สมาชิกเก่า ที่สติกเกอรเก่าชำรุดแล้วอยากได้อันใหม่ ลงชื่อไว้ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย zaem, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

อยากได้ .. มิ๊ตนี้ ก้อมาจิคร๊า น้องต้นว่าน .. :p

แต่ม่ะยอมอยู่ทานข้าวด้วยกานเลยนี่ดิ .. น่านัก .. :rolleyes:

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไอ้เราก็นึกว่าเจ๊แจกตังค์:p:p

3. kyo_fong

kyo_fong New Member Member

12
    0
    0
    ด้วย 107 คับ

4. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
  5. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    จาไปขอติ๊กเกอร์ถึงกุงเตปด้วยอ่ะ ว่าแต่เด็กใหม่แถมอยู่ไกลอย่างผม จะมีโอกาสป่าวคับ

6. t_golf

t_golf New Member Member

18
    0
    0
    ผมอยากได้ด้วยครับแต่อยู่ทางใต้ให้ทำไงครับ

7. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    ขอเพิ่มด้วยป่ะครับ Ayothaya No.103 มันแตกลายงาแระ

8. Feel The Different

Feel The Different New Member Member

21
    1
    0
    ขอใหม่ ด้วย คับ ได้ ไปวันเดียว หาย เลย
    ไปติดสติ๊กเกอร์ ที่ คุณ คิง แล้วว่างไว้บนหลังคารถ ว่าจะให้เค้าติดให้
    นึกว่าติดแล้วก็เลยขับรถออกไป สรุปว่า หาย คับ

no 216 คับ

9. ruengroeng

ruengroeng New Member Member

22
    1
    0
    ขอชุดนึงนะคร๊าบ...........

10. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    อยากได้บ้างทำไงดีงับ

11. ถ้าไม่ติดติ๊กเกอร์ ประธานเคืองป่าวคับเพราะติ๊กเกอร์ส่วนตัวมันเต็มแผงอยู่อ่ะคับ

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ไม่มีเคืองครับ คนที่อยู่ในคลับตอนนี้ไม่ได้ติดติ๊กก็ก็มีครับ ไม่ทราบว่าที่บอกว่าเต็มนี่ติดอะไรบ้างอะครับ:D

13. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ก็คงเป็นชื่อร้านและเบอร์โทรน่ะซิครับประทาน...

14. PanotLee

PanotLee New Member Member

2
    0
    0
    ยังไม่เคยมี แต่อยากได้มั่ง ขอด้วยคนครับบบบ

เต้ครับ

15. ruengroeng

ruengroeng New Member Member

22
    1
    0
    อยากได้แบบรุ่นใหม่... ต้องทำไงคับ ขอเบอร์นัดเจอก็ใด้

16. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ขอด้วยคนคับ

17. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    ขอบคุณครับ เซียม ไว้ meeting หน้าเดี๋ยวไปเอาครับ

18. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    พอจะมีเหลือๆ สักชุดมั๊ยครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้