โหวตมิตติ้งปีใหม่ครับ......เสาร์ที่สองเดือนมกราคม ปีหน้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ขอบคุณครับ แล้วเรื่องอาหารว่าไงกันครับ เหมือนปีที่แล้วมั้ยครับ ครอบครัวละ 1 เมนู

2. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    :D:D
    คุยกับควานแล้วครับ ผมนอนห้องโถงก็ได้ครับ

เดี๋ยวเตรียมผ้าห่มกับที่นอนไปให้พร้อม ประหยัดตังค์ดีด้วย อิอิ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ก็น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ.......

เพียงแต่ จริงๆ แล้ว ที่ที่พักนั้น
    จริงๆ เค้าห้ามทำกับข้าวอ่ะครับ......
    คราวที่แล้วที่เราไป เราฝ่าฝืนกฏเค้านิดหน่อย
    โดยที่เราไม่ได้บอกเค้าก่อน

รู้สึกว่า ผนังด้านนึงของเค้าชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำมันที่เราทอดๆ ผัดๆ
    อะไรไปอ่ะครับ..........

อิอิ
    ก็คงต้องลองดูอ่ะครับ ว่า Menu ที่เราจะจัดกัน มันประมาณไหน :D

:rolleyes: เอางั้นเหรอ...........

:D อิอิ
    พรี่ odd พรี่ มู๋...................... 1 ห้อง
    พรี่นริว และสาวในปกครอง....... 1 ห้อง
    น้อง +MeMo+....................... 1 ห้อง
    น้อง เอ + ป้า ann .................1 ห้อง
    พรี่ฮะนุ และเด็กๆ ..................... 1 ห้อง
    พรี่เสี่ยหลง และน้อง Expensive ....... 1ห้อง
    พรี่วา ณ.รั่วนคร ......................... 1 ห้อง
    พรี่อบต.กล้วย ............................. 1 ห้อง

บ้านใหญ่ครบ 8 ห้องแล้น.............

ลุงจ๊าง และ ควาน........................ 1 ห้อง....... ห้องโถงรวม
    :rolleyes:

ท่านอื่น จะเอาไงครับ..... จะแยกไปหลังอื่นไหม หรือจะยังไง
    รีบแจ้งนะครับ........ พรี่ๆ เค้าจะได้จองห้องให้ด่วนๆๆๆๆๆๆๆ

:D

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ครับ ขอบคุณครับ

5. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    โอ๊ด นุ้ย ไปด้วยครับ ขอ 1 ห้องครับ

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ห้องในบ้านหลังงาน(หลังใหญ่)เต็มแล้ว
    คุณจะแยกห้องไปนอนบ้านอื่น หรือจะนอนที่ห้องโถง
    รบกวน Post แจ้งด้วย
    ถ้าไม่แจ้ง พรี่ๆ ที่เค้าจองห้อง จะจองไม่ถูกครับ.......

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ลงชื่อกันมาเลยคร้าบบบบ อยากทราบจำนวนก่อนครับ เพิ่มเติมยังไงจะได้จัดให้คร้าบบบบบ

วันที่ 15 ธ.ค. 52 ปิดรับจองน๊ะคร้าบบ :D

8. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ขอแยกห้องนอนบ้านอื่นครับ :) ขอบคุณครับ

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: .......
    ที่ที่พักนั้น
    จริงๆ เค้าห้ามทำกับข้าวอ่ะครับ......
    คราวที่แล้วที่เราไป เราฝ่าฝืนกฏเค้านิดหน่อย
    โดยที่เราไม่ได้บอกเค้าก่อน

รู้สึกว่า ผนังด้านนึงของเค้าชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำมันที่เราทอดๆ ผัดๆ
    อะไรไปอ่ะครับ..........

อิอิ
    ก็คงต้องลองดูอ่ะครับ ว่า Menu ที่เราจะจัดกัน มันประมาณไหน :D

พรี่ odd พรี่ มู๋...................... 1 ห้อง
    พรี่นริว และสาวในปกครอง....... 1 ห้อง
    น้อง +MeMo+....................... 1 ห้อง
    น้อง เอ + ป้า ann .................1 ห้อง
    พรี่ฮะนุ และเด็กๆ ..................... 1 ห้อง
    พรี่เสี่ยหลง และน้อง Expensive ....... 1ห้อง
    พรี่วา ณ.รั่วนคร ......................... 1 ห้อง
    พรี่อบต.กล้วย ............................. 1 ห้อง

บ้านใหญ่ครบ 8 ห้องแล้น.............

