HBD เพื่อนเติกคับ มีความสุขมากๆคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TankEk, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    แฮปปี้ ทั้งครอบครัว และสุขภาพ นะคับท่าน

2. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ไม่ได้เจอนานเลย เพื่อนเติร์ก...

HBD นะครับ มีความสุข สมหวัง คิดลูกให้ได้ลูก...คิดสิ่งใด สมหวังทุกประการ

3. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    หูยเพ่นุ...ตะเองก็หายไปไม่ใช่น้อยนะครับ...อิอิ...

สวัสดีครับเจ๋ง สบายดีนะครับ

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับป๋ม...

4. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับเติกร์ มีความสุขความเจริญ:D

5. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ย้อนหลังหน่อยคับ

มีความสุขมากๆนะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้