RETRO RETURN "BANGSAEN CLASSIC AUTO MOBILE FESTIVAL 2010" 27 กุมภาพันธ์ 2553

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย tsk, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ถ้าว่าง ไปแน่นอน

2. Benz2d

Benz2d New Member Member

14
    1
    3
    ไปดูรถพี่เจ ด้วยคน อิ อิ

3. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ท่านผู้จัดงานช่วยไปประสัมพันธ์ที่บอร์ด ผมหน่อยสิครับ
    พวกเราก็เล่นรถเก่าเหมือนกันครับ แต่เพิ่งจะรู้ข่าวงาน น่ะ
    :eek:
    www.racingweb.net/ke/

4. tsk

tsk New Member Member

175
    4
    0
    RETRO CAR AT BANGSAEN CHONBURI

ด้วยความยินดีครับ ขอเรียนเชิญเลยนะครับ

5. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ีup ครับ งานดีไปชมแน่นอน

6. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    แหล่มดี ครับ

7. nineteen

nineteen New Member Member

18
    1
    0
    ไม่พลาดแน่นอนครับ

8. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    confirm วันรึยังครับ ถ้ายังขอเวลาทำสีซักเดือน ถ้าจัดปลายเดือนกุมภาน่าจะเสร็จทัน

9. nineteen

18
    1
    0
    confirmed
    สถานที่ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง แหลมแท่น ชายทะเล ที่จอดรถสะดวก บวกกับบรรยากาศหนาวๆ สําหรับวันที่ ตามกําหนด
    วันเสาร์ ที่ 30 มกราคม2010 การร่วมกิจกรรม เน้นรถที่ต้องการมาร่วมงานจริงๆ เพราะที่จอดรถมีจํานวนจํากัด รถที่เข้ามาจอด
    ในลานกิจกรรมจะต้องมีการลงชื่อ หรือติดต่อทีมงานให้เป็นที่แน่นอน แต่อาจจะมีการเก็บค่าใช้จ่ายต่อคัน(ยังไม่กําหนดอัตรา)
    ส่วนจะไปจ่ายอะไรบ้างเดี๋ยวมีรายละแจ้งออกมาให้ทราบเป็นระยะ แต่ทุกคันก็จได้รับเป็นเสื้อยืด สกรีนโลโก งาน RETRO RETUNE AT BANGSAEN 2010 เป็นของที่ระลึก สําหรับรถทุกคันที่มาร่วมงาน สุดท้ายขอให้ทุกคนช่วยแสดงความคิดเห็น
    ในกระทู้นี้ด้วยนะครับ
    by TSK ครับ

10. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63

ไปป่าวอ่ะ:D:D

11. tsk

175
    4
    0
    วันจันทร์ ที่ 11 นี้ จะแจ้งให้ทราบเป็นที่แน่นอนครับ ขอขอบคุณเพื่อนที่ให้ความร่วมมือในการจัดกิจกรรมครั้งนี้

12. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    อัพจ้ะ

13. tsk

175
    4
    0
    ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ไปด้วยคนนะครับ

15. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไปด้วยคับ แหะ ๆ ๆ

16. my86

1,199
    3
    0
    ให้มันแน่ๆ อิอิ

17. tsk

175
    4
    0
    วันนี้เป็นวันพฤหัส ที๗ มกราคม ๒๕๕๓ แล้ว

18. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    แล้วเจอกันนะครับคุณโอ๊ต

ผมก็ว่าจะไปเหมือนกัน

เดี๋ยวรอรายละเอียดอีกนิด

อิอิ

19. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    มีเบอร์ติดต่อไหมครับ พอดีรุ่นพี่สนใจนำรถไปโชว์ครับ

20. tsk

175
    4
    0
    ถ้าวันจัดไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ก็จะแจ้งรายละเอียดพร้อมเบอร์โทรศัพท์ให้เป็นที่แน่นอนทั้ง ผู้จัด / สถานที่ / กิจกรรม / ทีมงาน /
    ผู้ร่วมงาน วันอังคารนี้ สรุปแน่นอน

21. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไปด้วยครับน้าตู่ ผมกับพี่จากที่ร้าน 641 ครับ

22. nineteen

18
    1
    0
    ใกล้แล้ววววววว

23. my86

1,199
    3
    0
    อัพเรื่อยๆ

24. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    เดี่ยวไปร่วมแจมครับ

25. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ตกลง confirm อยู่รึเปล่าครับ

26. tsk

175
    4
    0
    ผลของการประชุมในหัวข้อ RETRO RETUNE ในวัน จันทร์ ที่ 11 มกราคม 53 ระหว่าง
    CLUB RETRO CAR โดย ตู่ สติกเกอร์ และ คุณวุฒิ กับ บ้านบางกอก โดย พี่บรรณ เจ้าบ้านบางกอก
    และ คุณนิว ส่วนคุณอู๋ติดธุระขอมาประชุมนัดหน้า สรุปเบื้องต้นดังนี้นะครับ
    วันที่จัดงานคือวันที่ 27-28 กุมภาพันธ์ 2553
    ชื่องานใช้ชื่อว่า BANGSAEN CLASSIC AUTO MOBILE FESTIVAL
    สถานที่ แหลมแท่น บางแสน ชลบุรี
    ผู้ที่สนใจร่วมกิจกรรม สามารถติดต่อสอบถามได้ตามเบอร์ต่อไปนี้
    :พี่บรรณ เจ้าบ้านบางกอก 089-2051086 พี่ตู่ 081-6410253 วุฒิ : 080-5625456
    คุณโต้ง 081-6363537
    ส่วนรายละเอียดต่างๆจะออกมาเป็นเอกสารโดยมีท่านประธานและรองประธานกิติมศักดิ์เซ็นรับรองเอกสาร
    ส่วนจะเป็นท่านใดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง เพราะงานนี้เป็นครั้งแรก ที่มีหลายๆกลุ่มมารวมตัวกันมากที่สุด
    เป็นครั้งแรกในประเทศไทย โดยเฉพาะกลุ่มบ้านบางกอกและกลุ่มCLUB RETRO CAR ชลบุรีจับมือร่วมกัน ให้เป็นงานแรก ที่จะรวมรถที่มีอายุไม่เกิน ปี 85 ทั้ง CLASSIC CAR - RETRO CAR -
    OLD SCHOOL ( JAPAN -EUROPE-AMERICAN ฯลฯ) ไม่ตํากว่า 400 คัน มารวมตัวกันเป็นครั้งแรก
    ผู้ร่วมกิจกรรมทุกท่านกรุณาแจ้งล่วงหน้าหรือติดต่อลงทะเบียนกับผู้จัดงานตามเบอร์ข้างบนได้เลยนะครับ
    เนื่องจากที่จอดรถมีจํานวนจํากัด

27. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ไม่พลาดเเน่

28. nineteen

18
    1
    0
    เห็นชื่องานก็สุดแล้ว
    เจอกันนนนแน่นอน

29. nineteen

18
    1
    0
    zzzzzz

แก้ไขล่าสุด: 13 มกราคม 2010
  30. tsk

175
    4
    0
    ท่านรองประธานและพี่บรรณ เจ้าบ้านบางกอก เป็นคนคิด เพื่อรองรับงานสําหรับปีต่อๆไปเพื่อเชิญต่างประเทศมาร่วมงานด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้