ลุงจ๊าง และ ควาน........................ 1 ห้อง....... ห้องโถงรวม ในบ้านใหญ่

พรี่ประธาน OATH และพรี่นุ้ย ............. 1 ห้อง แยกบ้านต่างหากนะครับ

ท่านอื่น จะเอาไงครับ..... จะแยกไปหลังอื่นไหม หรือจะยังไง
    รีบแจ้งนะครับ........ พรี่ๆ เค้าจะได้จองห้องให้ด่วนๆๆๆๆๆๆๆ

ปิดรับจองและจัดการเรื่องห้อง บ้าน และที่พัก วันที่ 15 ธ.ค.
    ตามประกาศของคณะปฏิวัติ นะครับ :D

10. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    พรี่ เอ ครับ+พรี่โต้ง...ห้องของผม...ขอให้ครอบครัวพรี่น้อยใช้สิทธิ์แทนนะครับ..เนื่องจากครอบครัวของพรี่น้อย 4 คน ของผมนอนกะน้องโก๊ะ...ขอจองห้อง ด้านใน รีสอร์ท 1 ห้อง รบกวนเปลี่ยนแปลงตามนี้นะครับ ขอบคุณครับพรี่เอ+พรี่โต้ง...ตามนี้นะพรี่น้อย จุ๊บๆ

11. AnnJaa

AnnJaa New Member Member

32
    0
    0
    น้องเอเค้าไปกะใครอ่ะคะพี่โต้ง
    เค้าไม่ได้ไปกับแอนคนที่หน้าตาดีๆ คนนั้นเหรอ
    คริ คริ

12. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dหาห้องแช่ร์ด้วยครับ.........ไม่งั้นก็ห้องโถง:D:D:D

13. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ห้องโถงไม่มีห้องน้ำครับ..........................
    ........รบกวนคณะทำงานแจ้งราคาค่าที่พักให้สมาชิกทราบด้วยนะครับ.........

---------- Post added at 21:30:21 ---------- Previous post was at 21:30:06 ----------

ห้องโถงไม่มีห้องน้ำครับ..........................
    ........รบกวนคณะทำงานแจ้งราคาค่าที่พักให้สมาชิกทราบด้วยนะครับ.........

14. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อิอิ...จองกันตอนไหนหว้า เร็วจัง เผลอไปนิดเดียวเอง:eek::eek:
    ขอบคุณครับ พี่วา ถ้าไม่มีห้องว่าจะกางเต้นท์นอน เปลี่ยนบรรยากาศซะหน่อย อิอิ
    แต่พี่อย่าลืม จ่ายค่าห้องไปด้วยนะ อุตสาห์ไปพักแทน อิอิ:D:D

15. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    พี่บุ๊งครับ...............ห้องผมแชร์ได้เหมือนปีที่แล้วครับ..............................พี่สนใจไหมครับ

16. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    :cry::cry::cry:

17. taywa

1,241
    1
    0
    ได้เลย...ครับว่าแต่มีอีกไหมละ....555 :D:D:D

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เดี๋ยวว่างๆ จะมา Update ให้ นะ...:rolleyes:

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับๆๆๆๆ

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เอ่อ............
    สมองเธอได้รับความกระทบกระเทือนไรจากการกระทำของพรี่ A หรือเปล่าเนี่ย

คริคริ..........:rolleyes:

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:rolleyes: ค่าบ้านหลังใหญ่ = 8,000 บาท
    ท่านที่พักตามห้องที่บ้านหลังใหญ่ รบกวนจัดมา ห้องละ 1,000 บาทครับ
    ท่านที่พักในห้องโถงของบ้านหลังใหญ่ รบกวนเตรียมเครื่องนอนไปด้วย โดยไม่ต้องเสียสตางค์ค่าห้อง
    ส่วนที่จะแยกห้องหรือแยกบ้านออกไปพัก ยังคงต้องรอราคาที่พักนะครับ ยังไม่ทราบราคาตอนนี้

:cool:

