ของเข้าแล้ว

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย polototo, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ทำไมหละครับพี่ อาม

2. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ก้อตอนนั้นก่อน แข่งสักสองวัน เทอโบเก่าผม พัง hks 2835 pro s แล้วต้องใส่ใหม่เพื่อแข่ง ขึ่นเขาใหม่ใส่ gt35 ไม่ทัน เลยหันมาคบ gt32 แก้เขาเดิม เพื่อแข่งไปก่อนอ่ะครับ ก้อเลยใส่ได้แค่ gt32 แล้วเบิกใหม่มาในทันที พอแข่งเสร็จก้อมาขึ่นเขาใหม่ แต่ก้อเสียดายลูกนี้เลยว่าเดียวรอให้ผมหมดฟีลลิ่ง ก่ะลูกนี้ก่อน ค่อยหาลูกใหม่ต่อไป แต่ตอนนี้สองใจเพราะถ้าแรงกว่านี้ เวลาออกตัว กลัวเฟืองท้ายกับ เกียร์ จะพัง สะก่อน

3. polototo

761
    5
    0
    แล้ว feelling gt35 หละครับพี่อาม เป็นยังไงบ้าง

4. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ก้อดีครับ มาเร็วมาลึก มากมาก ด้วยครับ เป็นเทอร์โบที่ดี จิงจิงครับ

แต่จิงจิงต้องถามพี่ก้อง กลองเต็มๆ มาแล้ว แต่จากที่ถามแก หลังลองแกก้อบอกว่า ดีมากมาก เหมาะกับเซอร์กิต เลยทีเดียว

5. polototo

761
    5
    0
    ล้างเสื้อ ฝาเส็ดแล้ว

น่าจะเริ่มประกอบแล้ว

ถ้ามีโอกาสไปอู่จะเก็บภาพมาให้ชมครับ

แต่เวลาไปอู่ไม่เคยเห็นพี่เค้าประกอบเลย สงใสจะทำงานตอนกลางคืน

6. polototo

761
    5
    0
    ขุดๆ สตาสเครื่องแล้วครับ เสียงดุมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้