@@@ ทำสีรถ แบบนี้ พี่รวจ จับไหมคับ @@@

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lording1, 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    มีกฎหมายห้ามทำรถสีโครเมียมป่าวหล่ะ หุหุ

2. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ขับ ตาม ตอนกลางคืน คง ต้อง ปิด ไฟ วิ่ง แน่ ๆๆๆ เต็ม ๆๆ

3. pongzen

pongzen Member Member

99
    4
    8
    เคยเห็นมอไซค์ทำทั้งคันนะครับ ผมก็ว่า เวอร์แล้ว
    นี้รถยนต์ทั้งคันเลย แม่เจ้า.....

4. สวยดี

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    โดนจับแน่ครับ เพราะคันนี้ไม่มีป้ายทะเบียนหน้า และ ป้ายภาษี

จบไป

6. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    รอชมปีหน้าครับ มีแน่นอน ferrari รอรถมาถึงไทยก็จัดกันไป กับสีแบบนี้ เจ้าของรถมามัดจำ สั่งผลิตสติ้กเกอร์จาก เมกา ไปแล้วจ้า เป็นสติ้กเกอร์ ผสมทองคำแท้.......by dangsticker

7. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    ถ้าเป็นสีพ่น ในไทยมี helmet modify ร้านเดียวที่มีสี แต่ไม่รู้จะยอมทำรถทั้งคันป่าวน๊า

8. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    สีเดิมๆจางโรงงานมันยังจับเลย อยากสวยก้อต้องไม่กลัวตำรวจ

9. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    งามมมมมมมมมมม อ่ะ

10. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    แต่จะว่าไป FD คันนี้แต่งสวยดีนะครับ เกี่ยวกันไหมหว่า 555

11. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ทำแค่สี ไฮเปอร์ทั้งคันก็น่าจะไม่รอดแล้วครับ คิดว่าเหล็กวิ่งได้ อิอิ

12. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ไม่น่ารอด.......แต่ก็คงต้องดูว่าใครเป็นเจ้าของรถอีกนะแหละ ครับ

เมืองไทยก็เงี้ย ! ! เห้อ........

13. ^ man ^ จัง...

^ man ^ จัง... New Member Member

231
    0
    0
    ไม่ผิดหลอกครับ ท่าเส้นใหญ่

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    จะว่าไป ถ้ามี ทำสีนี้ ลงแข่ง super car นักแข่งคนอื่นๆ คงฟ้องไม่ให้แข่ง.....มันแสบตา.....

15. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ถ้าเอาไปจดทะเบียนที่ ขนส่งได้ ตำรวจคงไม่จับอ่ะครับ แต่ว่าขนส่งจะรับจดหรือเปล่า อิอิ:D

16. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ไม่ น่ารอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้