พรี่น้อย และพลพรรคตัว น. ......... 1 ห้อง

ลุงจ๊าง และ ควาน........................ 1 ห้อง....... ห้องโถงรวม ในบ้านใหญ่

อันนี้ แยกบ้านแยกห้องออกจากหลังใหญ่นะครับ
    พรี่ประธาน OATH และพรี่นุ้ย ........................ 1 ห้อง แยกบ้านต่างหากนะครับ
    พรี่วา ณ.รั่วนคร และพรี่ตากวด ......................... 1 ห้อง ใน Resort

ปิดรับจองและจัดการเรื่องห้อง บ้าน และที่พัก วันที่ 15 ธ.ค.
    ตามประกาศของคณะปฏิวัติ นะครับ :D

22. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    สำหรับห้องเพิ่มเติม ราคา 1000-1400 ต่อห้อง เป็นห้องเดี่ยวๆ หรือเป็นบ้านเป็นหลังมี 2 ห้อง :D:D:D:D:D:D:D:D

23. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:D เนื่องจากผลประกอบการปีนี้งบเดบิตไม่เท่ากับเครดิตจึงขอนอนที่ห้องโถงเพื่อประหยัดงบ :D:D:D

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:rolleyes: ค่าบ้านหลังใหญ่ = 8,000 บาท
    ท่านที่พักตามห้องที่บ้านหลังใหญ่ รบกวนจัดมา ห้องละ 1,000 บาทครับ
    ท่านที่พักในห้องโถงของบ้านหลังใหญ่ รบกวนเตรียมเครื่องนอนไปด้วย โดยไม่ต้องเสียสตางค์ค่าห้อง
    ส่วนที่จะแยกห้องหรือแยกบ้านออกไปพัก ราคาต่อห้องอยู่ที่ 1,000-1,400 บาทครับ

:cool:

พรี่น้อย และพลพรรคตัว น. ......... 1 ห้อง

รายนามใช้บริการห้องโถงรวม ในบ้านใหญ่
    ลุงจ๊าง และ ควาน...............................
    เสี่ยบรุ๊งบริ๊ง GasThai และ ผู้คุม...............

อันนี้ แยกบ้านแยกห้องออกจากหลังใหญ่นะครับ
    พรี่ประธาน OATH และพรี่นุ้ย ........................ 1 ห้อง แยกบ้านต่างหากนะครับ
    พรี่วา ณ.รั่วนคร และพรี่ตากวด ......................... 1 ห้อง ใน Resort

25. madboy

2,808
    11
    38
  26. taywa

1,241
    1
    0
    บ้านที่อยู่ตรงข้าม.....บ้านเราเต็มไหมครับ.......จะได้มีที่จอดเป็นของเราด้านหน้าเลย......รบกวนพรี่เอคราบ.....แล้วราคาห้องแบบที่เบนเตี๋ยวเนื้อ...ไปนอนแบบนั้นเท่าไหร่ครับ...รบกวนพรี่ด้วยครับ..

27. แบบเบิ้ดๆ

แบบเบิ้ดๆ New Member Member

95
    3
    0
    อยากไปครับ แต่ตรงกลับวันเด็กต้องขายไอติมที่ร้าน
    ไว้โอกาสหน้านะครับพี่ๆๆ

28. madboy

2,808
    11
    38
    ตรงนั้นน่าจะยังว่างอยู่ครับ ราคาตามที่บอกครับ 1400 บาท/ห้อง (2 ห้องนอน):D

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D Bird จะตามมาตอนมืดๆ ดึกๆ ก็ได้นะครับ
    เพราะงานแบบนี้ พรี่ๆ เค้ารั่ววววววววว กันยันเช้า....... :D

30. taywa

1,241
    1
    0
    บ้าน 1 หลัง 2 ห้อง 1400 ใช่ไหมครับ.....ถ้าใช่ตามที่เข้าใจ...ถ้าเป็นราคานี้ก็รบกวนจองให้ด้วยครับ...คาดว่าน่าจะมีคนมาใช้บริการอาบน้ำ+เปลี่ยนชุด+พักผ่อน เรื่องรายชื่อยังไม่รู้ที่แน่ๆ...พี่วา+พี่โก๊ะ แน่นอน เดี๋ยวจะลองโทรหา เบน ดูว่างานนี้มาไหม.....จองให้ด้วยนะครับพรี่เอ....หลังแรกซ้ายมือ.....หลังที่แอบมองกันนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้