Update Formula 1 2010 Season

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย AQDONUT, 12 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ถ้าไม่ติดงานเดี๋ยวผมชวนพีทไปด้วยครับ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แล้วปลาย มกรา 2010 นี้ กองคลัง จะจ่ายตังมะคับ....ฮือๆ..:cry:

3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

กำลังสะสมทุนอยู่ครับพี่ ยังไงก็ต้องลุย รวมทีมกันแล้ว :D

4. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อ๊ะ อ๊ะ จะทำอะไรกัน เพ่โป้ง ตานัท

Just another Driver ครับ ว่าแต่ พีท คือใคร :)

5. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    พีทคือเพื่อนที่ออฟฟิศผมเองครับ มือจรวดเหมือนกัน เพิ่งมารู้ที่หลังว่าเป็นหลานของแมน มานิต

6. AQDONUT

677
    11
    0
    เอาแล้ว รับรองมันส์ :D

7. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เนื่องจากมีทีมเพิ่มขึ้นเป็น 13 ทีม

FIA จึงได้เสนอระบบการนับคะแนนใหม่ ดังนี้ :

1st: 25 points
    2nd: 20 points
    3rd: 15 points
    4th: 10 points
    5th: 8 points
    6th: 6 points
    7th: 5 points
    8th: 3 points
    9th: 2 points
    10th: 1 point

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    นับคะเเนนเหมือนโกคาร์ทที่ MSL เล้ยยย.....อิอิ

9. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    ปกตินัดโกคาร์ทกันบ่อยมั้ยอะครับ

10. AQDONUT

677
    11
    0
    โปรโมเตอร์โป้ง ช่วย ตอยคำถามทีคร๊าบบบ

11. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ใช่ๆๆ โปรโมเตอร์โป้งตอบด่วน

12. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    Red Bull ยืนยันใช้เครื่อง Renault ต่อ

Di Grassi ได้ขับรถ no.2 ของ Virgin

Sauber ยืนยัน Koboyashi 1 ในนักขับของทีม

13. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    Seat จะเต็มแล้วนิ
    เหลือ Renault, USF!, Sauber, STR, Campos, และ Mercedes ที่ยังไม่ครบ (ใช่ป่ะเนี่ย)

รอเปิด season หน้า น่าสนุกๆ
    ไม่รู้ว่าการไม่มีการเติมน้ำมันเนี่ย จะเป็นยังไง แบบนี้เวลาเปลี่ยนยางก้อจะกลับไปมันส์กันเหมือนเก่า

14. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    อ้อ คุณ Ghostracer โกคาร์ท เนี่ยเขาจะนัดกันทุกวันพุธครับ เย็นๆๆ ถึงปิดสนาม
    (แต่ผมไม่ค่อยได้ไป)

แต่โอกาสสูงมากถึงสูงที่สุด ที่จะเจอคุณ PONG DMAX เอ้ย PONG Being เฮ้ย PONG Birel
    เชิญเลยนะครับ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กลุ่มผม มี เฮียบี โดนัด และเพื่อน จะนัดรวมตัวกันช่วงเย็นๆวันพุธ อยู่กันจนเกือบปิดสนาม
    พุดคุย ฝึดซ้อมการขับแบบ จำลองการแข่งขัน ส่วนผู้ที่มาใหม่ แล้วยังไม่ชำนาญ ก็สามารถเริ่มฝึกซ้อม
    แล้วมานั่งสนทานาพุดคุย เฮฮาได้ ผมว่าบรรยากาศง่ายๆกันเองๆมากคับ

ถ้าวันพุธมาสนามแล้วยังไม่รู้จักใคร ให้เดินไปถามนายสนามที่ช่องจ่ายเงิน ถามถึงโป้งก็ได้คับ
    เด๋วเค้าเรียกผมมาเอง....:D

16. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ขอบคุณครับ ไว้วันพุธไหนซักพุธนึงผมขอไปทำความรู้จักด้วยนะครับ อิอิ

17. AQDONUT

677
    11
    0
    ยินดีต้อนรับเลยครับ :D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แน่นอน....อิอิ

19. ติ๊ต่าง

801
    32
    0
    หลังเปิดคอมปั่น Ratio อยู่นานแรมเดือน

ตอนนี้ผมได้ Invite เว็บปิดที่เคยบอกไว้มาแร้วววววว

รบกวนขอเมล์เพื่อนๆด้วยครับ เดี๋ยวจะส่งไปให้ :)

รบกวนส่งมาที่ [email protected] นะครับ

บอกให้ทราบด้วยก็ดีครับว่าใครเป็นใคร ผมไม่อยากส่งมั่วน่ะ :)

อย่า PM มานะฮะ มันเต็มแล้ว -*-

20. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    อยากได้จัง invite นี่กี่คนก็ได้เหรอคับ

21. ติ๊ต่าง

801
    32
    0
    Mod เขาว่ามายังงั้นอ่ะครับ ตราบใดที่ Ratio เิกิน 1.25 จะกี่คนก็ได้

สนมะฮะ?

ส่งเมล์มาเลย

หรือถ้าไม่หวงอีเมลืจะแปะในนี้ก็ได้ครับ :D

22. raikkonen

raikkonen New Member Member

154
    2
    0
    ผมสนใจครับ ทิ้งเมล์ให้เลย ใครสนใจ msn คุยกันเชิญ add ผมด้วยครับ หาคนคุยเรื่อง F1

[email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2009
  23. ติ๊ต่าง

801
    32
    0
  24. raikkonen

154
    2
    0
    อันที่สองครับ ทำไมมันขึ้นจุดหน้าตัว j ได้หว่า งงเลย ขอบคุณมาก ๆ ครับ ได้รับแล้วกำลัง regiestor อิอิ

25. raikkonen

154
    2
    0
    โห้ยยย ชอบตรงที่มีรายการเกี่ยวกับ F1 ให้โหลดมานั่งดูเยอะเลย เสียดายแปลไม่ออก น่ามีซับไทย ฮ่า ๆ ขอบคุณมาก ๆ ครับ ท่านใดยังไม่รับไปรีบ ๆ เลย แหล่มมาก ๆ ๆ

26. raikkonen

154
    2
    0
    ข่าวล่า เฮียชูมี่รอตรวจร่างกายถ้าไม่มีปัญหาการบาดเจ็บที่คอ มีโอกาสสูงที่จะกลับมาขับ F1 ให้กับ Mercedez GP คู่กับนิโก้รอสเบิร์ก ลุ้น ๆ ให้เฮียชูกลับมา จะได้มันส์ ๆ

27. ติ๊ต่าง

801
    32
    0
    ขอ email เพื่อนๆด้วยคร้าบ อยากแบ่งปันๆ :)

28. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ส่งไปแล้วครับ

แล้วแอดได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

29. AQDONUT

677
    11
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ ช่วงนี้ไม่ได้เปิดบิดเลย ที่ทำงานใช้ไม่ได้ แถมคอนที่บ้านก็ห่วยอีก :D :D :D

30. raikkonen

154
    2
    0
    ชูมี่เซ็นต์สัญญากับ เมอร์เซเดส จีพีเรียบร้อยแล้วครับ 1 ปี คู่กับนิโก้รอสเบิร์ก ถ้าจำไม่ผิดได้ค่าตัว 6.2 ล้านปอนด์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้