF

Benz_EF New Member VIP

87
    4
    0
    Happy Birthday
    เรสซิ่งเวป คร๊าบ
    ขอให้อยู่คู่วงการมอเตอร์สปอต ตลอดไปน่ะคับ

---------- Post added at 14:15:20 ---------- Previous post was at 14:15:03 ----------

Happy Birthday
    เรสซิ่งเวป คร๊าบ
    ขอให้อยู่คู่วงการมอเตอร์สปอต ตลอดไปน่ะคับ

16. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    มาช้า แต่ยังดีกว่าไม่มา

55+

HBD RCWEB !!!

ขอให้อยู่คู่วงการ motor sport ตลอดไปครับ

และขอเป็นกำลังใจ ให้ผู้ดูแล และผู้สนับสนุน ที่ช่วยกันสรรค์สร้างเวปนี้ขึ้นมาด้วยนะคร้าบ

17. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    อยู่ยาวขนาดนี้ คุณภาพจิงrcweb สุดยอด

18. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ขอให้ RCWEB อยู่ คู่กับ วงการ ไป นาน ๆๆ ครับ

19. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    HBD Racingweb อยู่คู่วงการมอเตอร์สปอร์ตตลอดไป

เรซซิ่งเวป จงเจริญ ! . .

20. Drift X

Drift X New Member Member

27
    1
    3
    สมัยนั้นเพื่อนโทรมาบอกว่า

"เฮ้ยๆ คลับเรามีบอร์ดละนะ เข้าไปดูๆ เอาไว้คุยกัน"

ตอนนี้ผ่านมาจะสิบปีละ ยังเข้าอยู่ทุกัน

ขอบคุณ RCW ที่ทำให้ได้เจอคนคอเดียวกัน

21. Kookie

Kookie New Member Member

101
    3
    0
  22. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขอให้ RC WEB อยู่คู่วงการรถบ้านเราไปนานๆครับ

23. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    ขอให้ทีมRCWEBงานทุกท่านมีความสุขนะคับ

24. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    HBD ครับ
    ขอให้ Racing Web อยู่คู่ชาวรถซิ่งไปนานๆครับ

25. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    10 ปี แล้ว เร็ว จริงๆๆ ผม เล่น เวปนี้ มาตั้งแต่ สมัย มัธยม ณ ตอนนี้ เวลารวมเกือบ 5-6 ปี เปลี่ยน ล็อค อิน ไอดี มาแล้ว สองครับ ครั้ง แรก ใช้ BUNNYRACE ตอนนี้ใฃ้ HELLO KITTY ใช้ ล็อค อินนี้ HELLO KITTY มา เกือบ สี่ ห้า ปี แล้ว มั้ง แต่ ส่วนมาก ผม จะ ใช้ ไอดี ล่าสุด ไว้ ขายของ อย่างเดียว เล่นตั้งแต่ เซฟเวอร์ ที่เข้ายากๆๆ ช้าๆๆ

ยังไง ก็ ขอบคุณ เวป ด้วยนะครับ รวมทั้ง เพื่อนๆๆ ที่ มา อุดหนุด หนุน ล้อ สวยๆๆราคา ไม่แพง ถูก บ้างแพง บ้าง ตามโอกาส และ ของ แต่ง นิดๆๆหน่อยๆๆครับ

ท้ายสุด ขอบคุณเวปอีกครั้ง ที่ทำให้ผม ได้พื้นที่ขายของ ทำให้ผม ได้มี กินมีใช้ ( ค่าเทอมลูก อิอิ ) ขอให้เวปนี้ อยู่คู่ชาว RACING ไป นานๆๆนะครับ

26. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    สุขสันต์วันเกิดเวป racingweb คับ เวปดีๆมีสาระคับ

เเป๊ปเดียวผ่านมาได้ 6- 7ปี ตั้งเเต่ก่อนเข้ามาเป็นสมาชิก....

ผมได้ประสบการณ์เเละความรู้หลายๆอย่างที่ไม่รู้จากเวปนี้มาเรื่อยๆคับ เเละเป็นเเรงจูงใจให้ผมทำอะไรๆหลายๆอย่างคับ

ขอให้อยู่กับสังคมมอเตอร์สปอร์ตไปตลอดนะคับ............

27. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    HBD ด้วยนะครับ ถ้ามีของที่ระลึกครบปี ผลิตอีกเมื่อไหร่ โพส์บอกด้วยนะครับ
    ยินดีช่วยสนับสนุน

---------- Post added at 23:12:49 ---------- Previous post was at 23:12:33 ----------

HBD ด้วยนะครับ ถ้ามีของที่ระลึกครบปี ผลิตอีกเมื่อไหร่ โพส์บอกด้วยนะครับ
    ยินดีช่วยสนับสนุน

28. ต้องให้เครดิตเว็บนี้เลย เยอะ. . .

HBD ด้วยคน อิอิ

29. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ยินดีด้วยนะครับ

ขอให้ rcw จงเจริญครับ

เล่นอยู่เว็บเดียวจริงๆ โคตรรักเลย...

30. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    HBD ครับ สุดยอดเวปที่เปลี่ยน.....โลกแห่งคนรักรถของประเทศนี้เลย

ถ้าไม่มี RCW ประเทศนี้ไม่มีคาร์คลับเยอะขนาดนี้แน่ๆ

จุดเริ่มของคาร์คลับตัวแม่ และแฟชั่นการรวมตัวของคนใช้รถรุ่นเดียวกัน ฯลฯ มาจากที่นี่แหละ

อวยพรให้เจ้าของเวป มีเรี่ยวมีแรง มีกำลังใจ กำลังทรัพย์ ทำทั้งเวป และรถแข่ง ไปนานๆ อิอิ

---------- Post added at 08:54:38 ---------- Previous post was at 08:54:23 ----------

HBD ครับ สุดยอดเวปที่เปลี่ยน.....โลกแห่งคนรักรถของประเทศนี้เลย

ถ้าไม่มี RCW ประเทศนี้ไม่มีคาร์คลับเยอะขนาดนี้แน่ๆ

จุดเริ่มของคาร์คลับตัวแม่ และแฟชั่นการรวมตัวของคนใช้รถรุ่นเดียวกัน ฯลฯ มาจากที่นี่แหละ

อวยพรให้เจ้าของเวป มีเรี่ยวมีแรง มีกำลังใจ กำลังทรัพย์ ทำทั้งเวป และรถแข่ง ไปนานๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้