o_O" - - ขอทำความรู้จัก Cefiro สีน้ำเงิน ฝากระโปรงดำ ทะเบียน ฉธ-6812 หน่อยค่ะ - - "O_o

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้าหู้น้อย ณ บางกอก, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ผมเพิ่งไปเปลี่ยนสีรถเมื่อวันก่อนครับ กลัวเจ้าของกระทู้จำได้ อิอิ

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อืม..... อ่านมา 3 หน้า

อยู่เอกมัย ใช้ทางด่วนขั้นที่ 1 เสมอๆ .... อืม....

:D:D:D:D:D

ปล.กระทู้นี้หวานซะ

3. เง้ออ....

คุณ A31 ต๊กกะใจ....หายไปแล้ว

ในใจคงคิดว่า.....กะวิ่งเล่นด้วยเฉยๆ....ไฉนไยทุกท่านคิดว่าจะจีบได้....

^____^

ป.ล. มิได้เรียน BU จ้า....เรียน KU แต่ว่า...รู้จักคนใน BU เยอะ...เลยเนียนๆ แอ๊บๆ ไปอยู่ด้วย

ป.ล. จะบอกว่า ตอนเช้าอยู่ๆก็มองหา คุณ A31 เผื่อจะได้วิ่งเล่นกัน...5555 เป็นการทำให้คนอื่นจดจำได้ดีจิงๆ....คุณทำสำเร็จ!!!!! (แต่แรกๆ นู๋แอบงุงิจิงจังนะ o_O'')

(เมื่อวานเย็นเหมือนเห็นแถวยูเนี่ยนมอลล์ ไม่รู้ว่าใช้ป่าว...ตัวนู๋ก็ป้าๆ สายตาสั้น YoY แต่เรื่อง Shopping สำคัญที่สุด เลยไม่ได้มองต่อ!!!)

4. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    เจ้าของกระทู้ หน้าตาดีเหมือนนิสัยแน่ๆเลย อิอิ...:cool:

5. nos_oxy

nos_oxy New Member Member

32
    0
    0
    กลายเป็นกระทู้ ดังซะแล้ว เหอๆๆ

6. d

^
    ^
    ^
    ^​

พี่ชายนู๋ๆๆๆๆๆ

งงล่ะเซ่.....ตอนเล่าให้ฟังยังฮากันอยู่เลย....ฟิ้ว...ฟิ้ว...:D

ใครจะซื้อของแต่ง Mazda3 สามารถPM ติดต่อได้เลยนะค่า....:eek:

ป.ล. ว่าแต่.....เง้อ!!!! มาได้ไง!!!.....:confused:

god army ถูกใจสิ่งนี้
  7. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    รักแท้แพ้ ... ฟริ้วว ฟริ้วว .. ฟริ้วว ฟริ้วว .. :D

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    นึกว่ากระทู้จะมาแนวเครียดๆซะแล้นนนนน

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อิอิ รู้ว่าเรียนใน Ku แล้วงะคับ ^_^

10. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    กระทู้ เดินดีมาก แปปๆไปหน้า4แระ -_-"

11. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    รีบวางSRดีกว่า ฟริ้วว ฟริ้วๆ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  12. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    .... แอบมา กะเซ๊า กะเซ๊า ของเรา ไม่ดัง ปิ้กๆปิ้วๆ สงสัยต้องเปลี่ยน โบออฟ เร้ว เรา

13. อย่าไปซีเรียสเลยครับ........คิดว่าอย่าน้อยก้อรักมอเตอร์สปอร์ตเหมือนกัน
    ผมเวลาเจอรถแต่งๆมาไกล้ๆหน่อยล่ะเปิดกระจกยก2นิ้วกะโบกมือบ๊ายยบายยโลดครับ ^ ^"

14. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ว้าวว ^^

15. ^^ ชิๆ

16. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ต้องรุ่นนี้ครับ ฟริ๊วๆๆๆๆ ชัดเจนทำให้ผู้ได้ยินจดจำได้เป็นอย่างดี ...!!!~

[​IMG][​IMG]

บอกว่าอ่านมาจากกระทู้ ส่วนลดทันที

(รายละเอียดคลิกที่รูปครับ)
    :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2009
  17. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    555+ อย่างฮาคับ คุณดุ๊ก มีส่วนลดด้วย ถ้าบอกว่า อ่านจากกระทู้นี้

18. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    blow off+ west gate เเยก ทั้ง ฟริ้ว ทั้งเเฟร๊ด เลยทีนี้ 555

19. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    เเสดงว่ายังสิงสถิตย์อยู่ร้านกาแฟอยู่เเน่ๆเลย วันก่อนผ่านไป Sovente' มันปิดเเล้วนี่นู๋ ไอตรงซอย 12 ที่มีร้านตัดผมญี่ปุ่นยังเปิดอยู่มั้ย ว่างๆจะเข้าไปจิบ อิอิ :D

20. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เค้าคงอยากจะซื้อเต้าหู้มั้งคับ

เต้าหู้น้อย ณ บางกอก...

21. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    อ่านแล้วแอบอมยิ้มเลย อิอิ

22. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ใช่ ๆๆ ยิ่งอ่าน ยิ่ง อมยิ้ม กระทู้ นี้ น่ารัก เหมือน เจ้า ของ ไปแล้ว ครับ อิอิอิ

23. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แล้วเจ้าของA31 ปรากฎตัวยังครับนี่...?

24. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    ...ช๊อบ ชอบ กะทู้นี้จังงงง

25. โฮ๊ะๆๆ....

เป็นกระทู้ขายของไปแล้ว

ขายได้...ขายดี...แล้วอย่าลืมกันเน้อ!!!!

ป.ล. ท่านดุ๊กค่ะ....คือว่าแอบสนใจ SHADOW ของท่านอ่ะคะ

ว่าจะเอามาอยู่ในครอบครองสัก 3 ตัว

มีส่วนลดพิเศษให้เจ้าของกระทู้มั๊ยคะ??? 5555+

ยังมิปรากฏตัวเลยเจ้าค่ะ....แต่นั้นไม่ใช่ประเด็นสำคัญแล้วเจ้าค่ะ

แต่ตอนนี้รู้สึกว่า....เวลาเข้ามาเช็คกระทู้ตัวเอง...แล้วมีความสุข...แอบนั่งยิ้มเป็นคนบ้าประจำเลย

รู้สึกว่า...ได้ มิตรภาพ เพิ่มขึ้น อย่างไม่คาดคิด!!!!

เอออ....คือว่า......คือ

เอออ....คือ......ตัวชั้น

เอออ.....คือ.....เรียนจบมา 2 ปี ได้แล้วค่า

ป.ล. เอออ....คือ...บอกนัยๆ...ว่าแอบจะ ป้า แล้ว แต่แอ๊บๆอยู่ :D

ก็ยังตาม ร้านกาแฟ อ่ะคะ แต่เป็นที่ LIBRARY แทนแล้ว

เนื่องจากไปนั่งไหนเจ๊งหมด ทั้ง Sovente' เอกมัย ทั้ง JERLOT

ป.ล. ที่บอกว่า มีร้านตัดผมญี่ปุ่นอยู่ รู้สึกว่าจะเป็น JERLOT นะคะ ตอนนี้เป็น E72 ไปแล้วค่า...

ต้นปีหน้า....จะขอกรอกใบสมัครเข้า LAMLUKKA ZONE ด้วยได้ป่าวคะ??? :D

26. DUKE_68

6,189
    129
    63
    มีส่วนลดแน่นอนอยู่แล้วครับกับชาวRCWEBและคุนเต้าหู้น้อย จัดเป็นชุดไหนดีคับ เด๋วจะPMราคาพิเศษไปให้คับ :D:D:D

27. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เห็นกลายเป็นกระทู้ขายของแล้วซะงั้น

ถ้าอย่างนั้น ถ้าเจ้าของกระทู้รถเสียเดี๋ยวผมจะคิดราคาแพงพิเศษให้นะคับ

เพราะได้ส่วนลดจากคุณดุ๊กไปเยอะแล้วนิ ....... อิ อิ

28. เดี๋ยวไปคุยกับท่านศิษย์พี่ก่อนนะคะ ว่าเค้าแนะนำอะไรบ้าง??

แล้วโดยส่วนตัว คุณท่านดุ๊ก แนะนำอะไรบ้างค่ะ สำหรับรถเดิมๆ คนเดิมๆ ใจเดิมๆ โฮ๊ะๆๆๆ

พี่ต้นอ่ะป่าวค่ะเนี๊ยะ

นี่ เทียน เองค่า.....ที่พี่ต้นกับพี่หนึ่งเคยเจอตอนไป ปาย ไงค่า

เดี๋ยว วันที่ 10 ธันวาคม นี้ เทียนกำลังจะเอาน้องเต้าหู้ไปเที่ยวเชียงใหม่อีกแล้ว

ป.ล. Slide-on เค้าดีจริงๆ...โฮ๊ะๆๆๆ

29. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ใครเหรอ จำมะได้แล้วววว........

ปีนี้ก้อว่าจะขับรถไปเรื่อย ๆ กัน 2 ต่อ 2 อีกกะว่าจะไปปายแล้วก้อไปเชียงรายต่อ ไปมันทุกปีเลย บรรยากาศเดิม ๆ กับคนเดิม (อยากได้คนใหม่บ้างจัง .... ห้ามไปฟ้องนะเว้ยย:D:D) แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปวันไหนอะ เพราะต้นปีพี่ว่าจะไปโตเกียวนะ ไปด้วยกันมะ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้