ประกาศ มีทติ้ง ส่งท้ายปีเก่า 2552 ต้อนรับปีใหม่ 2553 (เสาร์ 26 ธ.ค. 52)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เป็นอะไรอีกล่ะน้องตุ่ย

หรือว่ากลัวจะไม่มีเพื่อนกินเหล้า? :D:cool:

2. *0* รู้ได้ไงเพ่บอย หุหุ

3. อัพ โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย *0*

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    มาอัพด้วยคน อิอิ
    ว่าแต่สรุปร้านไหนง่า

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    จองไว้1ที่ก่อนครับ งานนี้ถ้ามีงานก็ต้องลางานไปให้ได้ครับ ปีนี้เจอกันน้อยมากครับ

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    มาช่วย UPUP ครับผม.....ว่าแต่จะเอาของขวัญอะไรไปจับฉลากดีน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา..............อิอิ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สรุปคือร้าน ครัวพฤกษานะครับทุกท่าน เตรียมของขวัญไปกันด้วยนะ อิอิ แล้วเจอกัน ตอนนี้ยอดคนที่ลงชื่อไปงานนี้ก็ 15 คนครับ ตามนี้

1. กอล์ฟ + ก้อย
    2. หิน+ปิ๊ก
    3. พี่เต้ย + อีฟ
    4. แว่นและผู้ติดตามรวม 3 คน
    5. คุณบอย
    6. พี่ติงลี่ 2 ที่
    7. คุณเชษฐ์
    8. เช็ง 2 ที่

ปล. ใครยังไม่ลงชื่อรีบหน่อยนะครับ 555+

8. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    รับทราบจ้า....

แล้วจะเอาอารายไปจับสลากดีน้า.........

คิดม่ายออกเลย

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆ

10. ผม 1 เต่า 1 ..... เตรียมผักบุ้งไว้ด้วยเด๋อค่าเด๋อ *0*

แล้วร้านมันอยู่ตรงไหน - -*

ของขวัญ ซื้อไปต่อคน หรือ ต่อ คู่ - -* เดี๋ยวของมันจะเหลืออะดิ
    แนะนำหน่อย ถ้าจับแล้ว ของเหลือ ก็เอามาจับใหม่ เอาแบบว่า ทายปริศนา ใครถูกก็จับเบอร์ แต่เอาเบอร์ที่ไม่ได้เขียนไว้ใส่เยอะๆ อย่างเช่น ของเหลือ 3 กล่อง ใส่ เบอร์ที่ไม่มีไว้ ซัก 10 เบอร์ อะไรประมานนี้ คิดว่าไงครับ อันนี้แนะเฉยๆ

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ร้านเค้าห้ามนำสัตว์เลี้ยงเข้าเว้ย.......:D:D:D:D

ของขวัญเอาเป็นคุ่ล่ะชิ้นดีกว่าคู่ล่ะ2ชิ้นเปลือง:cry:

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แล้วแต่น้อง จัดมาได้เลย ใครจะเอามาชิ้นละคน รึว่าคู่ละชิ้นแล้วแต่สะดวก เราจัดขึ้นเพื่อความสนุก อยากให้สมาชิกมาสนุกสนานกันมากกว่า :) :) :)

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

ของขวัญมันจะเหลือได้ไงหว่าน้อง พี่ละมึนกะเอ็งจิงๆ เอาของขวัญมาจับมันก็ได้จับเท่าจำนวนคนนำมาแหละน้อง แล้วมันจะเหลือยังไงหว่า :confused: :confused: :confused: รึว่าเอ็งจะนำมาเป็นของขวัญให้คนอื่นจับ ก็ดีนะ :D

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    การเดินทางไป ร้านครัวพฤกษา

1. ท่านที่วิ่ง มาจากโซนนนทบุรี ให้มุ่งหน้า ถนนเกษตร-นวมินทร์ วิ่งมาเรื่อยๆ จนเจอทางด่วนรามอิทรา-อาจณรงค์ ให้เลี้ยวซ้าย ตรงนั่นเป็นไฟแดง เลี้ยวซ้ายวิ่งมาจนเลย ตีนสะพานข้ามแยก ร้านอยู่ทางซ้ายมือ

2. ท่านที่วิ่ง เรียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ให้วิ่งมาทางรามอินทรา มาจนขึ้นสะพาน ข้ามแยกถนนเกษตร-นวมินทร์ มาให้ชิดซ้าย ลงสะพานมา เลยตีนสะพาน ร้านอยู่ซ้ามมือ

