ตอนที่เราสนุกกันที่สนาม มีลูกกตัญญู คอยรอ ชม ภาพอยู่ที่บ้านด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 24 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยกนิ้วหั้ยเลย ครับ..^^

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หายไวๆนะคับผม

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอให้คุณพ่อพี่คำป้อมหายไวๆนะครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อิอิอิ เป็นกำลังใจให้นะคับ น้าป้อม

5. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    หายไวไวนะคับ....สุดยอดเลย

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รู้สึกตกใจที่เจอกระทู้นี้..

แต่ยังไงก็ขอขอบคุณสมาชิกพี่ๆน้องๆทุกคนครับ...

ทางพ่อผมเมื่อ 12 ปีที่แล้วได้ผ่าตัดนอกงอกในสมองมาครับ.. อาการก็ไม่ดีนักแต่นั้นมา..

แต่มาปีนี้ หนักขึ้นเยอะ ร่างกาย ฝั่งซ้าย ขยับไม่ได้เลยครับ...อาการไม่ดีขึ้น แต่ก็ไม่อยากให้แย่ลงไปกว่านี้

ต้องทำให้ทุกอย่าง ทั้งป้อนข้าวอาบน้ำ สุขภาพร่างกายไม่ค่อยดี แต่พูดจาสนุกสนานหัวเราะได้ สุขภาพจิตรยังดีปกติครับ

แต่ไม่ใช่เรื่องลำบากครับ ได้ทำแล้วมีเหนื่อย มีลำบากบ้าง แต่มันก็อยู่ในความดีที่เราได้ดูแลทดแทนบุญคุณของท่าน..

ยังไงอยากให้ทุกคนรักพ่อ-แม่ของตนให้มากๆครับ ถ้าวันนึงท่านจากไป อะไรๆทุกอย่างจะไม่สามารถย้อนกลับมาได้

จริงๆแล้ว ผมจ้างคนไว้ที่จะดูแลพ่อ มื้อเย็นไว้แล้ว เพราะผมคงไปร่วมสนุกครบรอบ 3 ปี คงกลับไปดูแลท่านไม่ทัน

แต่ก็ยังมีเหตุอื่นเข้ามาให้ไปไม่ได้อีกเหมือนเดิม เสียใจครับ..

สุดท้ายจากใจคือ : กราบขอบพระคุณอย่างมากครับ..

Dae Postcard, VG<Black> และ กระบะตูดดำ ถูกใจสิ่งนี้
  7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    พี่ป้อมทำหน้าที่ถูกต้องแล้วหล่ะคับ......

แล้วสิ่งดี ดี รวมทั้ง สิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย จะดลบัลดาลหั้ยหายป่วยในเร็ววันนี้ ตอบแทน ลูกกตัญญูอย่างพี่คับ.....

นับถือเลยคับ......พี่ป้อม

8. ขอให้คุณพ่อหายไวๆนะครับ .....

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้คุณ พ่อของป้อมหายป่วยเร็วๆ นะครับ

ยังไง คุณพ่อ ต้องมาก่อนอยู่แล้ว ครับ นับถือ อย่างสุดซึ้ง ครับ ป้อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้