** ภาพเก็บตกเล็กน้อยๆ ในงานสระบุรีที่ผ่านมาครับ**

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 8 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    วี๊ดวิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลมมันเย็น 5555

ชักอย่างนี้คับ ชักชึ้น ชักลง แล้วก้อสบัดๆๆๆๆ
    เกร็งขานิดหน่อยรอซักครู่ ขนจะเริ่มลุก แล้วมันก้อจะ ปริ๊ดๆๆๆๆ เฮ้อ..........

กล่าวหากันอย่างนี้ได้อย่างไร มาพิสูจน์ด้วยตัวเองดีก่าครับ
    เตี๊ยๆแบบนี้ปวดขาครับต้องเขย่ง :D:D:D

ขอบคุณครับ

2. โหๆๆ อึ๋ยๆๆๆ

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ต๊าย.....ในรูปนี่มันชายกะชายนี่เจ๊....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้