ฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KIT_TG, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    นนท์ ครับผม

1. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เข้าร้านตั้งศูนย์ จะโหลดกี่นิ้วก็บอกเขาไปครับ ไม่เกินพันบาท ตั้งศูนย์ด้วย

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าเรื่องโหลดแนะนำ ถามบุคคลดังต่อไปนี้ครับ
    1. เบน Login>BEN360
    2.ต้น Login>ชายต้น
    3.ที Login>นที สาย5
    4.โจ Login>Joe>2kd
    5.ธง Login>Love TRD
    6.ต้า Login>ต้าต้วมเตี๊ยม
    7.เอ๋ Login>ข้าวสาร.....ซิ่ง

ครบเครื่องเรื่องโหลด อิอิ

3. อุ้ยเจ๊ โหลด 7 คน เอ้ยๆๆ 7 นิ้วเลยเหรอ.................5 5 5 5 5

4. มันไม่เกี่ยวกันนะผมว่า5555555

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เอาน่านีสนึง แบบว่าขำ อิอิ

6. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    เข้าร้านตั้งศูนย์ แล้วข้างหลังเค้าจะโหลดแบบไหนอ่ะครับ ข้างหน้า มีคนบอกว่าปรับได้เลย

ส่วนด้านหลังผมไม่แน่ใจว่าจะ ทำแหนบหรือรองกล่องดี พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้