o_O" - - ขอทำความรู้จัก Cefiro สีน้ำเงิน ฝากระโปรงดำ ทะเบียน ฉธ-6812 หน่อยค่ะ - - "O_o

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้าหู้น้อย ณ บางกอก, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    เซฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

แวะมาเช็คชื่อตาม นังต้น ครับ อย่าเครียดเลยครับ ( มาโพสช้าไปป่าวเนี่ย ) :D

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เห็นกระทู้เป็นปแบบนี้แล้วมัน happy ยังไงบอกไม่ถูกคับ ช่วงหลังๆเวลามาตามหาคนกันทีไร เป็นเรื่องตลอดทุกทีไป

สงสัยรถเทอร์โบใหญ่ๆแบบเราก็ต้องไปหา Blow off มาใช้บ้างซะแล้ว ปล่อยให้มันย้อนกรองอยู่ตั้งนาน อิอิ

3. :eek::eek::eek:

พี่ต้น....รูปนี้...ขอซื้อ!!!!! 5555+

แต่ไม่ฟ้องพีหนึ่งหรอกนะ....แค่ส่งlinkไปให้ดู...ให้พี่เค้าอ่านเอง :p

แหม่ๆๆๆ...มีย้ำไป 2 ต่อ 2 ด้วยน้า....ไปก่อกวนอีกได้ป่าวคะ? 5555

ป.ล. ปีนี้เทียนไปเอง...ไม่ได้มีคนเดิมไปด้วยแล้ว :cry:

เลยไม่กล้า ไปปาย กะห้วยน้ำดัง เลย...:D

ป.ล. อยากไป ญี่ปุ่น บ้างหง่ะ ...กำลังรอลุ้น ทุนไปอยู่ฟรี 1 เดือน ไม่รู้จะได้รึป่าวเลยค่า

4. babyboy31

babyboy31 New Member Member

20
    1
    0
    พอดีวันนั้นผมรีบครับ ต้องขอโทษด้วยจริงแค่ทักทาย
    เฉยๆครับและไม่รู้ว่าเป็นผู้หญิงด้วยงะ คราวหน้าทักทายบ้างนะครับ
    ปล.มาตอบช้าเพราะเข้าเว๊ปช้ามากครับเลยไม่ได้มาดูกระทู้นี้

NON Sr B12 ถูกใจสิ่งนี้
  5. มาอัพเดทค่า....

คุณ Cefiro สีน้ำเงิน ที่น่ารักของนู๋

ได้ pm มา ขอโทษแล้ว จับใจความได้ดังนี้.....

1. เค้ารีบจริงๆ เพราะ...ต้องไปโรงพยาบาล!!!!!

แสดงให้เห็นว่า....ถ้าทุกคนคิดแทนเค้าในทางลบ...คุณอาจเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้เค้า ไปถึงโรงพยาบาลช้าได้ เนื่องจาก "เค้าจะ ฮ้ดชิ้ว ระหว่างขับรถ ไปตลอดทาง!!!!"

2. เค้าไม่ทราบว่าข้างในรถ เป็นผู้หญิง หรือ ผู้ชาย!!!!!

แสดงให้เห็นว่า....ท่านที่คิดว่าเค้าจะมาขอเบอร์นั่น....ผิด!!!!!!!

เราขอเตือนท่านเหล่านั้นว่า....อย่าซื้อหวย...เพราะดวงในการคาดคะเน สุ่มคิด ของท่านนั้นไม่แม่นยำเพียงพอ!!!!!

ป.ล. ก็นู๋บอกไปแว้ว....ว่าฟิล์มนู๋มืดจริงๆนะ ก็ไม่เชื่อกัน...ชิชิ!!!! o_O"

กระทู้นี้สอนให้รู้ว่า......

หากท่านเจอรถรีบ....จงปล่อยเค้าไป....เพราะเราไม่สามารถคิดแทนใครได้...ว่าที่เค้ารีบ...มาจากเหตุอันใด

1. เหตุสุดวิสัย (เช่น รีบไปโรงพยาบาล เหมือนคุณ Cefiro ที่น่ารักของนู๋ หรือ ท้องเสีย เมียใกล้คลอด เป็นต้น!!!)

2. เหตุสุดนิสัย(เสีย....หรือ _ _ _ <<< จงเติมคำในช่องว่างที่กำหนดให้)

เพราะหากเราเอามาเป็นอารมณ์.....

1. คนเดือนร้อนจะไม่ใช่แค่ คุณ กับ เค้า

และถ้าเหตุการณ์เลวร้าย....จะส่งผลกระทบไปถึงคนรอบข้างและคนในครอบครัวคุณ (อย่างที่มีข่าวลงมากมาย)

2. ปวดหัว เครียด หน้าแก่ ไม่หล่อ ไม่สวย และไมเกรนขึ้น (เหมือนนู๋...แต่แค่อันสุดท้ายนะ)

กระทู้นี้....ก็จบบริบูรณ์แล้วนะคะ

ราตรีสวัสดิ์......หุหุ

NON Sr B12 ถูกใจสิ่งนี้
  6. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    กระทู้นี้ ได้ใจจริงๆ

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    โห จบไม่ค่อยซึ้งมากเลยอะ จะมีEPISODE IIไหมนี่?

8. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    ถ้าทุกคนในนี้คิดแต่ในทางที่ดีแบบคุณเจ้าของกระทู้
    มันคงดีนะครับ ไม่มีใครเกลียดใคร ไม่มีใครหมั่นใส้ใคร
    ทุกคนเป็นเพื่อนกัน

9. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    จะเป็นกระทู้จีบหญิงแห่งปีป่าวเนี้ย 555 สีสรรค์ดีคับ

10. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    นั้ง อ่านมาหลายวัน แล้วจะอ่านกระทู่ไหนแล้วอมยิ้มได้อีกเนี้ยจบสะละ อิอิ

11. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    The End.

จบเร้ว .. เร็ว ฮ่าๆ ฟีดแบ็คดี ควรมี ภาค 2 น๊า .. อิอิ

12. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ต้นปีไปมะแก ฉ้านจะไปงาน tokyo auto salon อะ

13. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ไร ว๊าา . . จบ แว้ว ว

อด ลุ้น พี่ เขย คน ใหม่ เลย . . . .

กร้า กก . . . . เด๋ว หา ให้ พี่ เท อิ้น ดี ก่า . . . ๕ ๕

14. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    คร้าบ ผม ยินดี เป็น อย่างยิ่ง อิอิอิอิ แล้ว จะมา ทำไร แถว ลำลูกกา ครับ งง

ชอบ จริง ๆๆ กระทู้ ดัง ก่อน ปีใหม่ ให้ มี เรื่อง อม ยิ้ม :D:p

ไม่น่า จบ เร็ว เลย แต่ ก้อ จบ ลงด้วยดี ไม่รู้ ว่าจะมี กระทู้ อมยิ้ม แบบนี้ อีก หรือ ป่าว

เอมิ จัดหน่อย สักกระทู้ อิอิอิ

15. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    อดเลย....รถผมไม่มีโบออฟ.....^_^

16. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0

อย่า ๆ . . ปวด ใจ เรื่อง รถ อยู่ . . . เครียด ๆ ๆ ๆ หา ไม เวค ให้ เค้า หน่อย

ออก ไป ไหน ไม่ เป็น เลย . . .

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ท่านใดพอจะรู้จักเจ้าของรถ หรือทราบไหมครับว่าใช้โบลออฟรุ่นใด อยากจะเอามาจำหน่ายมั่ง คิดว่ามีสนใจหลายท่าน

"โบลออฟรุ่นหญิงอยากรู้จัก":D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2009
  18. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    มีส่วนลดจริงป่าวคับ ^^

19. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    คิดเหมือนกันเลยครับ ของแบบนี้ต้องสานต่อ เท่านั้น :D
    จะได้มีกระทู้ให้ยิ้มได้จนถึงสิ้นปี อิอิ

20. DUKE_68

6,189
    129
    63
    จริงสิครับ :D:D:D

21. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เเวะมาดัน ยังอยากดูต่อครับ

22. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เทียนสเน่ห์แรงนะเราน่ะ อิอิ

23. เง้อ....

ภาคสอง คงต้องรอนู๋ไปปาดหน้าใครสักคน แล้วเค้ามาตามล่า 555+ ^____^

ถ้าขอทุนได้ ก้มีไปตอนปลายๆมกราคม อ่ะ อาทิตย์นึง...แต่รู้สึกไป Yokohama นะ

ป.ล. ฝากซื้อของที่นั่นแทนได้ป่ะ...อยากได้พวกของ TEIN

เง้อ...ม่ะช่ายแระ

ลองอ่านดีดี...แล้วจะรู้ :D

ป.ล. แล้ว Vios ท่านไปไหนแล้วล่ะ

24. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0

.....เค้าก็ใช้อยุ่ แต่เด่วหาสาวๆ รถซิ่งก่องงงงงงง

25. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    จ บ ซ ะ เ เ ล้ ว . . . . โ ห้ ย ย ย

เ ซ็ ง เ ล ย . . . . . . . .

26. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ต่อไปนี้สิ่งที่ชายหนุ่มทุกคนควรมีคือเสียง"โบล-ออฟ"

"ฟิ๊ววววววววๆๆๆ...":D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2009
  27. ความจริงก็เริ่มอยากหามาติดบ้างแระ...ฮ่าๆ

เผื่อไว้จีบหนุ่ม...ดีม่ะๆๆๆ :D

28. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    :):):) ตามนี้ ๆๆ เซงด้วยคน 5555

29. DUKE_68

6,189
    129
    63

ดีแท้... เซ็ทปะหละคับ? ถ้าเซ็ทเด๋วให้ไปใส่เลย ขอให้เป็นพรีเซนเตอร์ :D:D:D

30. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    จบซะแล้น มีเค้าเดาถูกอยู่คนเดียว 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้