ถามคนที่จะไป Bangsaen Thailand Speed Festival 2009

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย KENTENS@I, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เด๋วเอาป้ายไฟ ไปติดไว้ตรงโค้งแหลมแท่นนะนุช เด๋วดูอยู่บนตึกหล่ะ แดดมันร้อนนนนนนนนนน

2. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    รอ Midnight BangSaen คร๊าปปปป :D:D:D

3. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อยากไปดู+ร่วมทําการกุศลด้วย ยังไงไปคอลง5จบอาจจะตามไปทําบุญด้วยคนครับ

4. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เน้นการกุศลคร้าบบ อิอิ

5. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    ...กลางคืนเค้ามีไรกันอ่ะ อิอิ

6. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    รอบ กลาง คืน . . . . คิ๊ คิ๊ ๆ ๆ

7. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    ไปดูรถแข่งครับ แต่ขอบอกร้อนโคตรๆ

8. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    แนวร่วมเพียบ...ยาวปาย...

9. การกุศลคับ ชอบมาก

10. dearkaelle

dearkaelle New Member Member

59
    3
    0
    1 ตั้งใจไปดูทุกอย่างที่เกี่ยวกับงานแข่งรถ
    2 ที่อยากแนะนำครับควรรีบจองที่พักครับ

11. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    อยากไปมั้งจัง

12. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0
    ผ่านมา ฝากข้อควรระวังนิดนึงนะครับ เพราะปีที่แล้วโดนกันมาเต็มๆ ช่วงระหว่างทางที่ไปออกบูธ ประมาณ เกือบ 6 โมงเช้า ก็เจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆนักข่าว ที่ทำกิจกรรมกันยันเช้า ก็ได้จอดรถทักทายกัน ตรงวงเวียน และก็มีกลุ่มวัยรุ่นกำลังขึ้นรถเตรียมถอยออก ........ เเต่คนที่นี่ดุ จะถอยรถก็ไม่ยอมบอกด้วยคำพูด แต่ใช้ลูกปืนบอกแทน ดีที่ท่านยังใจบุญไม่ยิงใส่กลุ่มนักข่าว แค่ยิงขึ้นฟ้าน่าจะเกือบหมด แม็ก ไม่อยากคิดถ้าวันนั้นลูกปืนมาทางกลุ่มนักข่าว ก็น่าจะมีบาดเจ็บล้มตายไปบ้าง หลังจากเหตุการณ์น้องนักข่าวท่านนึง ทำบุญใส่บาตรไป 500 บาท ไม่รู้ทำบุญล้างซวยหรือเมากันแน่ ฮิฮิ

13. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    การกุศลสุดติ่ง เรซซิ่งสุดมันส์

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    กลาง คืน วันเสาร์ จอด รอดู ช่วงไหน มันส์ สุดคับ........แนะนำที.....

15. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    แล้วปีนี้จะจอดรถก็ดู ซ้ายดูขวาดีๆๆละ อิอิ

16. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    THE TIDE ครับ

17. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ปีที่แล้วไม่ได้ไปครับ เพราะลูกผมเพิ่งเกิดได้ไม่ถึง 3 เดือน แต่ปีนี้คงจะไปครับ พาลูกไปเที่ยวทะเลด้วย แต่ไม่รู้จะมีที่พักป่าว ใครมี่ที่พักที่อยู่ไม่ไกลหาดบางแสน แล้วสามารถดูรถแข่งได้ด้วย ช่วยแนะนำหน่อยครับ ปล.ขอราคา มนุษย์เงินเดือนนะครับ

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    http://www.hotelsguidethailand.com/home/fulldetail.php?l=th&code=1104

รองดูนะคับพี่ ไม่ณู้ว่าดี ป่าว แต่ทีมผม พักที่นี่กันคับ

ราคารับได้ไม่เว่อ ราคานักศึกษาเลยคับ ไม่ไกลมากด้วย อยู่ติดหาด

19. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ที่เด็จอยู่ที่ คืนวันเสาร์คับ....

เอิ๊กๆๆๆๆ

20. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ตอนกลางคืน

21. impressza

impressza New Member Member

7
    1
    0
    ปีแรกเลย ตอนกลางคืน ไปดูเค้าซ้อมกัน ตรงโค้งลงเขา ยูเทิร์น

สักพักเจอLambo ซัดโค้งมาเลย ครั้งแรก ไม่เท่าไร ไม่ดริฟ

สักพักมาอีกคราวนี้ดริฟเลย ลุ้นว่าจะโดนกำแพงไหม

สรุปว่า....เกือบโดนกำแพง เฉียดนิดเดียวเท่านั้น

22. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ติดตามงานทำบุญประจำปีครับ :D

23. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    การกุศล ช่วงกลางคืน
    ช่วยบอกพิกัดด้วยครับบบบบบบ

:D:D:D:D

24. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ไปกลางคืนวันเสาร์กับพี่ดิ
    เดี้ยวพี่พาไปเปิดหูเปิดตา อะจึยอะจึ้ยนะ น้องเอ๋ย:D

25. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ ไปด้วยคนคับ พี่ ป๊อบ

26. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ตั้งใจไปดูรถแข่งครับ กับขับรถเล่นกลางคืนครับ ทำงานด้วย

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ถามคนที่จะไป Bangsaen Thailand Speed Festival 2009

1.ตั้งใจ หรืออยากไปดูอะไรกันบ้าง ครับ

ตั้งใจไปดูรุ่น Retro แล้วถือโอกาสไปเที่ยว แล้วหาอะไรกินตอนกลางคืน

2.แล้วใครไปปีที่แล้ว แนะนำด้วยนะครับ จะได้เตรียมตัว กันครับ

ไปมาสองปีแล้ว ติดปัญหาตรงหาที่จอดรถ แต่ถ้าจะค้างคืนต้องรีบจองนะ เดี๋ยวเต็ม

28. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    นั่นน่ะสิพี่...โหดเกิ๊นนนน...

ปีนี้ต้องดูแลตัวเองดีๆ หน่อยล่ะ โดนทั้งรถ ทั้งคนแบบปีที่แล้วไม่ไหวนะพี่ CRV มันโหดจริงๆ เล่น 11 มม. เลยง่า อาวุธสงครามชัดๆ

ปล.พี่น้องชาว Racing Web ทั้งหลายดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ

29. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
  30. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ผมยังไม่เคยไปดูครับ อจากจะรู้ว่าเราสามารถจะจอดรถดูตรงใหนได้บ้างครับ และรถติดมากไหมครับ คงจะกลับมานอน กทม ที่พักผมโทรหลายที่แล้ว เต็มหมดครับ อยากไปดูรถสวยๆและพริตตี้ ครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้