o_O" - - ขอทำความรู้จัก Cefiro สีน้ำเงิน ฝากระโปรงดำ ทะเบียน ฉธ-6812 หน่อยค่ะ - - "O_o

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้าหู้น้อย ณ บางกอก, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เจ้าของกระทู้เป็นคนคิดแต่ในแง่ดีๆนะครับ ถ้าในสังคมมีคนแบบนี้เยอะๆก็น่าจะดีนะครับ

2. ลืมตอบเลย..หุหุ

ไปสร้างบ้านไว้อีกหลังที่โน่นอ่ะค่า...

แต่ยังไม่เสร็จเลย....กว่าจะเสร็จก้ต้นปีหน้าโน่น...อิอิ

เด่วคงได้เจอกัน...ไม่ช้าก้เร็วจ้า...^___^

3. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ว้า จบซะและตามอ่านมาหลายวัน จบแล้วจะอ่านอะไรดีล่ะเนี่ย ครั้งหน้าถ้ามีอีกมาตามหาอีกนะครับ เชื่อว่าถ้าหาแบบนี้ยังไงก็เจอ

4. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เหรอออออออออ !!!!!!!!

5. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ขับ cefiro เผื่อจะเจอสาวแบบเทียนบ้าง อิอิ

6. Real_1111

Real_1111 New Member Member

161
    6
    0

ผมว่าน่ะบุคคลนี้เป็นเจ้าของ CEF แน่นอน ฟันธง!!!

7. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0

คร้าบ ผม แล้ว จะ รอ นะ อิอิอิอิ .................... :eek::):D

เมื่อ ไร จะ มี กระทู้ แบบนี้ อีก

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    จากปลายเดือนที่แล้วลูกค้าเงียบๆ 7วันตั้งแต่มีกระทู้นี้ ยอดขายBLOW OFFเพิ่มขึ้น! ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวหรือเปล่า แต่! ขอบคุณคร๊าบบบ...บบบ.บ :D:D:D

9. ต๊ายย....

เด่วงานเข้าล่ะอย่ามาโทษนะกันนะย่ะ

แต่ คุณ babyboy31 ก็ออกมาแล้ว

เค้าบอกว่ายังไม่รู้เลยว่า ตอนนั้นเค้ายังไม่รู้เลยว่าเป็น นู๋เป็นผู้หญิง อ่า

คาดว่าคุณคนนี้อาจจะเป็น เพื่อน มั้งค่า

ดีใจด้วยนะคะ....

ถือเป็นแนวทางทำ MARKETING แบบใหม่ได้ โฮ๊ะๆๆ

เอาไปเสนออาจารย์ตอนเรียนได้มั๊ยเนี๊ยะ....เป็น Case Study

10. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ปลูกบ้านอยู่แถวลำลูกกาหรือเทียน พี่ไปลำลูกกาทุกวันเลย เจอก็ทักละกันนะ
    ( แต่ไม่ต้องคายฟิ้วๆๆๆแบบคู่กรณีนะน้อง เดี๋ยวพี่เข้าใจผิดบ้าง 555 :D )

11. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    อะไร ๆ ก็เริ่มจากมิตรภาพนี่แหละคร้าบ

ยกให้เป็นกระทู้น่ารักแห่งปีเลยกระทู้นี้

12. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    กะทู้นี้เดินดีมากเลยคับ.....อิอิ

นานๆจะมีที กะทู้สร้างรอยยิ้ม..^___________^

13. ช่ายแว้วค่า....

แต่ปลูกเสร็จก็ไม่รู้จะได้ไปอยู่บ่อยป่าว...

คงไปแบบ ว่างๆก็ไปนอนเล่นอ่ะคะ..

เอาอากาศเฉยๆ....

ป.ล. เทียนอยู่คลอง 8 โน่นเลยอ่ะคะ....จะออกนครนายกอยู่แระ :D

ป.ล. เทียนม่ะมีฟิ้วๆๆให้คายอ่ะ....แต่จากกระทู้นี้..เริ่มชักอยาก ผูกโบ ให้น้องเต้าหู้แล้วหง่ะ...

14. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เอา ดิ๊ พี่ เทอิ้น . .

นี่ วันนี้ มิ เอา ล้อ ชมพู ไป อู่ แระ . . . .

ทำ เสต็ป พูด น้อย ต่อย หนัก . . . . . ตาม ประ สา na ๕ ๕๕

15. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    น้องเราดังจัง

16. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0

เสร็จแล้ว อย่า ต่อย เค้า นะ กลัว อิอิอิ แค่เห็น วันนั้น แล้ว รู้เลย :p

17. ข้าเจ้าขออนุญาติไปแอ่วเหนือ...สัก 5 วันนะเจ้า

อ้ายผู้ใด๋คิดถึงข้าเจ้า...ก้ปิ๊กตามไปได้ที่ "เจียงใหม่" นะเจ้า

ช่วง 5 วันนี๋...หากข้าเจ้าไม่ได้ตอบกระทู้ ขออภัยด้วยนะเจ้า

แล้วข้าเจ้าจะเอารูปมาฝากเน้อ....!!!!

