มีท่านใดเคยน้ำล้อแม็กมาทำเป็นโต๊ะ ... มั้ยเอ่ยยย ???

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย -@of_EvoKanNoi-, 11 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ล้อ off ลึกๆทําสวยคับ

2. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    เส็ดวันไหนจะไปใช้บริการน่ะครับ

3. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    พอดีล้อผม เป็นแบบนี้อ่าคับ ...

ไม่รู้จะทำออกมาสวยรึป่าว ใครมีไอเดียยังไงเสนอได้นะคับ :D

4. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0

ขอเสริมนิดนะครับ ลองหาล้อพลาสติกเล็กๆที่ใช้กะพวกเก้าอี้เฟอร์นิเจอร์ 4ตัว เจาะยึดด้านล่างใส่น๊อตเกลียวปล่อยเลย จะเลื่อนได้สะดวกขึ้นครับ
    :D

5. Benz[R]acinG

Benz[R]acinG New Member VIP

56
    3
    0
    ลองดูเป็นอีกแนวทางนะคร๊าบ

6. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ที่กรูคิดต้องหาให้ได้4ล้อเลยวะ555

เอามาวางกัน4มุมเชื่อมติดกัน และเอากระจกวาง(วางล้อตั้งนะ จะนั่งได้4คนพอดีเลย)

แต่เมิงมีล้อเดียวเปงกรูจะหาคอม้ามาสีอันเชื่อมติดกับล้อเป็นขาตั้ง แล้วเอากระจกวาง อิอิ

ปล.ล้อคัยวะ

ปล.2 ก้อเอายางมาวางก่อนสัก1วงหรือ2วงแล้วค่อยเอา ล้อเมิงที่ใส่ยางอยู่วางไว้ด้านบนสุดตัดกระจกมาวาง

มีล้อเดียวอันเดียวคงได้ประมาณนี้วะ

7. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    แหมมม ...

- ล้อผมสิคับ คุณฮาร์ท ผมคงไม่ไปขโมยใครเค้ามาหรอกคับ :cool:

- ตอนนี้ไอเดียยังไม่บรรเจิด ก้อเลยรอชมไอเดียของคุณอื่น ๆ เค้าก่อน เผื่อไอเดียจะบรรเจิด :D

8. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    สวยจริงๆๆ เสียดาย ควมลึก อ่ะครับ อิอิ :D

9. Tuch MZ6

Tuch MZ6 New Member Member

4
    0
    0
    ไม่ทราบขายรึเปล่าครับ

สนใจเอาไว้เป็นอะไหล่

---------- Post added at 11:24:43 ---------- Previous post was at 11:24:25 ----------

ไม่ทราบขายรึเปล่าครับ

สนใจเอาไว้เป็นอะไหล่

10. -@of_EvoKanNoi-

658
    28
    0
    คงไม่ขายอ่าคับ ...

เสียดายล้อ อ่าคับ หุหุ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้