ซื้อมีโอหรื่อคริกดี

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย giokae, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ซื้อมีโอหรื่อคริกดีซื้อมีโอหรื่อคริกดี

2. yuy

yuy New Member Member

12
    0
    0
    มีโอครับ ประหยัดนำมันขึ้นเยอะเลยครับ สวยด้วย แต่งขึ้นกว่าด้วยเป็นเทรนด์ใหม่ที่กำลังฮิตครับ
    หรือฟีโน่แต่งซิ่งก็เก๋าดีครับ ด้านมาตรฐานโดยรวมยามาฮ่าก็สูงกว่าด้วย สรุป มีโอกับฟีโน่ครับนำสุดๆ

3. cart00n

cart00n New Member Moderator

19
    0
    0
    ประสบการณ์

ขึ้นอยู่กับการใช้งานของแต่ละบุคคล ครับรถทุกคัน มีคุณสมบัติแตกต่างกันไป ผมไม่การันตี ว่ามีโอ หรือ คลิก ครับผม

4. sutak

sutak New Member Member

19
    0
    0
    ใช้งานclick o.k.แต่งแรงmio o.k.

5. yanutt

yanutt New Member Member

13
    0
    0
    ต้องลองขี่ดูด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าชอบคันไหนกว่ากัน 2 รุ่นนี้ขับขี่ต่างกันมากอยู่นะครับ ส่วนตัวผมเลือกมีโอ ถึงแม้เวลาขี่จะเหมือนเอียงนิดๆ เวลาขี่มือขวามือเดียวจะต้องดันสู้ไปทางซ้ายนิดๆอะครับ แต่ถามสาวๆรู้สึกว่าจะชอบมีโอกันนะครับ อิอิ (แถวบ้านผมตอนนี้จะออกคลิกเยอะครับ 7 ต่อ 1 เลยได้อะครับ) แต่อีกไม่นานจะมีหนังโรง ใช้มีโอกะ ฟีโน สีขาวนะครับ เลือกให้ถูกใจนะครับ

6. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    มันอยู่ที่ว่าคุณชอบแบบไหนอะครับรถมันมีส่วนที่ดีเหละไม่ดีอะครับ
    ลองขอเพื่อนขี่ดูก็ได้ครับหรือลองนั้งดูอะครับชอบแบบไหนก็เอาเลย
    แต่ส่วนตัวผมชอบ fino นะสวยดี

7. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    เราว่าอยู่ที่ตัวเรานะครับชอบแบบไหนมากว่า ส่วนตัวผมนะมีทั้งคลิ๊กและมีโอนะ ชอบขี่มีโอมากกว่าคน คล่องตัวดีกว่าคลิ๊กนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้