เสนอจัดมิตติ้ง พวกเราชาว MR2 ไม่ได้เจอกันนานแระ สนใจมิตติ้ง ไปเที่ยวชมเมืองโบราณ สมุทรปราการกันมั้ยค

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 20 พฤศจิกายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยคนนะค๊าบบบ( ถ้ารถเสร็จทีทันนะค๊าบบบ อิอิ ) แต่ถ้าได้มิตติ้งชิวๆริมทะเลก็น่าจะดีน้าาาา
    หรือ หน้าหนาวทั้งที ขึ้นเขาใหญ่กันก็ดีน้าาาา เห็นเดี๋ยวนี้รีสอร์ทสวยๆ แถมมีกิจกรรมเยอะแยะเลย:D

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ถึงคุณนัท ยินดีต้อนรับ ไปด้วยกันนะครับ

ถึงพี่บอยลพบุรี ผมพยายามโทรหาพี่แล้วครับ แต่โทรไม่ติด ยังไงไปด้วยกันนะครับพี่

---------- Post added at 12:20:05 ---------- Previous post was at 12:19:48 ----------

ถึงคุณนัท ยินดีต้อนรับ ไปด้วยกันนะครับ

ถึงพี่บอยลพบุรี ผมพยายามโทรหาพี่แล้วครับ แต่โทรไม่ติด ยังไงไปด้วยกันนะครับพี่

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สรุปนะครับ ไปวันพฤหัสที่ 10 ธันวาคม 2552 โดยจะออกจากกรุงเทพ ไปเที่ยวชมเมืองโบราณกันก่อน หลังจากนั้นช่วงเย็น ไปรับประทานอาหารเย็นกันที่ริมทะเลบางปู จนค่ำ ก็ขับรถไปวิ่งเล่นกัน เสร็จแล้วแยกย้ายกันกลับบ้านครับ เมื่อวานผมไปดูสถานที่มาแระ ทางเข้าเมืองโบราณ มันเข้าได้สองทาง ทางหลัก รถเตี้ยมาก อย่างคุณนัท อาจจะติด ส่วนอีกทาง อยู่ติดกันเลย รถโหลดเข้าได้ครับ แต่จะแคบกว่าทางหลักนิดนึง ข้างใน เค้าลาดยางกันหมดแล้วนะครับ แต่ที่จอดรถ เป็นถนนหินคลุกแบบอัดเรียบ อาจมีฝุ่นบ้างเล็กน้อย แต่คิดว่าไม่มีปัญหา

ทางเข้าร้านระเบียงทะเล ก็ไม่มีปัญหานะครับ ที่จอดรถพอ แต่เด๊ยวผมจะโทรจองโต๊ะให้ก่อน และอาจขอเข้า กันที่จอดรถด้วยครับ เอาไว้ได้ยอดที่จะไปแน่นอนแล้ว ผมจะโทรแจ้งเค้าครับ

ยังไงผมขออนุญาติล๊อกกระทู้นี้นะครับ เพราะเกรงว่าคนที่ใช้เน็ตความเร็วต่ำ จะเปิดลำบากอ่าครับ เลยตั้งกระทู้ใหม่ซะเลย ยังไงไปลงชื่อกันได้ ที่กระทู้นี้เลยนะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=694014

แก้ไขล่าสุด: 23 พฤศจิกายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้