แนะนำตัวลูกชายหน่อยนะครับ น้องมังกรคลอดแล้วครับ ผมเป็นพ่อคนแล้วครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย G.MUGEN, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ยินดีด้วยครับ...ขอให้แข็งแรงๆ นะครับ

เฮ้ออออ...อยากมีมั่งจัง...

---------- Post added at 21:08:09 ---------- Previous post was at 21:07:50 ----------

ยินดีด้วยครับ...ขอให้แข็งแรงๆ นะครับ

เฮ้ออออ...อยากมีมั่งจัง...

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ยังงี้ต้องเลิกแต่งรถ แล้วมาแต่งตัวลูกแทนครับ น้องน่ารักครับ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยคับ เพ่:D:D

4. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    น่าเกลียด น่าชังจริงๆเลยครับ
    เห็นแล้ว ปลื้มแทนเลย ยินดีด้วยครับ:)

5. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    น้องมังกรนี่หล่อตั้งแต่เด็กเลยนะครับ

แข็งแรง โตไวๆ เป็นเด็กดีของพ่อแม่นะครับ

6. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ยินดีด้วยครับคุณเกตุ
    แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะครับ

7. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    น่ารักจังเลย ขอให้สุขภาพแข๊งแรง นะครับ

8. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้น้อง และแม่มี มีสุขภาพแข็งแรงครับ

9. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

10. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

11. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ยินดีด้วยคับ น้องสู้กล้องด้วย เลี้ยงง่าย โตไว อย่างอแง

12. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    :)ขอบพระคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนที่เข้ามาอวยพร ต้อนรับ น้องมังกร ด้วยนะครับ

ถ้าน้องมังกรโตพอที่จะออกไปใหนกับพ่อกับแม่ได้ ผมจะพาไปหวัดดี เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆ คนเลยนะครับ
    และผมก้อขออวยพรให้เพื่อนๆ และ พี่ๆ ทุกคนที่อยากมี ก้อ ขอให้มีตามที่ตั้งใจกันใว้ทุกๆ คนเลยนะครับ
    ขอบคุณมากๆ เลยครับ:)

13. G.MUGEN

427
    19
    0
    ถ้าลงได้นอน ก้อ เป็นอย่างนี้แหละครับ

ในรูปนี้คือ นอนกลางวันไปแล้ว 4 ชั่วโมง กำลังงัดมากินนม แกล้งก้อแล้ว แหย่ก้อแล้ว สุดท้ายก้อยังหลับท่านี้อยู่เลยครับ เหมือนจะบอก่า เฮ้ยยย อย่ายุ่งดิ กำลังนอนมันๆ เลย :'( :'(

14. aumEK2000

aumEK2000 New Member Member

111
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก

15. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขออวยพรให้ น้องมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงนะครับ

16. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ยินดีด้วยครับ....น่ารักน่าชังอ่ะ...โตขึ้นรับรอง..หล่อแน่นอนครับ...ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณพ่อคุณแม่และก็เจ้าตัวเล็กด้วยนะครับ...

17. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ ทุกคนที่มาอวยพรให้น้องมังกรด้วยนะครับ

18. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ยินดีด้วยคนครับ

ยินดีด้วยครับ มีคนสืบทอดตระกูลแล้ว ขอให้ครอบครัวมีความสุข อบอุ่นร่างกายแข็งแรงตลอดไป นะครับ :D

19. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    งามงาม

20. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบพระคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆ คน มากเลยครับ

21. G.MUGEN

427
    19
    0
    เพิ่มเติมหน่อยนะครับ กำลังเห่อเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2009
  22. อยากมีลูกเหมือนกัน แต่เกิดมาเป็นเพลย์บอย สาวๆเลยหนีหมด
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

23. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    ขอให้น้องมังกรมีสุขภาพแข็งแรงเป็นเด็กดีของคุณพ่อและคุณแม่นะครับ. :)

24. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ยินดีกับคุณพ่อคนใหม่ด้วยครับ และขอให้น้องมังกรเป็นเด็กดีของคุณพ่อคุณแม่ครับ

25. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณมากๆ นะครับ

26. BOSS

BOSS New Member Member

49
    5
    0
    โตไปเค้าจะต้องชอบรถเหมือนพ่อแน่ๆ แล้วก็เราก็คงจะมีเรื่องเล่าให้ลูกฟังเยอะแยะเลยครับ

27. G.MUGEN

427
    19
    0
    วันนี้วันอาทิตย์ น้องมังกรก้อครบรอบอาทิตย์ที่ 4 แล้วครับ เก็บรูปมาฝาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ให้ได้ดูกันอีกครับ

28. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ...ขอให้โตไวๆ เรียนเก่งๆๆ ช่วยพ่อใช้ตังเยอะๆนะ อิอิ

29. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ กับคำอวยพรที่แสนจะอบอุ่น ทุกๆ คนเลยนะครับ ตอนนี้ ทุกวินาทีนี่แทบจะเพื่อลูกเลยนะครับ เพิ่งรู้สึกถึงความเป็นพ่อจริงๆ ครับ

30. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    น่ารัก น่าชัง มาก ๆ เลยครับ

ยินดีด้วยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้