3. ท่านที่มา ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ให้วิ่งมาทางรามอินทรา แล้วลง ทางลงถนนเกษตร-นวมินทร์ และขึ้นสะพาน ข้ามแยกถนนเกษตร-นวมินทร์ มาให้ชิดซ้าย ลงสะพานมา เลยตีนสะพาน ร้านอยู่ซ้ามมือ

หวังว่าสมาชิกทุกท่านคงมากันถูกนะครับ แล้วเจอกันครับ :D :D :D

15. boylpn

775
    2
    18
    ถูกต้องเลยครับ

ต้องมาให้ได้นะครับ เพราะว่าไม่ได้เจอหน้ากันนานมากแล้วครับคุณเชษฐ.. :D:cool:

รับทราบเรื่องสถานที่จัดงานครับ... :D:cool:

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ก็คือ มันจะให้จับเบอร์แบบเบอร์หลอกไม่มีของขวัญก็คือฟาวอ่ะจับเวียนกันไปไง.....ตาเต้ยนี่ติดGPSซะป่าวไม่รู้เรื่องเลย

17. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อารายน้องแว่น GPS ข้าไม่ได้มั่วนะโว้ยยยยยยยยย

เอ็งอ่านซะ "แนะนำหน่อย ถ้าจับแล้ว ของเหลือ ก็เอามาจับใหม่" หมายความว่าไง :cool: :cool: :cool:

18. ประกาศอีกที ผมไปไม่ได้แล้วครับ - -* เซ็ง เลยมี ธุระ จำเป็นอะ ทำไมต้องมาเป็นวันเดียวกันวะเนียะเบื้อโว้ยยยยยยยย

19. boylpn

775
    2
    18
    ติดธุระอะไรเหรอ?

ถึงกับมาไม่ได้เลยเหรอตุ่ย?... อย่างงี้งาน meeting ก็จะขาดสีสันไปเลยนะน้อง ลองสับรางดูอีกทีสิ.. เผื่อว่าจะแวะมาได้ มาช้ายังดีกว่าไม่มานะตุ่ย... :D:cool:

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาอัพเดทกันหน่อย ... เดี๋ยวเหงา อิอิ ไอ้ตุ่ยไม่มาขาดนักร้องเพลง ซอมบี้ เลยนะเว้ย 555+

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไอ้ตุ่ยมันโกหก.....อบรมห่าไรถึงกลางคืนว่ะ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพเดทครับ ใครไปถึงก่อนแจ้งเด็กที่ร้านว่าห้องที่จองไว้ชื่อ "กอล์ฟ" ได้เลยครับ จะเขียนติดบอร์ดอยู่ตรงทางเข้า งานเริ่มประมาณ 6 โมงครับ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยอบรมกับหัวหน้าสาวๆ ตัวต่อตัว เลยต้องถึงดึก อย่าปิดบังเลยตุ่ย 555+:D:D

24. boylpn

775
    2
    18
    เห็นด้วยนะเนี่ย

ทำตัวน่าสงสัยอีกแล้วนะนายตุ่ย... :D:cool:

25. rung_nu

889
    2
    0
    ของขวัญมันจะเหลือได้ไงวะไอ้ตุ่ย.......ใครเอามากล่องเดียวก็จับได้ครั้งเดียวไง......ใครเอามา2กล่องก็จับได้2ครั้ง...........ทำอย่างนี้แล้วของขวัญไม่มีเหลือชัวร์ๆๆๆเพราะว่ามันจะพอดีกันไงครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบบ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพเดทครับ นายโอ๋ (ญี่ปุ่นจ๋า) ไปด้วยครับ 2 ที่ งานนี้คนน่าจะเยอะดี อบอุ่น ๆๆ เพราะนั่งกันเต็มห้อง 555+

27. ผมไม่ใช่พี่นะ หึหึ รูอะไรมาเยอะ ขี้เกียดพูด :cool::cool:

28. rung_nu

889
    2
    0
    มา UPUPUPUP จำนวนคนน่าจะประมาณ 15-18 คน อะนะพี่...............เรื่องฉลากเอาไงดีครับพี่ถ้าจำนวนคู่ไม่มีปัญหา.....แต่ถ้าจำนวนคี่นี่ดิ........เอาไงดีพี่กอล์ฟ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จับฉลากก็แล้วแต่สะดวกเลยครับ จะคู่ละชิ้นหรือคนละชิ้นก็ได้ เอามากี่ชิ้นก็จับตามจำนวนที่เอามาครับ รับรองไม่มีขาดไม่มีเกิน อิอิ

30. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จัดมาแหละ ของขวัญจับฉลาก 2 ชิ้น ใครจะได้ไปน้อ.......... :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้