คุณเคยถามแฟนคุณไหมว่าชอบไปสนามแข่งหรือเปล่า (ถามเล่นๆ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย teto, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ร้อน ดำ ร้อน ดำ กลับเถอะ ................. 555555555 ได้ยินแต่แบบนี้เค้าเรียกบ่นป่าวไม่รุ้คับ อิอิอิอิอิอิอิ

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    พอจะพาไปก็บ่นว่าร้อน .. พอไม่พาไปก็บ่นว่าทิ้งให้อยุ่บ้าน ไม่รู้จะเอาไงกันแน่

อย่าว่าไปสนาม ไปอู่ยังบ่นเกือบตาย
    ถามจะไปไหม? ไป แต่ไปถึง 5 นาทีบ่นจะกลับ

3. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ใจก็อยากพาไปแต่.....พอพาไปก็บ่นร้อนเหม็น ปวดหัว ไม่พาไปก็งอล แล้วทำให้ผมต้องกลับไวเพราะทนเสียงบ่นไม่ไหวทุกครั้ง :D:D:D

4. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ถ้าพีระเเฟนผมไปครับเพราะ ใก้ลเอ้าเลท 555+

5. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    แฟนไม่ชอบไป ไปทีบ่นเป็นหมีกินผึ้ง แต่ตอนหลังให้เราไปก็ดีแร้วววว

6. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    แฟนผมไม่ชอบเลยครับ ไม่ไปเลยครับ ส่วนมากผมไปคนเดียวสบายใจกว่าเยอะ และอีกอย่าง จะว่าโม้ไปเขาไม่เคยนั่ง evoของผมเลยครับและเขาไม่คิดจะนั่งเลยครับ แถมไม่ชอบรถแบบนี้อีกต่างหาก ผมก็เซ็ง

7. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ของผมก็ชอบไปนะ แต่พอไปถึงก็ไปแอบอยู่ตามซอกที่ร่มๆ รู้ว่าร้อนแต่ก็อยากตามมา ไอเราก็อยากไปกับเพื่อนๆบ้างก็อด ไม่รู้จะตามมาทำไม เฮ้อ..อ

8. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    บ่นบ้างแต่ก็ไปทุกสนาม

9. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ไปได้แต่ว่าต้องมีเซทปิคนิคไปด้วย แล้วก็ห้ามกลับดึก -*-

---------- Post added at 10:06:12 ---------- Previous post was at 10:05:56 ----------

ไปได้แต่ว่าต้องมีเซทปิคนิคไปด้วย แล้วก็ห้ามกลับดึก -*-

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    5555555555+++

บ่นอยากไป แค่ไปอู่ด้วยกัน นั่งรอทำรถ แปบบเดียวบ่นไปหลายวัน อิอิ

สนามไม่ต้องพูดถึงคับ

---------- Post added at 11:12:43 ---------- Previous post was at 11:12:27 ----------

5555555555+++

บ่นอยากไป แค่ไปอู่ด้วยกัน นั่งรอทำรถ แปบบเดียวบ่นไปหลายวัน อิอิ

สนามไม่ต้องพูดถึงคับ

11. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ไม่รู้ว่าชอบป่าว แต่ก้ไม่เคยถามอ่ะ

เพราะไปด้วยทุกครั้ง ทุกที่

จะไปแอบดูสาว ๆ มั่งซะหน่อย (อิอิ)........อดเลย

12. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    แฟนไม่ชอบไป บ่นร้อน แต่ก็ดีครับ ได้ไปเทียวกับเพื่อนๆ

เสร็จจากสนาม ดึกๆ ก็พากันไปวนหลังปั๊มต่อ :p

13. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    กระทู้เช็ครึเปล่าเนี่ยใครมีแฟนไม่มีแฟน :D:D:D

14. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แรกๆๆก้อมีบ่น ตอนนี้ไปดูด้วยกันไม่บ่นและ ถ้าเค้าอยู่ไม่ไหวจิงๆๆก้อไปหาที่เดินเล่นกับเพื่อน

15. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    เค้าชอบอะ
    มีแข่งขอให้บอก
    ตามไปตลอด

16. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D

17. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ของผมก็เป็นตามนี้เป๊ะเลยอ๊ะ ...
    ไม่ยอมให้เราไปคนเดียว...พอไปด้วย แป๊บเดียวบ่นจะกลับแล้ว...:confused:

18. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    แฟนบอกไม่นุกเลย ไปทำอย่าง....ดีกว่า555

19. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ไม่ไปครับ แถมมาห้ามเราไม่ให้ไปอีก เจอมา5-6ปีแล้วครับ ทะเลาะกันตลอด ก็เราชอบของเราแบบนี้มานานมากแล้ว พอพาไปก็บ่นร้อน พอไม่พาไปก็บอกใม่มีเวลาให้ เคยมีอยู่ครั้งนึง แข่งๆอยู่ บอกให้กลับ(ซะงั้น) หลังๆเลยเอาของกินมาล่อ ก็พอช่วยได้ :D เป็นแบบนี้แหละครับ ผู้หญิง เข้าใจเขาหน่อย ธรรมชาติเค้าเกิดมาเพื่อ ช็อปปิ๊ง ดูเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ไม่ได้เกิดมาเพื่อ แดด เสียงดัง และอากาศร้อน 555+:)

20. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    พาไปส่งที่ห้างแล้วกลับมาสนาม..จะกลับก่อนก็ให้เพื่อนไปรับถ้าอยู่ยาวๆก็ไปรับเองอิอิอิ

21. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:D ยิ้มไรครับ...หรือว่าของเค้าดีจิง:D:D:D

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เคยพาไปคลอง 5 ครั้งแรก ครั้งเดียวครับ
    หลังจากนั้นผมชวนทุกครั้ง แต่เค้าไม่ไปอีกเลย

23. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ส่วนใหญ่จะโดนเหมือน ๆ กันหมดเลยนะเนี่ย

ไม่ไปแถมไม่ให้เราไปอีก แต่ตอนคบกันแรก ๆ "บอกอยากมีแฟนขับรถซิ่ง"

เวงแท้ ๆ

24. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่โต้

รูปประกอบ คนในรูปคุ้นๆนะ 55555555+

25. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ชอบไม่ชอบไม่รู้

รู้อย่างเดียว กลัวผัวมันหนีเที่ยวเลยตามมาคุม

แล้วก็ไม่น่าจะเบื่อ เพราะมาถึงก็มีสมาคมแม่บ้านรอเม้าท์เพียบ

26. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    แฟนผมเขามีพี่ชายที่เล่นรถอยู่แล้วคับ เขาเคยไปดูมาหมดแล้วตั้งแต่ก่อนรู้จักกับผมทั้งคลอง 5 และตามสถานที่จัด "การกุศล" ต่างๆ

ทุกวันนี้ถ้าผมมีโอกาสได้ไปดูรถที่ไหนเขาก็ไปได้คับ ยังไม่เห็นบ่น แต่เท่าที่แอบสังเกตุเวลาไปงานแข่งต่างๆเขาชอบดูพวกดาราที่มาแข่งคับ

:D

27. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ว้าย ตะเองดีนะฮ้า เราเป็นตุ๊ด เลยยังไม่มีใครมาบ่นข้างๆหูนะฮ้าา~

28. RPS - 13 hotto

RPS - 13 hotto New Member Member

36
    0
    0
    อยากมากับเพื่อนก้ต้องแอบมาสิคับ อิอิ

ปล. เด๋วงานบางแสนเจอกันครับ

29. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ได้เลยครับ :D

30. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ทุกครั้งที่ชวน เค้าจะตอบมาว่า ไปก็ไป...

แต่ก็ไปทุกครั้งนะ ไม่บ่น ไม่ยิ้ม

เลยไม่รู้ จะดีใจรึเสียใจดี

หึหึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้