CHAVEคันใหม่จะทำอะไรกับมันดี......

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 12 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ทำอะไรได้บ้างมาดูกันคับ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ทำหัวไฟเบอร์ได้ด้วยนิ

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    โหยพี่จะทำหัวไฟเบอร์

ให้มันมีผมขึ้นก้อดีอยู่แล้วววว

กรั๊กกกๆๆ

---------- Post added at 17:22:58 ---------- Previous post was at 17:22:43 ----------

โหยพี่จะทำหัวไฟเบอร์

ให้มันมีผมขึ้นก้อดีอยู่แล้วววว

กรั๊กกกๆๆ

4. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    จะดังแค่ไหนก็ได้ แต่ ควันดำ มากไม่ได้ หรือเป่า ครับ

5. Reloaded

1,378
    32
    0
    ไม่เป็นไรครับมีสวิทซ์เปิดปิด ระวังมาแชลท์อย่างเดียว 555

6. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    5555555 แรงๆๆกันไปครับ

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ว่าจะใส่ลิ้นแบบนี้ ถอดหลังคาออก ใครจะซื้อบ้างครับผม หลังคาน่ะ ขายถูกๆ

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เทอร์โบ TD04HL คงวิ่งได้มั้ง.!!!

9. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    จัดไปครับ จิ๊ดๆ แล้วทำไมจำกัดปากเทอร์โบเล็กขนาดนั้นครับ งงจัง

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เดี๋ยวมันเร็วกว่าพวกอีโวยังไงล่ะครับ........ ต้องตอนไว้ก่อน

11. Reloaded

1,378
    32
    0
    แล้ว pro series เค้าจำกัดด้วยรึป่าว

12. Green_Dragon

Green_Dragon New Member Member

45
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน โค๊ชเปลี่ยนรถแล้วเหรอ

13. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    pro sereis เป็นเทอร์โบเดิม หนิครับ

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    โบเดิมแค่ใบหน้าใบหลังไม่เดิม ที่เดิมคือ ฝาหน้า ขนาดยอดใบหน้าและใบหลัง โข่งหลัง.........นอกนั้นยัดได้ยัดไป มั้งครับ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ว่าแต่ว่าเวลาโหลดแบบตัดสปริงเค้าตัดข้างบนหรือข้างล่างกันน่ะครับ....

ถามร้านโหลดเค้าบอกว่าตัดข้างบนเลย เพราะว่าข้างล่างขดมันเล็กต้องเอาไว้

ถามคนใช้รถก็บอกว่าตัดข้างล่างไม่งั้นจะกระด้าง ผมลองมาแล้วก็เลยสงสัยว่าจะเชื่อใครดี

ไม่อยากซื้อสตัทปรับเกลียวเพราะว่า เดี๋ยวก็หาเทอิ้นใส่แล้ว...????

แต่สุดท้ายผมก็ตัดข้างล่างขดเล็กไปแล้วหล่ะครับ ตัดไป2ข้อ เตี้ยได้ใจเลย แต่ถอดยางออกยังห่างเกือบ2นิ้ว

---------- Post added at 10:46:36 ---------- Previous post was at 10:46:17 ----------

ว่าแต่ว่าเวลาโหลดแบบตัดสปริงเค้าตัดข้างบนหรือข้างล่างกันน่ะครับ....

ถามร้านโหลดเค้าบอกว่าตัดข้างบนเลย เพราะว่าข้างล่างขดมันเล็กต้องเอาไว้

ถามคนใช้รถก็บอกว่าตัดข้างล่างไม่งั้นจะกระด้าง ผมลองมาแล้วก็เลยสงสัยว่าจะเชื่อใครดี

ไม่อยากซื้อสตัทปรับเกลียวเพราะว่า เดี๋ยวก็หาเทอิ้นใส่แล้ว...????

แต่สุดท้ายผมก็ตัดข้างล่างขดเล็กไปแล้วหล่ะครับ ตัดไป2ข้อ เตี้ยได้ใจเลย แต่ถอดยางออกยังห่างเกือบ2นิ้ว

16. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    update รูปรถหน่อยครับ อยากเห็น

17. Reloaded

1,378
    32
    0
    ซื้อตัวโหลดอันล่ะไม่กี่ร้อยเอง ใส่ได้เลยไม่ต้องตัดสปริงด้วย

ปล.จะใส่เทอินแล้ว งั้นแอสเทคฟรอสที่ใส่อยู่ผมขอนะพี่

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขายครับ....

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เปลี่ยนสินทรัพย์ให้เป็นทุนครับ

20. nater-techno

nater-techno New Member Member

31
    0
    0
    ทำสเวลคืออะไรหรอครับ

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ทำให้มันเบิลเครื่องได้ติดเท้าเหมือนปั้มดิบ ไม่มีรอคิดหายๆ....บอกไม่ถูก

22. aa69

aa69 New Member Member

38
    0
    0
    ลงรูปรถหัยดูหน่อย.........น้าเจียบ

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เดิมๆคันนี้แหละครับ

24. Reloaded

1,378
    32
    0
    เลียนแบบ

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เชฟแฝดนรก จะลองกะ 3กุมารห้าวเป้ง

26. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แต่มะกล้าลองกะ3.0DiTEQของพี่น้องหรอกนะ

27. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ฝีมือไม่ถึงครับ ผมอะเดี๋ยวไปทำเบรกมือดีกว่า

28. Reloaded

1,378
    32
    0
    แก้ครัช เปลี่ยนยาง เปลี่ยนเต็ด เปลี่ยนเบรค รายการรอทำเป็นหางว่าวเลย หนี้เก่าๆก็ยังไม่หมด T_T

29. nater-techno

nater-techno New Member Member

31
    0
    0
    ทำสเวิทกับoriginalengineมันคนแบบกันใช้ไหมครับ

เห็นมันคนละชื่อ ยังไม่ได้โทรไป อยากทำมั่ง

ว่าแต่รถส่งของทำได้เปล่า อยากถอดหลังคาจังเลยT_T

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มันก็คือกันครับ เครื่องเดิมๆ ทำให้มันขับสนุกขับง่าย เบิลได้ติดเท้ากดมากดมา เดิมๆแต่ขึ้นเร็ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้