ได้ข่าวว่าคุณพ่อพี่เก๊าไม่สบาย ตอนนี้กำลังรักษาตัวอยู่ที่ร.พ.

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khunlamai, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอให้คุณพ่อพี่เก๊า หายป่วยไวๆๆนะครับ..

1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณพ่อ และพี่เก๊า นะคร้าบ......หายไว ๆ นะคร้าบ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ใน HLC ทุกท่านที่เป็นห่วงใย ครับ

อาการตอนนี้ ยังไม่ดีขึ้นเลย ครับ อาจจะต้องผ่าตัดอีก รอบสอง
    ตอนนี้ยังนอน ช่วยเหลือตัวเองไม่ได้ครับ ผมเองต้องผลัดเฝ้ากับคุณแม่ ครับ

ขอขอบคุณน้ำใจ และมิตรไมตรี ที่ดีเสมอมา ทุกท่านเลยครับ
    ขอบคุณครับ

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอสิ่งศักสิทธิ์ จงดลบัลดาลหั้ยคุณ พ่อพี่หายในเร็ววันนี้นะคับ พี่เก๊า

4. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ขอให้คุณพ่อพี่เก๋า หายป่วยไวไว นะครับ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

รายงานช่วงนี้ ยังคงนอน ช่วยเหลือตัวเองไม่ได้ ครับ ให้ยาฆ่าเชื้อดูไปก่อน
    ถ้าดีขึ้นก็ไม่ต้องผ่าตัดรอบสองครับ

อาการที่พบมันอยู่ๆ ก็เกิดขึ้นเลยครับ คือเดินไม่ได้ ส่งตรวจเข้าเครื่อง MRI
    พบการติดเชื้อในกระแส เลือดเข้าที่กระดูกไขสันหลัง ด้านในสุดผ่าตัดอยากมาก และมีความเสี่ยงสูง
    หมอจึงขอดูการผ่าตัดครั้งที่ 1 ก่อนครับ ช่วงนี้พักฟื้น พูดคุยได้แล้วครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ใน HLC อีกครั้งครับ

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ยังไงก้อขอหั้ยดีขึ้นเรื่อย ๆ นะคับ พี่.......

7. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ให้คุณพ่อของพี่เก๋าหายไวๆนะครับ เอาใจช่วย

8. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    หายไวไวนะค่ะ

ขอให้พ่อพี่เก๊า หายไวๆๆนะค่ะ สิ่งศักดิ์สิทคุ้มครอง ให้ปลอดภัย หาย ในเร็ววันนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    คุณพระคุณเจ้า คุ้มครองครับ ให้หายป่วยโดยเร็ว

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้พักฟื้นกลับมาแข็.แรงเร็วๆนะครับ กลับมาเดินได้แข็งแปรงเร็วๆ วิ่งเร็วให้เหมือนินจาเลยครับ..

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หายยังครับพี่ อย่างไงปีใหม่นี้ขอให้คุณพ่อหายป่วย มีความสุข ร่างกายแข็งแรงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้