ป.ล. ผู้ใดเจอข้าเจ้าระหว่างทาง ก็ทักได้นะเจ้า...แต่ขอแบบน่าฮักๆ นะเจ้า

น้องเต้าฮู้น๋อย...ของข้าเจ้า จิตใจบ่แข็งแรงเจ้า...เดี๋ยวน้องเค้าสิจะต๊กกะใจ!!!

18. เดี๋ยวทำการบ้านก่อน

อาจได้เป็น โบว์อันน้อยๆ ไปก่อน

ตอนนี้โตแล้ว ต้องเริ่มเก็บเงินแล้ว :cry:

เชียงใหม่ๆๆๆๆ ....แอ่วเหนือกัน!!!!

PadZz ถูกใจสิ่งนี้
  19. แล้ววันที่14 15กลับมายังครับ......
    จะขึ้นไป ช่วงเย็นๆพวกผมชอบไปนั่งแถวอ่างแก้ว ครับ
    ตอนนี้อยู่บ้าน นอนไม่หลับเลยจริงๆ......

20. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ดันๆๆรอเจ้าของกระทู้ กลับจากแอ่วเหนือ

21. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    ไหน ๆ เรื่องราวก็จบแล้ว เจ้าของรถสีน้ำเงินก็ออกมาเคลียร์แล้ว แต่เรื่องเบอร์โทรยังไม่จบ

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ไม่มีอะไรจะเสีย เอ่อ .... ขอเบอร์โทรหน่อยครับ ไหว้ล่ะ ( ประหงก ๆ ๆ )

---------- Post added at 15:29:29 ---------- Previous post was at 15:29:13 ----------

ไหน ๆ เรื่องราวก็จบแล้ว เจ้าของรถสีน้ำเงินก็ออกมาเคลียร์แล้ว แต่เรื่องเบอร์โทรยังไม่จบ

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ไม่มีอะไรจะเสีย เอ่อ .... ขอเบอร์โทรหน่อยครับ ไหว้ล่ะ ( ประหงก ๆ ๆ )

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

โห้! แน่นอนเลยงี๊! :D:D:D

23. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เหอะๆ แอบมาติดตามความเคลื่อนไหวกันต่อครับ

24. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    อ่านมาครบ6หน้า .. ผมชอบตรงลายเซ็น จขกท. นี่ล่ะครับ น่ารักดี ดูแล้ว อมยิ้มทุกอันน ฮ่าา... ชอบกระทู้นี้มาก ๆครับ +++++++

25. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เห้ย อย่านะ !

อย่าทำให้ฉันรักเธอ 555

26. ถึงกาลนั้น เปิ้นก้ปิ๊กบางกอกแล้วค่ะเจ้า

ไว้โอกาสหน้าล่ะกันนะเจ้า....เผื่อมีโอกาสท่องเที่ยวตรงกัน

เพราะเปิ้นเป็นประเภทชีพจรลงเท้า อาทิเช่น

26 ธ.ค. เขาใหญ่

5-6 ก.พ. Big Mountain Music Festival ,เขาใหญ่

11-15 เม.ย. เชียงใหม่

ระหว่างนั้นอาจมี จันทบุรี และระยอง แทรกเป็นระยะ :eek:

:eek::eek::eek:

อ้ายก้....

เล่นเอาเปิ้นเขิลเลยนะเจ้า

มีป้อจายมาขอเบอร์ :eek::eek::eek:

ปอลอ. อ้ายอย่าเชื่อในรูปงามของ DISPLAY เปิ้นมากนะเจ้า....แม่ญิงมักเอารูปที่งามกว่าตัวจริง 30% มาเป็นDISPLAY :D:D:D

เปิ้นก็ชอบเหมือนกันเจ้า...:D:D:D

27. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ฟิ้ววๆๆๆๆๆๆๆ ..... ขอเบอร์หน่อยจิ ฟิ้วๆๆๆ
    ล้อเล่นนะ

28. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มารอแจกเบอร์ด้วย

ถ้า PM กัน ขอให้น่ารักน้อยลง เอิ๊ก ๆ
    กระทู้นี้ น่ารักมากมาย ดันไป

29. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มาลงชื่อ.....กระทู้น่ารักแห่งปี....:D:D

11-15 เชียงใหม่.....น่าสนแฮ่ะ
    อีกแค่4เดือนแค่นั้นเอง
    ไม่รู้ว่า ถึงป่านนั้น กระทู้นี้จะหายลับไปกับตาหรือป่าว.....
    อาจจะลืมกันไปแล้วก็ได้

อย่างที่เพื่อนๆเค้าขอ...... ถ้าลงข้อมูลครบๆ คงได้ฟังเสียงเธอกันจนได้
    แค่นี้ หนุ่มๆหลายๆคน ก็คงดีใจกันแล้ว ไม่ต้องมานั่งถ่างตา อัพกระทู้ กันจนมืดจนดึก
    บ้านก็ใกล้ๆกันน่ะ แต่เหมือนอยู่คนละซีกเลย.

4เดือนเอง.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้