คุณเคยถามแฟนคุณไหมว่าชอบไปสนามแข่งหรือเปล่า (ถามเล่นๆ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย teto, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    "เด๋วจะไปสนาม ไปมั้ย ไป โอเค หรือจะไม่ไปก็อยู่นี่แหละ อิอิ"

2. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    แฟนผมไม่ชอบไปครับ ชอบไปห้างมากกว่า เคยไปครั้งเดียวบ่นเป็นเดือนเลยครับ

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ร้อน เบื่อ เหม็น ไม่รู้ทำไรเซ็งคือคำตอบ

4. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    ไปคนเดียวนะดีที่สู้ดๆๆๆๆๆ

5. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    แฟนบอกว่าไม่ชอบรถซิ่ง

งั้นมึงก็ไม่ต้องไป

6. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ยังกะพรี่ไม่ไปกะผมงั้นแหละ ไปแล้วก็อยากกลับห้องไป....เมีย ช่ะม่ะ อิอิ :D:D:D:D

ปล. ของผมเหรอ เข้าพิทปุ๊บก็บอกแฟนว่า น้องๆ เอาน้ำฉีดอินเตอร์หน่อย มานร้อนนนนนน :D

7. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไม่ให้ไปด้วยก็งอลครับ

พอไปก็ทำหน้าบูดเหมือนตูดเป็ด

พอถามก็บอกว่าไม่เป็นไร.....แต่ดูสีหน้ามันสิ

สรุปคือผมไปคนเดียวสนุกกว่าครับ

โม้กับพวกๆได้แบบไม่ต้องแคร์สื่อ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมค่อนข้างโชคดีที่ไม่เคยมีปัญหาเรื่องนี้เพราะว่าแฟนเก่าจะไปแข่งด้วยกัน

ส่วนแฟนคนปัจจุบันถ้าไม่ติดงานก้อจะมาช่วยดูแลและให้กำลังใจคับ

9. ไปด้วยตลอดครับ......เพราะกลับดึกเค้าบอกจะช่วยดูทางให้
    แต่พอกลับทีไร...หลับตลอดทาง = ="

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แฟนผมไม่ชอบไปสนาม

แต่ชอบไปดูนอกสนาม เวลากลางคืน อิอิ

11. ของผมนี่ดวงดีหรือเปล่าไม่รู้ดันมีแฟนเป็นคนเหล็ก........ไปไหนเธอไปด้วยหมด มีบ่นนิดหน่อยแต่ไม่เคยเข็ด......ยิ่งไปสนามนี่ถ้าบอกไม่ให้ไปมีงอนนิดหน่อย..สุดท้ายก็ต้องให้ไป

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แฟนผมชอบดูพริตตี้ครับ !

และชอบวิจารณ์พริตตี้และเอาตัวเองไปเปรียบเทียบครับ

ถ้าเจอะพริตตี้อวบๆ "เห็นมะพุงปริ้นเลยดูเค้าดิไม่มีพุงนะ"
    ถ้าเจอะพริตตี้ขาวเนียน "เดี๋ยวต้องไปหาหมอละจะได้เนียนๆมั้ง"

คือผมคิดของผมเองนะ มันดีเหมือนกันนะครับ
    ผู้หญิงรักสวยรักงามพอไปสนามเจอะพริตตี้สวยๆ เค้าก็จะกิเลสเกิด กลับมาก็อยากสวยอยากงาม และก็จะบ่นๆ ขาไม่สวย ผิวไม่เนียน อะไรประมาณนี้ 555 ขำดีครับ

13. Sinatra Stand-by

Sinatra Stand-by New Member VIP

40
    2
    0
    ก็ไปด้วยบางทีนะ แต่จริงๆไม่อยากให้ไปหรอก เพราะจะไปดูพริตตี้ แฟนไปก็ได้แต่แอบเหล่ตาเหล่กันพอดี ฮ่าๆ

14. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ไม่ไปอะ ร้อน เหม็นควัน ไม่ชอบเสียงดังๆ กลัว........................

15. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    ชวนไปไหนเค้าก็ไปนะ

เพราะเห็นอยากอยู่ใกล้เราอยู่เเล้ว อยากไปไหนมาไหนด้วย

เว้นเเต่ไปเเล้วจะงอลเราตรงที่มัวเเต่สนใจรถนี่เเหละ

16. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    แฟนผมชอบดู โค ครับ .......

วันไหนแข่งธรรมดา เธอจะเฉยๆ ไป ไม่ไป ตามอารมณ์ของเธอ

แต่ถ้าวันไหนผมบอกว่า มีโคมาเต้นด้วยนะ .... เธอจะสะกิดยิกๆ อยากให้พาไปสนามทันทีทันใด :D ..... :eek:

17. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    ไปคนเดียวมันส์กว่านะผมว่า

18. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เพราะเหตุนี้ ผมถึงอยากมีแฟนที่เล่นรถด้วยกัน

19. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ไม่ไป แถมด่าด้วย

20. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ถ้ามีสมาคมแม่บ้านไปด้วย ก็ตามมาครับ
    ถ้าไม่มีก็ฉายเดี่ยว อิอิ

21. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    แฟนผมไม่ไป แล้วก็ไม่ให้ผมไปด้วยคับ

ต้องหนีไป

55

22. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ใช่ไปคนเด่วดีก่า.... สบ่ยจัยสึด อิอิ

23. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ไม่บ่นน่ะคับ แต่ต้องดูแลเทคแคร์ตลอด ขนมน้ำอย่าให้ขาดเดี๋ยวลมเสีย:cry:

24. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ไม่บ่นครับ บ่นหิวอย่างเดียวครับ 55555

งานมะคืน
    ชมแต่ รถ เซฟคิตตี้ (ปรีชายนต์)
    กับ รถพี่หมูรังสิต

อยุ่น่านแหละ 5555:D:D:D

25. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แล้วรถตั้มละ 555+

26. Godbringer

Godbringer New Member Member

33
    0
    0
    คุณเธอบอกว่า ร้อน เหนียวตัว เหม็นควัน เบื่อ

สรุปว่า วันหลังเอ็งมาคนเดียวแล้วกัน จบ...

27. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

หลังปั๊ม มีอะไร เห็นชอบพูดจัง :D:D:D:D

28. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ถามแล้ว บอกว่า ไม่ชอบไปครับ เสียงดัง + ร้อน อยู่บ้านดีกว่า

29. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

อะไรกัน น้าติ่งไม่รู้จริงๆเหรอ แนะนำให้ถามสมาชิกบลูเบิร์ดที่ชอบไปพีระบ่อยๆดู กล่าวกันว่าถ้าไปพีระแล้วไม่ไปหลังปั๊ม(เสือ) ถือว่ายังไปไม่ถึงเลยทีเดียว :welcome:

30. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้