เรียนเชิญพี่ ๆ น้อง ๆ Citymania ทุกท่านน่ะครับ ( มีตติ้งเดือนธค.) เสาร์ 12

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย kennimaru, 5 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kennimaru

kennimaru New Member Member

19
    3
    0
    ขอเรียนเชิญเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ Citymania ทุกท่านน่ะครับ
    ร่วมแสดงความยินดีในงานมงคลสมรสของผมกับเกด ในวันที่ 12 ธันวาคม 2552 นี้ (เสาร์หน้า)
    ถ้าหาก ท่านใดว่างขอเรียนเชิญ ณ ที่นี้เรยน่ะครับ งานจัดที่ สโมสรโรงงานยาสูบ (หลังศูนย์สิริกิต)
    งานเริ่มเวลา 18.30 น. เป็นต้นไป ค๊าบ
    ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปแจกการ์ดเชิญด้วยตัวเอง เพราะยุ่งมากๆ การ์ดรับได้ที่หน้างานที่โต๊ะลงทะเบียนได้เลยน๊าครับ

ปล. ใครที่คิดว่าจะมาร่วมงานได้ ชัวร์ ๆ ขอความกรุณา โพสบอกนิดนึงน่ะครับ ผมจะได้ เตรียมจัดโต๊ะไว้ให้ ขอบคุณครับ

2. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    ยินดีด้วยค้าบบบบบบบ

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ถือเป็น meeting citymania สำหรับเดือนนี้เลยแล้วกันนะคับพี่น้อง

เจอกันอย่างพร้อมเพรียงนะคับ ที่จอดรถด้านหน้ามีน้อย มาเร็วมีที่จอดนะค๊าบ อิอิ

ลงชื่อกันด้วยคับ จะได้ทราบจำนวนคร่าวๆ

4. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ยินดีด้วยนะคับ....

5. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    ว๊าววว ๆๆ ยินดีด้วยครับบ ช่วงนี้มีแต่เรื่องน่ายินดี
    : ]

6. famous38

famous38 New Member VIP

230
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ

7. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    ยินดีด้วยนะเพื่อน มีหลานให้อุ้มไวๆๆนะผมคอยอุ้มหลานนะ เจอกานวันงานนะ

8. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ หล่อเลย

9. kennimaru

kennimaru New Member Member

19
    3
    0
    ขอบคุณ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่มาร่วมงานทุกคนน่ะครับ

ไม่ค่อยมีเวลาเทคแคร์เรย ต้องขอโทษด้วย วุ่นวายมากมาย -*-

แล้วก็ขอบคุณ สำหรับ คำอวยพร ทุกคำน่ะครับ

10. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ยังไงขออภัยด้วยน้าพี่เคน กลับจากเชียงใหม่ไม่ทันจิงๆ T^T

11. kuruda

kuruda Member Member

89
    0
    6
    ยินดีด้วยคร้าบบบ

12. Lee@CityMaNia

Lee@CityMaNia New Member Member

318
    1
    0
    ยินดีด้วยเพื่อนเคน

13. kritgd3

kritgd3 New Member Member

51
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้