o_O" - - ขอทำความรู้จัก Cefiro สีน้ำเงิน ฝากระโปรงดำ ทะเบียน ฉธ-6812 หน่อยค่ะ - - "O_o

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้าหู้น้อย ณ บางกอก, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    แฟนก็มีแล้วนะ 55

สงสัยเค้าคงอยากได้เบอร์ มังคับ 55+

2. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เอ้ย พี่ เทอิ้น . .

ทำ ไม รถ เรา . . โฉบ มา ใกล้ แล้ว หนี ทุก คัน เลย อะ

อ่ออ . . . รถ เรา ฟิล์ม ใส

กร้า กก ก

3. ถึงสาวมั่นน่ารัก

ถ้าจำไม่ผิด ไอ้ เจ้าของรถเสียงฟิ่วๆนี้ น่าจะอายุราวๆ26-27เอง น่ะครับ
    หน้าตาผิวพรรณ คงไม่ต้องบรรยายกันอีกน่ะครับ กระจกใสๆเห็นกันอยู่แล้ว [แค่พอไปวัดไปวาสายๆได้]
    เค้าคงแค่อยาก แซวเล่นน่ะครับ อย่าตกใจไปเลย และคงแอบหวัง..เล็กๆ [จีบ,ทำความรู้จัก]
    ถึงจะสงสัย งงๆว่า ไอ้รถเราก็ติดฟิมล์มืด ไฉน...ใยจึงมากล้าแซวเราได้อีก ก็ ชิวๆๆเลยครับ
    ก็เค้า คงเคยแอบเห็นคุณมาก่อนหน่ะ ซิครับ หลายครั้งด้วย แต่คงไม่มีจังหวะและโอกาสไปเรียบๆเคียงๆเธอคนนี้ได้
    ก็สวย ใส น่ารักซ่ะขนาดนี้ ยังงงๆอีก!!!! ไม่เข้าใจคนเรา ไม่รู้ตัวเอง ต้องให้ชาวบ้านมาย้ำมาเตือนอีก [ล้อเล่นฮิๆๆ]
    ไม่แน่น่ะคับ คราวหน้า เค้าคงใจกล้าๆมากขึ้น รวบรวมพลัง ลงไปขอ ก็ได้ [ก๊อกๆๆ คุณครับ คุณครับ เออๆๆๆคือผมๆๆ ติดอ่างเลย กู]
    เคยได้ยินไหมครับว่า รถที่เรารัก บางทีมันก็อาจ พาเราไปยังคน ที่เรา.....ได้ [เลี่ยนไปป่าว ห้ามอวกน่ะ]

ต้องขอโทษด้วย น่ะครับ ที่ไม่กล้าlog แบบว่า เด็กหนุ่มแถวนี้ ขี้อายน่ะครับ
    แต่อาจ มั่นใจ ตอนนั่ง หลังพวงมาลัย ได้อีกน่ะครับ

เออ....ถ้าทุกกระทู้ เป็นแบบนี้หมด โลกไซเบอร์ คงมีแต่สีชมพูแน่ๆเลย........ดีเนอะ
    บ๊าย บายๆน่ะครับ.....

4. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    หว้าดีนะที่เราสีเหลือง ลอดตัวไป อิอิ
    แต่ตามหาคนได้น่ารักครับ นับถือน้ำใจ

5. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    เดี๋ยวนี้นู๋เทียนยังอยู่เเถวเอกมัยป่าวอ่า ไม่ได้เจอตั้งเเต่ก่อนไปนอก อิอิ

6. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    คนขับcefใจดี น่ารัก ทุกคนคับ55+

ชอบจังคับขนาดผู้ ญ. ผิดแล้วยังรู้จักขอโทดเลยคับ รักกันไว้คับเด๋ว2012โลกก้อแตกแล้วคับ55+(ยังอินกะหนังอยู่)

^___________^

7. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    โหย!! มัยเป็นงี้อ่ะ นึกว่าจะมีบู๊กัน ไม่มันส์เลย :welcome:

8. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    กลายเป็นกระทู้จีบสาวไปซ่ะแล้ว อิ อิ

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ใครจะไปรู้ อนาคตเค้าอาจเป็นแฟนกันเพราะกะทู้นี้ก็ได้นะ....อิอิ

10. อ่า...เอมิ๊!!!!!!

