สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pongcivic, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ว้าว! อยู่ระยองเหมือนกันเลย อยู่ตรงไหนอ่ะครับ ผมอยู่แกลง ยินดีที่ได้รูจักครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมเก๊า ครับ
    แวะมาบ่อยๆ นะครับ

3. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    อยู่ในตัวเมืองระยองขอรับ....อิ..อิ...

4. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    หวัดดีครับ สมครับ ยินดีต้อนรับครับ

5. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีครับปาล์ม คร๊าบบบ

6. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับที่ต้อนรับอย่างดี.......เด๋วแวะมาบ่อยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้