NEW MEMBER ROVER623 เพชรบุรี

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ตำนานroverอีกคันคนับ น้องป๊อบถ่ายรูปheaderมาให้ดูหน่อยดิ
    ลุงๆแถวนครฐมเค้าก็อยากได้เหมือนกันนะ....

2. ตอบ คุณbunphot2000...ครับ

ผมลงรูปheaderไว้แล้วครับอยู่หน้า 3 กระทู้ที่ 82 และ 83 ครับ
    ขอคำติชมด้วยครับปรมาจารย์เจี๊ยบ header ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้เลยครับ...

3. OHLINS in ROVER623

ใส่โช๊ค Ohlins เรียบร้อยแล้วครับ...
    1.ล้างทำความสะอาดก่อน
    View attachment 1533990
    2.พ่นสีให้สปริงใหม่
    View attachment 1533991
    3.ติดตั้งใน Rover623 เรียบร้อย
    View attachment 1533992

4. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    เมื่อไหร่จะแวะมาปากเกร็ดครับอยากเห็นรถเทพครับ

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อ่อย ๆ !!! คันนี้แหล่ม เหลือๆ !!

6. ตอบ..ตอบ..คุณเล็กครับ

P'เล็ก ไปเจอกันวันที่ 6 ก.พ. 53 (แต่ที่ไหนยังไม่รู้รอสรุปจากP'ใหญ่) ...ครับ
    งานนี้ผมไม่น่าพลาด...

7. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    ตามนั้นครับ

8. ขออนุญาติ UP หน่อยครับ...มีเพื่อนอยากได้ข้อมูลเรื่องเบรกครับ
    ขอบคุณ...

ขอโทษทีครับ...
    มีเพื่อน ๆ อยากได้รูปและข้อมูลครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้