มีกิจกรรมสนุกมาเสนอครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย kamolwat_t, 11 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เหอๆ :welcome:

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ยกเว้นน้องเป้ยครับ..........น่ารักคนเดียว อิอิ..................ไม่แบ่งใครด้วย อิอิ

3. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    แฮะๆๆ สวัสดีคร้าบ...

พอดีพึ่งกลับบ้านที่เชียงใหม่เลยพึ่งได้เข้าเน็ทฮะ(จริงๆแล้วที่กทมก็มีเล่น แต่ลืมพาสเวริส T_T )

ขอขอบคุณ พี่ๆ ที่มาเป็นหนู นะครับ อิอิ เนื่องจากว่าครั้นี้เป็นการจัดกิจกรรม ที่มีคลับเพื่อนบ้านเข้ามาร่วมครั้งแรก จึงอาจจะมีอะไรติดขัดไปบ้างฮะ.. ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ โอกาสหน้าผมจะอบรมดูแลเป้ยให้เชื่องขึ้นครับ... ^_^

คราวนี้ผมมัวแต่วิ่งเล่นในสนาม เลยไม่ได้มาดูแลประสานงานแบบเต็มที่ฮะ..... หากคราวหน้ามีการจัดกิจกรรมอีกทาง ผม และ OPEL iN ขอเข้ามาชวนไปร่วมอีกนะครับ..แฮะๆๆๆ

ป.ล. รถพี่โต้ง... ไม่มีอะไรพังจริงๆเหรอครับ... รถพวกผม เจ้าเป้ยขั้นแล้วพังทุกคันเลยนะฮะ... -*-

ป.อ. ทริปนี้ รถพวกผมงานเข้าเป็น 10 คันเลยครับ แต่ว่าไม่มีพังหนักคาสนามแบบที่ขับกลับไม่ได้เลยสักคันเดียว... สงสัยว่าจะบนไว้ใช้คำผิดว่าอย่าให้เกิดเหตุร้ายแรงในสนาม แต่ลืมบอกไปว่านอกสนามก็ด้วย.... T_T

ป.ฮ. ไว้คราวหน้า มีอะไรทั้งกินข้าว...และกินยอดข้าว ชวนกันได้นะครับ... กลุ่มสมาคมแม่บ้านเวบผม คอแข็งใช้ได้เลย หึหึหึ (กินเยอะกว่าพ่อบ้านที่จะมานั่งเฝ้าอีก)

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไว้ร่สมกิจกรรมกันอีกครับ.....................ยินดีเสมอครับ............ตอบแทนพรี่โตร้ง............ป่านนี้เอาไข่ไปแช่น้ำแข็งแล้วครับ

5. Nu_Paiy

Nu_Paiy New Member Member

12
    0
    0
    เง้ยยยยยยย.....

โดนพาดพิงข้ามเวปปปปป.......

รถพี่โต้ง ม่ะได้พังอะไรช่ายม๊ะค่ะ...

เปนข้อพิสูจน์ได้แระ....ว่าไอ่ที่พังๆ กันง่ะ ไม่เกี่ยวกะนู๋...อิอิ

6. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ครั้งหน้า BB CLUB ปิดสนามวิ่งมั่งจิครับ เริ่มเตรียมรถเเล้วน้า

7. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    แรงไม่มีใครรอ:D:D

8. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    จ้าพ่อคนรถเเรงไม่รอใคร

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    น้องเด้งมีแค่ Screw ยึดพัดลมไฟฟ้าหลุดครับ..........

:D

ไข่แข็งเป็นวุ้นเลย จริงๆ นะ......... :D

:D:D:D:Dยังไม่ได้สำรวจน้องเด้ง เค้าแบบละเอียดอ่ะครับ....
    อาจจะต้องมีเปลี่ยน Pump Benzene ใหม่ก็ได้นะ
    เพราะอาการเค้าแปลกๆ เหมือนกันตอนขับกลับกรุงเทพครับ:D ......

BB ที่ไหนเค้าจะมีตังค์ไปจัดอย่างนั้นกันล่ะคุณมาโกระโตะ........... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้