เรื่องเล่า !! จากหน้า foodland ศรีนครินทร์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oregano, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paul-factory

paul-factory New Member Member

59
    0
    0
    คุณคือคนดี

2. s4vana

s4vana New Member Member

38
    0
    0
    แล้วมันเป็นนมยังไงหรอครับ แหมลูกพวกนี้ได้ดีแล้วลืมผู้มีพระคุณเลยนะ แต่ก่อนผมก็เคยเป็น พอมีเมียแล้วสนใจแต่เมียกินเหล้า แม่ผมเลยบอกว่า แม่มีลูกกี่คนเลี้ยงได้ ลูกแม่รงเลี้ยงแม่คนเดียวตอนแก่ไม่ได้ แล้วก็บอกว่า แม่โขงเมิงส่งให้ทุกเดือนทีกุแม่เมิงไม่เคยส่งให้ซักเดือนผมสำนึกเลยครับคำนี้

3. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ก็พวก ชานม นมเย็น นมเย็นชาเขียว

อร่อยด้วยนะคับ

ได้ทำบุญด้วย

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้า user oregano นี้ต้องบอกคำเดียวว่า ไม่จิงครับ 555+

ปล. ล้อเล่นนะพ่อคนดีฝังใน :D

5. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    บ้านผมอยู่ไม่ไกลจากตรงนี้แต่นานๆทีจะเข้าน่ะครับเลยม๊ะรู้เรื่องเลย

6. AKE RB26

AKE RB26 New Member Member

2
    0
    0
    ผมเป็นคนหนึ่งที่ซื้อครับและแฟนผมก็ให้เงินยายแถมไปอีกเราคนไทยครับต้องช่วยเหลือกันครับ

7. oregano

191
    6
    18

สนใจโลก ช่วยเหลือสังคม บ้าง ไม่ใช้มัวแต่ ใต้สะดือนะตูนนนน

ตั้งแต่ทำเป็นนี่ เอาใหญ่เลยนะ :D:D:D

8. oregano

191
    6
    18
    พักหลังๆหาแกไม่ค่อยเจอเลยอะ

9. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    เมื่อวันสองวันที่ผ่านมา ไปแถวนั้นก้อไม่เจอ
    ไม่รู้แก่ไปไหนอ่ะครับ

10. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    มีน้ำใจมากมาย นับถือคนแบบนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้