แหม่ๆๆ....ระดับนี้แล้ว....รู้ได้ไงว่าเค้าหนี....เค้าไปตั้งหลักต่างหาก:D

แหม่ๆๆๆๆ

รู้ลึก..รู้จริง...รู้ยิ่งกว่าเจ้าตัว!!!!! :eek:

11. แล้วยังอยู่ที่เดิมจ้า....เจิศสุดแระ...อยู่ตรงนี้...^____^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2009
  12. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    คงเห็นรถแต่งๆอ่ะคับพี่เค้าเลยฟิ้ววทักทาย a31แรงๆมีเยอะครับ ^ ^

13. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    อ่าน แล้ว ยิ้ม ดี กระทู้นี้

อิอิอิ

14. ตอนหลังๆเริ่มฮา แวะมาลงชื่ออีกรอบ 555+

15. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0

^^^^^^^^

เจ้า ของ รถ แน่ ๆ . . . ! !! !

16. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    โรแมนติก

17. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    โห้ ผมไม่ใช่เจ้าของรถครับ ขอเบอรได้ไหม 55+

18. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    เวลาผมเจอคนน่ารัก ๆ ขับรถใกล้ ๆ ไม่กล้าหันไปมองเลย เขินยังไงก็ไม่รู้!!!

19. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    น่ารักขนาดนี้..เปิดเผยตัวไปเลยดีกว่า....

เดี๋ยวโดนกล่าวหาว่าไม่แมน....

โอกาสมาเยือนแล้วละท่าน จัดไปคร๊าบบบ...

ขอให้ สมหวังนะครับ....เอาใจช่วย....

โอกาสได้เบอร์มาแล้ว

ขอเบอร์ซ๊ะเลยในนี้ แล้วโทรไปขอโทษเองด้วยนะ...

(แผนขอเบอร์โทร เทพ จิงๆนะเนี่ย )

รู้ใช่ไหมล่ะ ก่อเหตุแล้ว น้องเขาต้องมาตามหาตัวในนี้

เป็นโอกาสที่จะได้รู้จักกันแล้วละ จัดไปคร๊าบบบ.....

ขอเบอร์สิ ขอเบอร์เลย...อิ อิ....

ขำๆนะครับ วิธีการตามน่ารักจัง....นิ่มๆ แต่จิงจัง...

20. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    น่ารัก จริง ๆๆ กระทู้ นี้ อิอิอิอิ

ติดตาม ต่อ ไป

21. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ฟิ้ว ฟิ้ว ฟิ้ว = มีเบอร์ไหม? มันเป็นอย่างงี้นี่เอง

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    555+ จากกระทู้หารถ กลายเป็นกระทู้ขอเบอร์แล้วคับ อยู่ที่ อารมณ์และมุมมองจริงๆคับ น้องเค้ามีมุมมองที่ดีเลยออกมาแบบนี้คับ น่านับถือจริงๆ

23. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    โฮ่ๆๆ ถ้ากระทู้เวิร์คขึ้นมาจิงๆ คราวนี้ฟิ้วกันให้เต็มถนนแหงๆ
    ไม่ใช่ Blow of Valve แล้ว แต่เป็น Blow Of Love อิอิ

24. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    เหมือนหนังอินตระเดีย เรื่อง.....รักติดล้อ
    แหม ทำไมช่างโรแมนติกจัง ;):D:eek::)

25. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    เซพ ราคา ขึ้น ก็ คราวนี้ หละคับ อิอิ

26. J.AutoService

J.AutoService New Member Member

69
    1
    0
    จัดไปครับผม

รถที่เรารัก..กำลังนำเราไม่หาคนรัก

กระทู้ น่ารักดีครับ

27. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    เด็ก Bu น่ารักทุกคนคร้าบบบ!!! ดูอย่างเจ้าของกระทู้เป็นต้น

28. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    oK ผมยอมรับเองครับ ขอเบอร์โทรทาง PM เลยเดี๋ยวจะโทรไปเคลียร์เองครับ อิอิ

29. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    .. เข้าแอบมา อมยิ้ม ก่ะกะทู้ น่ารักแห่ง ปี เร้ยมั้งนี้คับ ถ้าผมเป้น คุน A31 ผมเปิดเผย่ ตัวจิงเร้วคับบ เอาใจช่วยยย

อยากได้มั่งจัง Blow Of Love มีขายที่ไหนครับ:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้