ฟอร์เวิร์ดเมลล์สนุกๆ (ก็มันสนุกจริงๆนี่หว่า!) ใครคิดว่าไม่สนุกก็ข้ามไปซ่ะ!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย feelgood, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เหลือจริงๆ...............

2. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    ก้อสวยดี

3. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ไปกันใหญ่แล้ว เพื่อนผม

4. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    มีดีทุกอย่าง หล่อ รวย เก่ง เเต่ไม่น่าทำไรเกินขอบเขตเลย ยิ่งเป็นคนดังเเล้วคนจับผิดมันก็เหมือนเหงาตามตัว

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    คนเราบ้ากันคนละแบบครับ ถ้าไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ...

6. บางเรื่องผิดจริง ก็ว่ากันไปตามผิด

บางอย่าง ผิด หรือถูก จริง ไม่จริง เราไม่รู้ พอมีเรื่องขึ้นมา
    ก็ตีเหมากันไปหมด ทำรู้ไปซะทุกเรื่องงั้นแหล่ะ นี่แหล่ะครับ
    สังคมอินเตอร์เน็ต

ตามกระแสไปเรื่อย ๆ คนแรกพูดว่าผิด คนที่สองก็ตามคนแรก
    จนกว่าจะมีคนมาออกความเห็นแนวอื่น ก็เฮกันตามไปอีกทาง

สวยครับ ขายได้ไว ๆ นะครับ อัพครับ รอชมครับ ตามนั้นครับ
    เลยเป็นวลียอดฮิตไปแล้ว

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ประเด็นที่ผมคิดว่าจะมองเรื่องนี้ให้สนุกนะ ผมไม่ได้มองว่า บีมจะต้องโดนจับ ทำไมบีมทำแบบนี้ บีมเป็นคนเลว!!! มันไม่ใช่ ถ้าเป็นเรา เราชอบ เราจะทำไหม ถ้าตำรวจไม่จับ เราก็อยากทำ

พกปืน แต่งรถ ความจริงก็ทำกันทุกคนนะหละ แต่บีมทำมันเตะตาเกินไปหน่อย (แต่ก็ไม่มีใครเห็นถ้าไม่เกิดเรื่อง)

มันไม่สนุกเท่าไรถ้าจะลุ้นแค่ให้โดนจับ แต่จะให้สนุก เรื่องนี้ต้องมองที่ตำรวจ ว่ามันจะทำเรื่องนี้ให้จบยังไง ดูซิว่าบีมกับตำรวจใครชนะ สนุกกว่าครับ!
    :D:D:D

8. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เต็มที่เลยนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้