ซูซูกิ สวิฟท์ ทุบราคาลง เหลือ 5.99 แสนบาท (ล่าสุดจากงานมอเตอร์เอ๊กซ์โปร)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Aey., 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รถประกอบอินโดครับ แต่เนี๊ยบมากๆ ขับดีมากๆ ลองมาแล้ว เลี้ยวดีมาก ช่วงล่างดี
    ทัศนวิสัยกว้างมาก สบายตา เหมือนขี่มินิ

2. Real_1111

Real_1111 New Member Member

161
    6
    0
    ไปลองขับมาแล้วชอบมากราคากำลังโอแต่งดีๆๆเหมือนมินิ แต่แอบเสียใจกับ FREED เป็นรถที่เผ้ารอมาตลอด แต่ราคาแรงเหลือเกิน

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    น่าใช้มากๆ

4. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    เป็นตัวเลือกหนึ่งเลยครับ รุ่นนี้ญี่ปุ่นฮิตมากขอบอก ของแต่งเพียบเลย

5. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    ผมว่าน่าใช้นะ เคยนั่งที่ต่างประเทศ รถดีเลยครับ แต่ปัญหาอยู่ที่ว่าคนไทยจะเปิดใจรับแค่ใหนหล่ะ

6. nos_oxy

nos_oxy New Member Member

32
    0
    0
    ผมว่า วัสดุ console หน้า มันพลาสติกมากๆ เลยครับ ประกอบยังคมๆ อยู่เลย

ถ้าได้ชุดตัวนอกมา ผมว่ารถคันนี้ perfect เลยครับ

จุดอื่นๆ ไม่มีที่ติครับ

---------- Post added at 09:40:35 ---------- Previous post was at 09:40:20 ----------

ผมว่า วัสดุ console หน้า มันพลาสติกมากๆ เลยครับ ประกอบยังคมๆ อยู่เลย

ถ้าได้ชุดตัวนอกมา ผมว่ารถคันนี้ perfect เลยครับ

จุดอื่นๆ ไม่มีที่ติครับ

7. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ของแต่งที่ญี่ปุ่นเพียบเลยครับรุ่นนี้

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รูปทรงสวยหน้าใช้มากครับ

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ถ้าได้ยินมาไม่ผิดเหมือนกัน ก้อน่าจาามนี้นะครับ อนาคต ท่าทางสดใสครับ

Colt เหลอครับ

แฟนชอบ เลยไป ถามให้ .............. โอ้ว พระแม่จ้าววว

ไปถาม มาตั้งกะปีก่อนล่ะครับ Show room แถว ศรีนคริณ

พวก บอกมา 1.6 ล้านบาทครับ OK !!

ผมบอกแฟน เดี๋ยว ซื้อ Evo 9 ล่ะกันนะที่รัก ...

ถ้าราคา น่ารักๆ ไม่ต้องนำเข้า อย่างงี้ รถ น่ารักน่าใช้อยู่ ครับ

---------- Post added at 18:28:23 ---------- Previous post was at 18:28:08 ----------

ถ้าได้ยินมาไม่ผิดเหมือนกัน ก้อน่าจาามนี้นะครับ อนาคต ท่าทางสดใสครับ

Colt เหลอครับ

แฟนชอบ เลยไป ถามให้ .............. โอ้ว พระแม่จ้าววว

ไปถาม มาตั้งกะปีก่อนล่ะครับ Show room แถว ศรีนคริณ

พวก บอกมา 1.6 ล้านบาทครับ OK !!

ผมบอกแฟน เดี๋ยว ซื้อ Evo 9 ล่ะกันนะที่รัก ...

ถ้าราคา น่ารักๆ ไม่ต้องนำเข้า อย่างงี้ รถ น่ารักน่าใช้อยู่ ครับ

10. chaicyber

chaicyber New Member Member

4
    0
    1
    เป็นรถที่ ต้องจับการมอง การพัฒนา อีกคันหนึ่ง

11. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    สวยครับชอบเลย

12. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    มีความเห็นรุ่นนี้บ้างมั้ยคับพวกอัตราสิ้นเปลือง น้ำมัน + แก็ส service อะไหล่และสมรรถนะความคุ้มค่าใช้ยาวเกิน 7-8 ปีแน่ ๆ ๆอะคับพอดี พอดีหารถให้แฟนใช้อยู่ จากบ้าน พุทธมณฑลไปเรียนที่ ม.เกษตร(บางเขน) + ฝึกงานตามโรงแรมต่างๆๆ(สุขุมวิท -สยาม - ศาลาแดง)อยู่จะให้ขับกระบะผมก็สงสารมันใหญ่เกิ๊น...นนน ตัวอื่นในใจไม่ยังค่อยปลื้มเท่าไหร่คับ + fiesta1.6 ด้วยก็ดีคับ

13. ใครใช้อยู่หรือเคยลองขับ ช่วยบอกทีว่าเป้นยังไงบ้าง ข้อดี ข้อเสีย กำลังสนใจอยู่

14. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    รูปลักษณ์ภายนอก+ใน ดีทีเดียว
    แต่อัตราเร่ง แซงเนี่ยสิ ค่อนข้างอืด เน้นขับสบายๆได้เลยนะ
    แต่ถ้าใจร้อนปรู๊ดปราดก็ต้องยกไว้นิดนึง ยิ่งนั่ง 4คนไม่ต้องสืบครับ
    คิดว่าออกแบบมาเพื่อใช้งานในเมืองมากกว่า

ใช้มา 2เดือน ชอบครับไม่ค่อยขับเร็ว เอาเบาๆมากกว่า

15. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถ้ามีศูนย์เยอะกว่านี้ก็จะดีหรอก เสียดายศูนย์น้อยไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้