ตำรวจตั้งด่าน ขับหนี-ขับหลบ-ไม่ยอมจอด-เข้าซอย ใครเคยทำบ้าง ??

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย phoenixtoon, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เคยครับ

เรียกเราเราก็ชิดเลนขวาให้นะครับ.....แต่จอดไกลๆจากที่ตำรวจเรียกหน่อย

รอให้ตำรวจเดินมาใกล้ๆรถแล้วก็ขับออกไปครับ

แจกควันให้กินไปหนึ่งสำลัก

สะใจดีวู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เพิ่งทำไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เคยทำสมัยรุ่นๆคับ ตอนนี้แก่แล้ว ไม่ไหว ตาหูไม่ดี

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อะไรที่ตรวจแอลกอฮอล์ ..........ฝ่าด่านหมดคับ...

4. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ตอนขับรถยนต์ไม่เคยทำอะ เครื่องเดิมๆ กลัวหนีไม่ทัน แต่ก็รอตลอด ผมมุขดีครับ

เวลาเข้าด่าน เปิด จส100 ดังๆ มันแถบจะไม่ถามอะไรเลย เอาไฟฉ่ายส่องแล้วปล่อยเลย

ส่วนตอนขับมอไซค์ เคยตอนหน้าพระนคร

ยิงขวายาวมาตั้งแต่วงเวียนเลยครับ บิดหมดปลอกเลย 180-190 นี้ละ

ตอนแรกๆมันจะเดินมาโบกละ ไปๆมาๆบ่อย ตอนนั้นยางหน้าบวมด้วย ไม่รู้ทำไปได้ยังไง -*-

---------- Post added at 21:54:56 ---------- Previous post was at 21:54:01 ----------

ตอนขับรถยนต์ไม่เคยทำอะ เครื่องเดิมๆ กลัวหนีไม่ทัน แต่ก็รอตลอด ผมมุขดีครับ

เวลาเข้าด่าน เปิด จส100 ดังๆ มันแถบจะไม่ถามอะไรเลย เอาไฟฉ่ายส่องแล้วปล่อยเลย

ส่วนตอนขับมอไซค์ เคยตอนหน้าพระนคร

ยิงขวายาวมาตั้งแต่วงเวียนเลยครับ บิดหมดปลอกเลย 180-190 นี้ละ

ตอนแรกๆมันจะเดินมาโบกละ ไปๆมาๆบ่อย ตอนนั้นยางหน้าบวมด้วย ไม่รู้ทำไปได้ยังไง -*-

5. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    เนียนๆผ่านไป อิอิ

6. art_mtx

art_mtx New Member Member

3
    0
    0
    โดนมาล่าสุดครับ

เพื่อนบอก ข้างหน้ามีด่าน เลี้ยวซ้าย เข้าซอย เลย

พอเลี้ยวไป แม่งด่านใหญ่กว่า ข้างหน้าอีก สาดดดดด

โดนไป 5000เพื่อน อีกคนขับ ตรงไป รอด เฉยยย เซ้งงงง เป็ดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้