เดือน ท้ายปี ก็มีวันเกิด ของใคร หลายคน.............

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอให้มีความสุขกันทุกท่านเลยนะครับ H.B.D.

2. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    HBD ทุกคนเลยน๊าคับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ๆ รถแรง ๆ ๆ กันทุกคน ขอให้แข็ง..........กันทุกคนเลย หมายถึงแข็งแรงเด้อ อิอิ

3. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    สุขสรรค์วันเกิดครับ
    คนเดือนธันวา เดือนแห่งความสุข

4. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    HDB.พี่ๆที่เกิดเดือนนี้นะครับ มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้นครับ

5. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    ขอให้พี่ๆ ร่ำรวยรถแรงๆครับ

6. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้