o_O" - - ขอทำความรู้จัก Cefiro สีน้ำเงิน ฝากระโปรงดำ ทะเบียน ฉธ-6812 หน่อยค่ะ - - "O_o

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้าหู้น้อย ณ บางกอก, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่เปิดกระจกถามเลยล่ะครับ หล่อไหมล่ะ เห็นจะจกใสๆ

1. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    อาจจะรู้จักกันอยุ่แล้วหรือป่าว ...

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    อยากได้เบอร์แน่ๆเลย ขับรถอยู่ผิวปากไม่ได้ เลยใช้รถแทนไงครับ ฟิ้ว ฟิ้ว... แซวเล่นนค๊าบอย่าโกรธกันน๊า..ทั้ง จขกท.กับ cef น้ำเงิน

3. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    เห็นหัวข้อ ดูจะเคลียด แต่พออ่านแล้ว ดูอบอุ่นมากเลยครับ
    นับเป็นกระทู้ตามหาบุคคล ที่น่ารักมากครับ

4. EniGmaMan

EniGmaMan New Member Member

1
    0
    0
    แหมน้องสาวสุดที่ร๊ากก

รถเขามีเทอร์โบ

รถน้องมีเบอร์โทร

เขาเลยมาเล่นด้วยอ่ะดิ

ก๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ๋อ เดี๋ยวนี้ เค้าจีบสาว + ขอเบอร์โดยใช้เสียงโบออฟนำทาง...

6. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ชอบคำตอบนี้จัง

7. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    มีเบอร์ โทร มั๊ย คับ....
    เดี๋ยวผมติดต่อ เซฟสีน้ำเงิน ได้ละจะรีบโทรกลับ...คริ คริ คริ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2009
  8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เอ! ม่ะเช้าไม่มีรูปรถเพิ่งเอามาเพิ่มใช่ไหมครับ หรือผมตาลาย?~ :D

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ผมว่า จขกท. ที่น่ารัก ต้องพาน้องเต้าหู้ ไปเซทโบบ้างแล้วล่ะคับ

เค้าฟิ้ว แซวมา จะได้ฟิ้ว แซวไป เอิ๊กๆๆ

10. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    สงสัยจะเป็นวิธีจีบสาวแบบใหม่

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สงสัย เสียงโบออฟ ประมาณ หวีดดดด หวิ้วว เปล่าคับ เหมือนเสียงผิวปากนะคับ ขอให้เคลียร์กันได้คับ เอาใจช่วยคับ

12. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    เรา ต้อง เอา วิธี ไปใช้ หน่อยแล้ว อิอิอิ

เซฟ สีน้ำเงิน แสดง ตัว หน่อย เร็ว

13. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เสียง โบ อ๊อฟ ดัง ฟิ๊ว ฟิ๊ว หมายถึง ขอเบอร์โทรหน่อยซิ ขอเบอร์โทรหน่อยซิ

14. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เจ้าชู้ ตัวพ่อเลย :D:D

15. ปรบมือให้เลยจริงๆ นับถือๆๆๆ เทียน

แปะแปะแปะ

อิอิ

16. ความจริงเมื่อเช้านี้แอบโกรธาจิงๆนะคะ

แต่แบบอย่างที่บอกว่า เป็นพวกไม่ค่อยอะไรกับใครสักเท่าไหร่ เฮฮาปาจิงโกะตลอดเวลา กระทู้เลยเป็นอย่างที่เห็นอ่ะคะ

ตอนนี้ก็ไม่อะไรแล้ว...ถ้า คุณCefiro ที่น่ารัก ไม่มา ก็ไม่เป็นไรค่า

เป็นผู้หญิง ต้องคิดบวก :D

17. เง้อ...ลมอะไรพัดมาจ๊ะ..ท่านเอ็กซ์....:D

ป.ล. จากปรบมือ...ขอเป็น Defi สัก 1-2 อันได้ป่าว????

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  18. jodmaru

jodmaru New Member Member

107
    0
    0
    กระทู้นี้ดูน่ารักมากครับ ทีแรกนึกว่าจะเครียดกัน

เอาไว้ถ้าเจอน้องเต้าหู้บนถนนจะลองใช้วิธีนี้ดูบ้างนะครับ

อิอิ อ่ะ ล้อ เล่ง น่า

19. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    เพื่อเป็นการยุติความขัดแย้ง .... คงต้องมีหนุ่มคนไหนออกมายอมรับผิดแทน A31 คันนี้ และรับเบอร์โทรของ จขกท แล้วซินะ

20. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เห็นด้วยคราบบบ:eek: :p :D

21. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เด๋วจดทะเบียนก่อง เจอบนทางด่วน จะวนรอบรถแล้ว ฟิ้ว ฟิ้ว 555 แซวเล่นนะครับบบบบบ อย่าคิดมากเด๋วรถติด

22. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    รถผมไม่มีโบว์ออฟจะทักไงดีครับนี่??:)

23. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    o_O"

24. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ผมเองครับ...

เย้ยยยย
    พุดเล่นคับบบบ

5555+:D:D:D

เซฟน้ำเงิน มารายงานตัวเร็วคับผม:D:D:D

25. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    มารอ เมม เบอร์ 5555555555555555555555555

26. ฮันเน่ๆๆๆ

แอบไปเปลี่ยนป้ายมาช่ายม๊า....

เง้ออ....มาทักแบบนี้ไม่เอาน้า...

เด๋วได้มาตามหากันด้วยรักและคิดถึงมากกกกกันอีกรอบ...LoL

เป็นให้ลูกรักส่ายบั้นทักกันดีกว่าค่ะ....เดี๋ยวไว้จะให้น้องเต้าหู้ส่ายกลับ :D

ป.ล. รถคันอื่นคงงง....สองคันนี้เป็นไรมากป่าวเนี๊ยะ!!!

อ๋อออ....ช่ายค่า...มาเพิ่มตอนหลัง เนื่องจากงานเข้า เลยเปิดคอมทิ้งไว้แล้วไปจัดการงานก่อนอ่ะคะ

27. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    555 cefนำ้เงิน คันนี้อยู่แถวๆออ่นนุช คนขับชื่อ boyครับ หนุ่มหล่อครับ คงอยากรู้จักสาวสวย 555

28. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ผมเอง!!!!!

ฮ่าๆ สีน้ำเงินเหมือนกัน

อิอิ ล้อเล่ง

แจกเบอให้ได้เหมือนกันน้า ฮ๋าๆ

---------- Post added at 23:52:06 ---------- Previous post was at 23:51:44 ----------

ผมเอง!!!!!

ฮ่าๆ สีน้ำเงินเหมือนกัน

อิอิ ล้อเล่ง

แจกเบอให้ได้เหมือนกันน้า ฮ๋าๆ

29. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อิอิ มีเซฟสีน้ำเงินเยอะยังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้