งานบางแสนปีนี้ ใครไปบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    คืออยากเช็คดูหนะครับว่าใครไปบ้าง :)

เผื่อจะได้นัดเจอกัน

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
  3. ไม่ไปครับ ไม่มีตัง เรียนด้วย ฝากเพื่อนๆเก็บภาพหน่อยนะครับ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สงสัยงานนี้จะเหงา หวะ

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ยังไม่แน่ใจเหมือนกันนะคราบ

พอต้องไปงานรับปริญญาเพื่อนด้วย 2 วันเลยอะ

แต่อยากไปเหมือนกะเนี่ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2009
  6. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    งานมีวันที่เท่าไรคับ น่าาไปถ้ามะติดงาน"""

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ไม่ได้ไปอ่ะครับ ไม่มีตังค์ อิอิ

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไปชัวคับ

9. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    ออกกันกี่โมงอะ ??? ติดงานช่วงเช้าซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้